Kikwete Aweza kwenda ICC baada ya Mwakani

Kikwete Aweza kwenda ICC baada ya Mwakani

huyu ritz ni punguani,sijawah ona amepost ki2 cha maana!
Akiambiwa na ccm ampige mama yake hawezi kusita,mpuuz!
Utawala upi bora unaouzungumzia?
1.kuwaomba wezi warudishe fedha then yaishe?
2.kuwakata watu mishahara kwa nguvu kuchangia maendeleo?
3.kupaa majuu kila uchao?
4.kulea mafisadi,mauza madawa na wahujumu uchumi?
This is the worst president ever in the history of Tanzania!
Ndani ya bawacha kizungumkuti tangu muanze kuongozwa na msgj bawacha imebakiza jina tu.
 
huyu ritz ni punguani,sijawah ona amepost ki2 cha maana!
Akiambiwa na ccm ampige mama yake hawezi kusita,mpuuz!
Utawala upi bora unaouzungumzia?
1.kuwaomba wezi warudishe fedha then yaishe?
2.kuwakata watu mishahara kwa nguvu kuchangia maendeleo?
3.kupaa majuu kila uchao?
4.kulea mafisadi,mauza madawa na wahujumu uchumi?
This is the worst president ever in the history of Tanzania!
Hewe punguani unasema ujawahi kuona wewe nani humu JF? Wewe ndiyo mateka wa Chadema upo radhi kumpa Slaa au Mbowe bimkubwa wako.
 
Lazima akasafishe vyoo vya The Hague,akasafishe Debe la ki.NyeSi ICC,lazima akawasulubiwe kama Charles Taylor!
 
Uko sahihi mkuu huyu kiwete lazima apelekwe tu kama mwenzie wa Kenya

Endelea kusubiri kashindwa kupelekwa mbowe aliyerusha bomu kwenye mkutano wake aje kupelekwa jk ambaye hata kosa hana.
 
Lazima akasafishe vyoo vya The Hague,akasafishe Debe la ki.NyeSi ICC,lazima akawasulubiwe kama Charles Taylor!

umezoea kusafisha vyoo kwa slaa unadhani kila mtu anafaa kusafisha vyoo.
 

Attachments

  • image.jpg
    image.jpg
    124.9 KB · Views: 103
wenzako wa ukawa wako wapi laana zenu bado zinawafuata zile za kumwagia watu tindikali.
 
Back
Top Bottom