Kikwete Aweza kwenda ICC baada ya Mwakani

Kikwete Aweza kwenda ICC baada ya Mwakani

....

...Mwendo mdundo ...BAVICHA hatareee denja !!!


attachment.php
Ha ha ha ha ha,makamanda wa chadema hao bana wengine hawa umesahau.
 

Attachments

  • image.jpg
    image.jpg
    99.2 KB · Views: 101
  • image.jpg
    image.jpg
    24.8 KB · Views: 90
Wewe punguani kweli unadhani ICC ni mahakama ya nyumba.

Wenye hiyo mahakama kila kukicha wanamualika Kikwete kwenye nchi zao kama mfano wa demokrasia africa.

Kikwete ndiyo mshindi wa tuzo ya utawala bora.

Tatizo lenu mnatumia fikra zenu.
Na wewe unatumia fikra za nani? Utawala bora? Ulimboka ni dalili ya utawala bora? Na Mwangosi? Na sasa mmeanza kuvamia
mikutano ya amani na kuleta vurugu!
 
Ulitaka aje kukaa nyumbani kwako,
Riziki hupiganiwa haifungiwi uzio jk amejaliwe vipi mnaumia mioyo nendeni mkatibiwe kama maradhi mnayo.

pole kwa kuwa mtumwa wa fikra!ukiambiwa kula kinyesi wewe sawa ili mradi aliyekuagiza ni ccm!
Kama 2napohoji juu ya safari za rais wewe unaona anaonewa wivu basi una ubongo wa kuku!
Wakati anaomba kupewa nchi alitakiwa ajue wajibu wake,na kuwa nyendo zake zieleweke!Umesikia m2 anampigia kelele m2 binafsi kufanya matanuz nje,rais anatumia kodi zetu!kwa cku hzo si chini ya mil 250 zitatumika!
2nasikia haya halafu wanakuja ku2changisha pesa kwa nguvu,muhimbili dawa ni tatizo!uko wapi uwajibikaji?huyu ndiye yule 2maini la watu mwaka 2005?kweli abraham lincolin alikuwa sahih aliposema "nearly an old man can stand adversity but if u want 2 test the man's character,give him power"!
Now we see that we cant expect anythng gd out of a green shirt,they r all the same!shame on you,period!
 
Na wewe unatumia fikra za nani? Utawala bora? Ulimboka ni dalili ya utawala bora? Na Mwangosi? Na sasa mmeanza kuvamia
mikutano ya amani na kuleta vurugu!
Muuaji naye lazima afe mwisho.
 
Ukisoma ule waraka wa Media plan-eti wa kutangaza katiba ili wananchi waweze kuipigia kura ya ndiyo, moja ya malengo ni kwamba:----

"Kuiepusha serikali na aibu ikiwa wananchi wataamua kuipigia kura ya hapana"

Nauliza, hivi mwakani ikitokea CCM Inashindwa uchaguzi, Jakaya kikwete si atawaamuru Tume ya uchaguzi kumtangaza mgombea wa CCM ili kuiepsha CCM na aibu ya kushindwa? hapa ndo RAIS anaweza kuandika historia mbaya ya machafuko nchini.

Ukawa mmejiandaaje na hili?

Nimeshtushwa sana na huu waraka wa Kikwete wa kuitangaza katiba kwa sababu si kazi yake, halafu, mimi nalipa kodi kila siku, na kodi yangu ndo itatumika kuitangaza katiba pendekezwa ya serikali eti ili niipigie kura ya ndiyo, na mm kura yangu ni ya hapana, sasa inakuwaje hapa?

Na yale majina ya maprofesa waliotajwa kwenye waraka ili kufanya hujuma tumeyahifadhi maana icc itawahitaji.Kwa jinsi waraka ule ulivyoandikwa na ukali wa maelekezo ya rais inaelekea umwagaji wa damu umekaribia.
Kama wameweza kumpiga makamu wa rais mstaafu. waziri mkuu mstaafu na jaji mstaafu je sisi wanyonge si tutachinjwa tu? Biblia imeandika kama kuni mbichi zitateketea itakuwa kuni kavu.
Kuna haja ya kutuma waraka huu icc mapema maana vishiria ndivyo hivyo.
Nawaonya vyombo vya habari, kuweni makini - kumbukeni yaliyowapata wenzenu wa Rwanda
 
