Kimsingi sijajipanga na hii El nino.

Kimsingi sijajipanga na hii El nino.

El La Ninyoo ni kudumbukia tu, kuhakikisha umeweka generator na vyakula vya kutoshaaa ...
810351063_17897571489602892_4969135205004724840_n.webp
812782100_18116311634060018_1583938658127045930_n.jpg
 
Hamjambo!

Kama mambo yataenda hivi yalivyo. Nikiri kwamba hali yangu itakuwa ngumu na mbaya sana.

Pesa huna
Chakula huna.
Kazi haieleweki.

Tumekwisha
Anzisha tone tone tukuchangie. ILA, nikuonye mapema, usizichepushe kununua magari ya bei mbaya kama yule jamaa yetu. Ukijaribu tu tunakupeleka kwa Katuga fasta.
 
Back
Top Bottom