• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS
BLUE BALAA
Reaction score
241

Profile posts Latest activity Postings About

  • Caroline Danzi
    People are serious with this. siyo utani.
    Mponjoli
    Hi Blue Balaa

    I am interested and would like to work with you.

    Are you settled in Arusha? I am in dar es salaam and may travel to meet you or we may make communication on the way forward.

    Mobile: 0753742205
    Nyange
    Nataka kwenda mi ntatoa hizo 100,000. Pse nie contact zako nami nataka nikatibiwe
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top