Simiyu Yetu
JF-Expert Member
- Apr 29, 2013
- 18,949
- 4,645
Labda jaji awe josephine mshumbushi.Lazima akanyee debe the Hague
Labda jaji awe josephine mshumbushi.Lazima akanyee debe the Hague
Hata wazazi wako wanajua umhimu wa jk muulize mama yako anamajibu yote kuhusu jk.Haijawahi kutokea kuwa na Rais Ki.Laza kama JK duniani kote
Jk ni zaidi unavyomjua uongozi wake uko makini sana hata marais wengi wa afrika kwake wanasubiri.
Labda jaji awe josephine mshumbushi.
Ndani ya bawacha kizungumkuti tangu muanze kuongozwa na msgj bawacha imebakiza jina tu.huyu ritz ni punguani,sijawah ona amepost ki2 cha maana!
Akiambiwa na ccm ampige mama yake hawezi kusita,mpuuz!
Utawala upi bora unaouzungumzia?
1.kuwaomba wezi warudishe fedha then yaishe?
2.kuwakata watu mishahara kwa nguvu kuchangia maendeleo?
3.kupaa majuu kila uchao?
4.kulea mafisadi,mauza madawa na wahujumu uchumi?
This is the worst president ever in the history of Tanzania!
Hewe punguani unasema ujawahi kuona wewe nani humu JF? Wewe ndiyo mateka wa Chadema upo radhi kumpa Slaa au Mbowe bimkubwa wako.huyu ritz ni punguani,sijawah ona amepost ki2 cha maana!
Akiambiwa na ccm ampige mama yake hawezi kusita,mpuuz!
Utawala upi bora unaouzungumzia?
1.kuwaomba wezi warudishe fedha then yaishe?
2.kuwakata watu mishahara kwa nguvu kuchangia maendeleo?
3.kupaa majuu kila uchao?
4.kulea mafisadi,mauza madawa na wahujumu uchumi?
This is the worst president ever in the history of Tanzania!
Hata wazazi wako wanajua umhimu wa jk muulize mama yako anamajibu yote kuhusu jk.
Hewe punguani unasema ujawahi kuona wewe nani humu JF? Wewe ndiyo mateka wa Chadema upo radhi kumpa Slaa au Mbowe bimkubwa wako.
Wewe hauwezi kumjua JK Baba yako na Mama yako ndiyo wanamjua vizuri JK.Haijawahi kutokea kuwa na Rais Ki.Laza kama JK duniani kote
Uko sahihi mkuu huyu kiwete lazima apelekwe tu kama mwenzie wa Kenya
Lazima akasafishe vyoo vya The Hague,akasafishe Debe la ki.NyeSi ICC,lazima akawasulubiwe kama Charles Taylor!
Wewe hauwezi kumjua JK Baba yako na Mama yako ndiyo wanamjua vizuri JK.
Wewe hauwezi kumjua JK Baba yako na Mama yako ndiyo wanamjua vizuri JK.Haijawahi kutokea kuwa na Rais Ki.Laza kama JK duniani kote
Fanyeni tu haya mambo siasa waachieni wenyewe.Debe atalinyea tu,ninyi mteteni tu huyo kiongozi wa mbayuwayu
Debe la ki.nyesi linawasubiri ICC mwehu wewe
umezoea kusafisha vyoo kwa slaa unadhani kila mtu anafaa kusafisha vyoo.
Umeshamaliza kula mbona naona kama bado unakula.Wazazi wangu kumjua huyo prof wenu wa kichina haitasaidia kuzuia yeye kuzoa ma.v.i the Hague
Adhabu kama hizi zinakufaa sana ndugu.Na lazima aende,yeye ni nani?