Kimsingi sijajipanga na hii El nino.

Kimsingi sijajipanga na hii El nino.

Mkuu umesema sahihi.
Ila kwenye majanga kama haya ukisema utegemee serikali ambayo hata haijui uko wapi, ni kujitoa mhanga.
Mkuu ina maana serikali ambayo yenyewe ndiyo imetugawia viwanja huku mabondeni na kutuletea barabara, umeme na maji haijui tulipo? Let us be serious on serious issues mkuu.
 
Mkuu ina maana serikali ambayo yenyewe ndiyo imetugawia viwanja huku mabondeni na kutuletea barabara, umeme na maji haijui tulipo? Let us be serious on serious issues mkuu.

😄😄😆
Ninachosema ni kwamba, kwenye majanga yoyote jukumu la maisha na uhai wa mtu ni yeye mwenyewe kwanza.
Serikali mpaka Ije kama hukujipanga utakuwa ushakufa kitambo.
 
 
Hamjambo!

Kama mambo yataenda hivi yalivyo. Nikiri kwamba hali yangu itakuwa ngumu na mbaya sana.

Pesa huna
Chakula huna.
Kazi haieleweki.

Tumekwisha
Usiogope El Nino ni mvua kubwa tu kupita kiasi lakini siyo tishio kihivyo.
Tanzania inapata mvua za El nino karibu kila baada ya miaka miwili au mitatu tofauti huwa ukubwa wa matukio tu.
Na maisha yanaendelea kama kawaida.
 
Serikali ya nani?

Ya sa100?yenyewe haijui hata ianzie wapi wapo wapo tu wamezubaa wanatujua wabongo kuku wa kienyeji kila mmoja atapambana kwa style yake aishi

Labda kutoka marekani, ila huku kwetu sidhani!
Tayari maandalizi ya kuweka mikakati yamesha anza kila mkoa,

Ni kuomba tu Mungu, El Nino lisiwe janga kubwa kupita kiasi..
 
Hii kitu ya SGR nami imenifikirisha sana.
Kuna mahali tuta limeinuliwa kwenye mapitio ya maji, mfano Morogoro pale kwenye njia ya maji jirani na Mto Ngerengere.

Naamini TRC watakuwa nao wanatengeneza njia za maji kuyaeleleza mtoni na kuutanua mto.
SGR ni pasua kichwa, maana mvua za kawaida zilisababisha shida japo haikuwa kubwa, sasa kama hii itakuwa El Nino 5, na kama unavyojua hali ya Morogoro mvua ikichapa kisawa sawa inavyokuwa ?
 
hebu ngoja nimtume kijana wa bolt aje kukuchukua
hahahah! kuna supu ya nini kitaaa, jana nimechapa maji ndiii hadi bado nayasikilizia kwa kichwaa yanazinguka
Glass what (2).jpg
Glass what.jpg
Glass what (1).jpg
 
Back
Top Bottom