pole kwa kuwa mtumwa wa fikra!ukiambiwa kula kinyesi wewe sawa ili mradi aliyekuagiza ni ccm!
Kama 2napohoji juu ya safari za rais wewe unaona anaonewa wivu basi una ubongo wa kuku!
Wakati anaomba kupewa nchi alitakiwa ajue wajibu wake,na kuwa nyendo zake zieleweke!Umesikia m2 anampigia kelele m2 binafsi kufanya matanuz nje,rais anatumia kodi zetu!kwa cku hzo si chini ya mil 250 zitatumika!
2nasikia haya halafu wanakuja ku2changisha pesa kwa nguvu,muhimbili dawa ni tatizo!uko wapi uwajibikaji?huyu ndiye yule 2maini la watu mwaka 2005?kweli abraham lincolin alikuwa sahih aliposema "nearly an old man can stand adversity but if u want 2 test the man's character,give him power"!
Now we see that we cant expect anythng gd out of a green shirt,they r all the same!shame on you,period!
Maliza kwanza kula tutaongea mkuu.
 
Kikwete ni rais atakayedharaulika kuliko rais yoyote aliyewahi kutokea duniani,sio kwamba watu wanamheshimu kikwete au wanamuogopa bali wanaogopa vyombo vya dola tu hususani TISS. Kikwete watu watakuja kumtukana hadharani ngoja muda wake uishe. Time will tell
 
kumbe hata kwenye JF kuna jokers! naomba popcon niendelee kuangalia hii show.... naamini nahitaji kucheka sasa. life is too short
 
Hawa ndiyo wafuasi wa Chadema wanajiita UKAWA sasa hivi wameamua kuporomosha matusi.

Haya nayo ni matusi? Yale ya Iptl escrow epa Richmond dowans haya sio matusi ya serikali ya ccm kwa wananchi wake?
 
Kama hizo mahakama zipo Rombo au Kibosho sawa lazima ashtakiwe.

Nyie viumbe wa ajabu sana mnaongozwa na chuki tu, Mkapa aliwauwa wapemba kwenye maandamano wote humu mlikuwa kimya leo mnajifanya UKAWA.

Mkuu kweli una chuki na wachagga ndio maana baraza lako la vijana mkoa wa pwani mliapa Rais ajaye kamwe hatatoka kaskazini....

Sio kila anayechukizwa na JK ni mrombo au mmachame, vijana wote wa Tanzania tulioshiba na wenye kujitambua tunachukizwa na udhaifu wa Kikwete, Ongea na Ritziwani afikishe ujumbe kwa mshua kabla hajaruka kesho kwenda kwa Obama.
 
Yani hii nchi bora mfumo wa vyama vingi ufutwe kwani walio madarakani wanakandamizan2 hawako tayar kuwepo kwa mfumo.
 
Ukisoma ule waraka wa Media plan-eti wa kutangaza katiba ili wananchi waweze kuipigia kura ya ndiyo, moja ya malengo ni kwamba:----

"Kuiepusha serikali na aibu ikiwa wananchi wataamua kuipigia kura ya hapana"

Nauliza, hivi mwakani ikitokea CCM Inashindwa uchaguzi, Jakaya kikwete si atawaamuru Tume ya uchaguzi kumtangaza mgombea wa CCM ili kuiepsha CCM na aibu ya kushindwa? hapa ndo RAIS anaweza kuandika historia mbaya ya machafuko nchini.

Ukawa mmejiandaaje na hili?

Nimeshtushwa sana na huu waraka wa Kikwete wa kuitangaza katiba kwa sababu si kazi yake, halafu, mimi nalipa kodi kila siku, na kodi yangu ndo itatumika kuitangaza katiba pendekezwa ya serikali eti ili niipigie kura ya ndiyo, na mm kura yangu ni ya hapana, sasa inakuwaje hapa?
Haramia kikwete hajui maana ya utawala bora!! Nyumbani kwake ni the hague tu!!
 
Haramia kikwete hajui maana ya utawala bora!! Nyumbani kwake ni the hague tu!!
Mnahangaika sana. Mipasho kama hiyo wamesema sana akina Slaa. Kikwete ni Rais anayekubalika kitaifa na kimataifa
 
Nimeamini hawa watu wanafanya kazi kwa zamu "Simiyu yetu" katoka zamu ameingia"Lizaboni" pu.mb vu zenu magamba kwa ufisadi
 
Back
Top Bottom