Kikwete Aweza kwenda ICC baada ya Mwakani

Kikwete Aweza kwenda ICC baada ya Mwakani

Mwacheni Ritz jamani aweze hata kupata japo kausingizi; mkiendelea hivi hatalala, atakesha hapa. Cha ajabu ni kwamba FaizaFoxy hajaingia humu...sijui bi Ajuza kapatwa na nini! Yaani mpaka dakika hii hajaingia kutoa utetezi, loooh!
Mkuu Mag3, huyo bi mkubwa FaizaFoxy alikuwa zamu ya asubuhi, sasa hivi kapumzika!
 
Wewe punguani kweli unadhani ICC ni mahakama ya nyumba.

Wenye hiyo mahakama kila kukicha wanamualika Kikwete kwenye nchi zao kama mfano wa demokrasia africa.

Kikwete ndiyo mshindi wa tuzo ya utawala bora.

Tatizo lenu mnatumia fikra zenu.
Unahofu kwa kuwa wapinzani wakichukua madaraka inabidi wakukabidhi kwa Wachina ili unyongwe tu ili tunusuru raslimali zetu. Mikataba mibovu ya gesi kati ya Tanzania na China ilikuwa ndiyo masharti ya kukunusuru baada ya wewe kunaswa na madawa ya kulevya huko China!
 
Mtoto akishiba kinachofuata kutoa hewa.na hii nayo ni hewa vilevile.
 
Huyu mbayuwayu huwa hajielewi anapotoa hotuba...ndo maana huanguka majukwaani...sijahi ona rahisi ajabu km mbayuwayu huyu....
 
Kama hizo mahakama zipo Rombo au Kibosho sawa lazima ashtakiwe.

Nyie viumbe wa ajabu sana mnaongozwa na chuki tu, Mkapa aliwauwa wapemba kwenye maandamano wote humu mlikuwa kimya leo mnajifanya UKAWA.

Wewe hata povu likutoke vp the ICC ataenda tu coz matukio mengi ameagiza utekelezaji wake including kung'oa kucha, meno na kuua wandishi wa habari (Refer mwangosi). Huo kwako ndiyo utawala bora? ni bora ungekaa kimya unachefua...
 
Nyongo ipi tena nasikia stori zenu za kwenye vijiwe vya mbege... Teh teh teh


CCM haiwezi na haita tawala milele nchi hii, wewe mfunga msuli wa pwani elewa hilo. mkiiendelea na mtindo wenu huu, nchi itameguka kipande baada ya kipande, hata hilo bomba la gas kuelekea kwenu ukwereni watu watakuja likata.
 
Wewe punguani kweli unadhani ICC ni mahakama ya nyumba.

Wenye hiyo mahakama kila kukicha wanamualika Kikwete kwenye nchi zao kama mfano wa demokrasia africa.

Kikwete ndiyo mshindi wa tuzo ya utawala bora.

Tatizo lenu mnatumia fikra zenu.

Usitukane bila wewe kujijua. Hivi we na akili yako unafiliri nchi za magharibi wana rafiki wa kudumu? Noriega aliyekuwa kipenzi wa marekani si anaozea jela huko?
 
Hata hivyo JK alisema 'hawezi kukabidhi nchi kwa upinzani'. Hii inamaana atafanya kama alivyofanya Mkapa Zanzibar mwaka 2005 ambapo alisababisha machafuko makubwa na umwagaji damu. Umeuliza UKAWA wamejipangaje; ukweli ni kwamba hawako tayari kutishiwa na kunyanganyaywa ushinidi endapo watashinda. CCM na serikali yake wasilogwe kuliwazia hilo maana halitatokea. Kitendo chochote cha kutumia nguvu ktk uchaguzi mkuu kitajibiwa kwa kutumia nguvu ya umma wakilengwa waliosababisha kutumia nguvu hizo. Moto utajibiwa kwa moto. Cha msingi UKAWA waorozeeshe viashiria vyote vinavyofanywa na yeyote ktkt serikali ya ccm kabla na baada ya uchaguzi mkuu kwa ushahidi wa vyombo vya haki hapa nchini na nje ya nchi (ICC).

