Kikwete Kutunikiwa PHD nyingine leo?

Kikwete Kutunikiwa PHD nyingine leo?

Moderator JF, kuna post nyingine imeanzishwa na Ndugu Samora10 leo saa nane na dakika 50 inayosema "Muhimbili kumzawadia JK UDr mwingine Leo"; nashauri uziunganishe ili kuleta mtiririko wa kimantiki wa uchangiaji mada. Ni ushauri tu, uamuzi ni wako!!!
 
Moderator JF, kuna post nyingine imeanzishwa na Ndugu RayBhttps://www.jamiiforums.com/members/rayb.html leo saa nane na dakika 34 inayosema "Kikwete Kutunukiwa PHD nyingine leo?"; nashauri uziunganishe ili kuleta mtiririko wa kimantiki wa uchangiaji mada. Ni ushauri tu, uamuzi ni wako!!!
 
Wampe tu hata kumi. Lakini wajue kwamba hazitusaidii lolote kama watanzania. Kwa maana nyingine hazina tija yoyote katika maisha yetu kwani adui maradhi alikuwepo na bado yupo!
 
hivi anashindwa nini kuingia darasani akapewa U Dr kama wa Magufuli??? wampe na udokta wa kusakata kiduku.

Ni ngumu, si unajua braza hata ka masters tu hakufanyaga? Baada ya BA Economics - FIRST CLASS (GPA 2.1) hajaonaga tena ubao wa mweusi.
 
"Once upon time, Tanzania had a Prezo who had 10 Doctorate degrees " ........ the history making.
Congratulation to the Prezo handlers who are fooling themself and their master, the history will never honour a president who did not work for his people.
Well said mkuu

the ten zillion PhD prezoo
 


Mkuu wa Chuo Kikuu Cha Afya na Sayansi Shirikishi,Muhimbili Rais Mstaafu, Ali Hassan Mwinyi akimtunukia Rais Dr.Jakaya Mrisho Kikwete Digrii ya Heshima ya Udaktari wa Afya ya Jamii(Doctor of Public Health,Honoris Causa) wakati wa mahafali ya nne ya Chuo hicho iliyofanyika leo jijini Dar es Salaam.Kushoto akiangalia ni Makamu Mkuu wa Chuo Profesa Kisali Pallangyo.



​
Baadhi ya wahitimu wa digrii ya Udaktari wa Afya ya Meno(Doctor of Dental Surgery) wakila kiapo cha uaminifu na utii wa miiko ya udaktari wakati wa Mahafali ya nne ya Chuo Kikuu Cha Afya na Sayansi Shirikishi,Muhimbili iliyofanyika jijini Dar es Salaam leo mchana(picha na Freddy Maro)

My Take: Kikwete amepata Digrii ya Tatu ya heshima Udaktari wa Falsafa( Elimu bila kuandika paper,degree without research,without defence) .I hope Malecela ambaye naye ni Mkuu wa Chuo ampe ya nne mwakani kudadadeki!!!
​
 
Asante kwa picha, bado hajapata ya engeneering na ya umachinga!! jamaaa kwa kupenda sherehe kwa hio leo kuna sherehe ikulu?!!
 
My Take: Kikwete amepata Digrii ya Tatu ya heshima Udaktari wa Falsafa( Elimu bila kuandika paper,degree without research,without defence) .I hope Malecela ambaye naye ni Mkuu wa Chuo ampe ya nne mwakani kudadadeki!!!
 
Mkuu wa Chuo Kikuu Cha Afya na Sayansi Shirikishi,Muhimbili Rais Mstaafu, Ali Hassan Mwinyi akimtunukia Rais Dr.Jakaya Mrisho Kikwete Digrii ya Heshima ya Udaktari wa Afya ya Jamii(Doctor of Public Health,Honoris Causa) wakati wa mahafali ya nne ya Chuo hicho iliyofanyika leo jijini Dar es Salaam.Kushoto akiangalia ni Makamu Mkuu wa Chuo Profesa Kisali Pallangyo.​



Baadhi ya wahitimu wa digrii ya Udaktari wa Afya ya Meno(Doctor of Dental Surgery) wakila kiapo cha uaminifu na utii wa miiko ya udaktari wakati wa Mahafali ya nne ya Chuo Kikuu Cha Afya na Sayansi Shirikishi,Muhimbili iliyofanyika jijini Dar es Salaam leo mchana(picha na Freddy Maro)

Am one of the happiest people on this day maana kumbe naweza kutunikiwa Phd hata kwa kupata uongozi mkubwa mahala fulani, lol! Kupiga magoti wakati unatunikiwa Phd siyo mchezo. It remains in memories forever. Nakumbuka kuna Mwalimu mmoja wa engineering ambaye alipatwa na ugonjwa wakati anafanya Phd kiasi kuwa ilibidi arudishwe Tanzania kumalizia Phd yake. Baada ya kupewa tu ile Phd,, akasema am ready to go in peace maana kupiga yale magoti sio kitu cha mchezo.
 
Wakuu leo katika mahafali ya nne ya chuo kikuu cha afya muhimbili, mkuu wa nchi atatunukiwa shahada ya heshima ya udaktari wa afya ya jamii ya chuo kikuu cha afya muhimbili.

habari kutoka ndani kabisa zinasema mkuu kailazimishia sana kupewa hiyo shahada.
nachojiuliza mimi kwanini ulazimishe kupwa shahada? mi nadhani unatakiwa uzawadiwe kutokana na yale uliyoyafanya

Ameshaipata,kumbe hata ya UDOM alilazimisha basi,asilazimishe aingie darasani kupata Masters.Kudadadeki
 
Hahahaha kikwetee,halafu anachekelea kabisa. Dah! Sasa who is he fooling? Us or himself? Mtu anapewa honorary doctorate by performing an EXTRAORDINARY endavour in a specific field that is of significance!Sasaa mkuu JK hahaha... its actually an insult! Congratulations! LOL!
 
Nafikiri ni muda mwafaka na mama yetu mpendwa Mama salma naye apate PHD ya heshima kwa kazi kubwa aliyowafanyia Watanzania na kwa uvumilivu usiokuwa na kifani. Pia Mama yetu mpendwa anaweza kupata kwa sababu ndiye First lady ambaye amedhihirisha kwa vitendo kuwa Mwanamke ukimpa fursa anaweza! amemkampenia mumewe kwa Nguvu kubwa, ari kubwa na nini sijui!!

Wewee! Uchaguzi wa 2005 tulitumia mpya, mpya 3 na mwaka 2010 'zaidi', 'zaidi' 3 hizi za kwako za 'kubwa, kubwa' tutazitumia 2015 kama tutakosa maneno mengine.
 
Nimekumbuka mbaali sana, naamini sasa kua WASANII ni watu wanaoona mbali sana, katika kitabu cha MAN OF THE PEOPLE, yaani yule main character analandana kabisa na jamaa, mshkaji alilazimisha aitwe, Honourable, Chief...... leo hii huyu jamaa kakosa ualhaji tu vinginevyo angeitwa; Honourable,Alhaji, Sheikh, Prof, Dr. Mr. JK
 
:A S crown-1::A S crown-1::A S crown-1: :A S crown-1:= JK,JK kamzidi Dr.Slaa duh! where is MS?
 
Back
Top Bottom