Kikwete Aweza kwenda ICC baada ya Mwakani

Kikwete Aweza kwenda ICC baada ya Mwakani

Kwa lipi? Hatuna muda kumjadili kiongozi wa ndege wa angani
Haya ndiyo mambo ya jk sasa yuko bize kujenga daraja la zanzibar.
image.jpg
 
Wewe punguani kweli unadhani ICC ni mahakama ya nyumba.

Wenye hiyo mahakama kila kukicha wanamualika Kikwete kwenye nchi zao kama mfano wa demokrasia africa.

Kikwete ndiyo mshindi wa tuzo ya utawala bora.

Tatizo lenu mnatumia fikra zenu.

uko sahihi mkuu.

m.alaya akiwa mmanuaji sana kupitia matundu yake yote (hususani tigo) huwaga anasifiwa, anafuatwafuatwa sana na kupewa vijizawadi kemukemu na mijidume mibaazazi!
 
Wewe punguani kweli unadhani ICC ni mahakama ya nyumba.

Wenye hiyo mahakama kila kukicha wanamualika Kikwete kwenye nchi zao kama mfano wa demokrasia africa.

Kikwete ndiyo mshindi wa tuzo ya utawala bora.

Tatizo lenu mnatumia fikra zenu.

Sasa hivi wanampaka mafuta kwa mgongo wa chupa ili wapate wanachotaka.

Subiri atoke madarakani uone watakavyomgeuka!
 
Imagine,within 2 months rais anakaa nchi nyingine kwa zaidi ya 35 days!kweli prof safari ni noma!
 
uko sahihi mkuu.

m.alaya akiwa mmanuaji sana kupitia matundu yake yote (hususani tigo) huwaga anasifiwa, anafuatwafuatwa sana na kupewa vijizawadi kemukemu na mijidume mibaazazi!
Mkuu hivi danguro lenu la pale sinza bado unaenda na wale wenzako au mmebadili?
 
Wewe punguani kweli unadhani ICC ni mahakama ya nyumba.

Wenye hiyo mahakama kila kukicha wanamualika Kikwete kwenye nchi zao kama mfano wa demokrasia africa.

Kikwete ndiyo mshindi wa tuzo ya utawala bora.

Tatizo lenu mnatumia fikra zenu.
Majibu murua kabisa mkuu....
umekata ngebe....
au umegusa kunako...
machalii ni watu wa kuota ndoto za mchana.----
 
kama katiba ni nzuri na ya wananchi kwanini wanatumia nguvu sana tupigie kula ya ndio
 
Imagine,within 2 months rais anakaa nchi nyingine kwa zaidi ya 35 days!kweli prof safari ni noma!
Ulitaka aje kukaa nyumbani kwako,
Riziki hupiganiwa haifungiwi uzio jk amejaliwe vipi mnaumia mioyo nendeni mkatibiwe kama maradhi mnayo.
 
uko sahihi mkuu.

m.alaya akiwa mmanuaji sana kupitia matundu yake yote (hususani tigo) huwaga anasifiwa, anafuatwafuatwa sana na kupewa vijizawadi kemukemu na mijidume mibaazazi!
Hawa ndiyo wafuasi wa Chadema wanajiita UKAWA sasa hivi wameamua kuporomosha matusi.
 
Najaribu kufikiria wewe ni mtu wa namna gani......unayeweza kukaa chini na kutoa upotoshaji wa kiwango hiki!
Unabisha nini hivi ndiyo pia ubungo mataa itakavyokuwa mpango unaanza punde.
 
Najaribu kufikiria wewe ni mtu wa namna gani......unayeweza kukaa chini na kutoa upotoshaji wa kiwango hiki!

hao waliofanya hayo siniwatu kama wewe.malengo hayabadiliki kuwa upotoshaji.
 
Ukisoma ule waraka wa Media plan-eti wa kutangaza katiba ili wananchi waweze kuipigia kura ya ndiyo, moja ya malengo ni kwamba:----

"Kuiepusha serikali na aibu ikiwa wananchi wataamua kuipigia kura ya hapana"

Nauliza, hivi mwakani ikitokea CCM Inashindwa uchaguzi, Jakaya kikwete si atawaamuru Tume ya uchaguzi
kumtangaza mgombea wa CCM ili kuiepsha CCM na aibu ya kushindwa? hapa ndo RAIS anaweza kuandika historia mbaya ya machafuko nchini.

Ukawa mmejiandaaje na hili?

Nimeshtushwa sana na huu waraka wa Kikwete wa kuitangaza katiba kwa sababu si kazi yake, halafu, mimi nalipa kodi kila siku, na kodi yangu ndo itatumika kuitangaza katiba pendekezwa ya serikali eti ili niipigie kura ya ndiyo, na mm kura yangu ni ya hapana, sasa inakuwaje hapa?
Kikwete ni dikteta wa ki-Hitler na UNAZI/Fascism. Shida hiko hivi mtawala anayeingia madarakani through popular vote na ahadi kibao, anaposhindwa ku-deliver necessarily lazima atageuka kuwa fashisti. Huyo ndio Kikwete, kama Hitler
 
kama katiba ni nzuri na ya wananchi kwanini wanatumia nguvu sana tupigie kula ya ndio
Nguvu ziko wapi zinazotumika na sisi tuzione tatizo lenu bavicha mnatumia akili za kuatazamia make zile zenu zote zimefyatuka.
 
akili zenu zimedata. hivi mnajua Uhuru alikuwa upinzani na sasa yuko huko. ile ni mahakama ya kimataifa sio mahakama zenu. kila mhalifu ataipata pale awe Slaa,Mbowe,Lipumba,Kikwete na hata wewe
 
Back
Top Bottom