Ushahidi wa kwanza ni report ya tume ya haki za binadamu kuhusu kifo cha marehemu Mwangosi na nyingine zitakazofuata. Tunafatilia kwa ukaribu sana kinachoendelea nchini nz zaidi ubabe wa ccm ktk kupitisha katiba yao kinyume na matakwa ya wananchi.
 
Wewe punguani kweli unadhani ICC ni mahakama ya nyumba.

Wenye hiyo mahakama kila kukicha wanamualika Kikwete kwenye nchi zao kama mfano wa demokrasia africa.

Kikwete ndiyo mshindi wa tuzo ya utawala bora.

Tatizo lenu mnatumia fikra zenu.

Mshindi wa tuzo ya utawala bora ambaye serikali yake inanyimwa misaada ya kibajeti kisa ufisadi!!!! Hushangai hata hilo mdogo wangu????? Mnatumia ubongo upi kufikiri???
Kaa ukijua hao walikuwa wanacheza na akili ya bwana mkubwa kwa maslahi yao!! Wanajua ni mtu anaependa sana sifa hivyo hutumia njia za kumvika vilemba vya ukoka ili aingie kwenye mtego...
Ndiyo sababu leo utasikia kapewa suti, kesho saa na keshokutwa uprofesa!!!
Na wewe ni great thinker?????
 
Ukisoma ule waraka wa Media plan-eti wa kutangaza katiba ili wananchi waweze kuipigia kura ya ndiyo, moja ya malengo ni kwamba:----

"Kuiepusha serikali na aibu ikiwa wananchi wataamua kuipigia kura ya hapana"

Nauliza, hivi mwakani ikitokea CCM Inashindwa uchaguzi, Jakaya kikwete si atawaamuru Tume ya uchaguzi kumtangaza mgombea wa CCM ili kuiepsha CCM na aibu ya kushindwa? hapa ndo RAIS anaweza kuandika historia mbaya ya machafuko nchini.

Ukawa mmejiandaaje na hili?

Nimeshtushwa sana na huu waraka wa Kikwete wa kuitangaza katiba kwa sababu si kazi yake, halafu, mimi nalipa kodi kila siku, na kodi yangu ndo itatumika kuitangaza katiba pendekezwa ya serikali eti ili niipigie kura ya ndiyo, na mm kura yangu ni ya hapana, sasa inakuwaje hapa?

Nina wasiwasi na afya ya akili yako wewe. Siyo mzima hata kidogo kichwani.
 
Labda aende kama Jaji, kutoa hukumu.kwa wahalifu akina kenyata
 
Ukisoma ule waraka wa Media plan-eti wa kutangaza katiba ili wananchi waweze kuipigia kura ya ndiyo, moja ya malengo ni kwamba:----

"Kuiepusha serikali na aibu ikiwa wananchi wataamua kuipigia kura ya hapana"

Nauliza, hivi mwakani ikitokea CCM Inashindwa uchaguzi, Jakaya kikwete si atawaamuru Tume ya uchaguzi kumtangaza mgombea wa CCM ili kuiepsha CCM na aibu ya kushindwa? hapa ndo RAIS anaweza kuandika historia mbaya ya machafuko nchini.

Ukawa mmejiandaaje na hili?

Nimeshtushwa sana na huu waraka wa Kikwete wa kuitangaza katiba kwa sababu si kazi yake, halafu, mimi nalipa kodi kila siku, na kodi yangu ndo itatumika kuitangaza katiba pendekezwa ya serikali eti ili niipigie kura ya ndiyo, na mm kura yangu ni ya hapana, sasa inakuwaje hapa?

Hebu litendee haki jina lako. Jenerali hawezi kufikiri kijinga na kipuuzi namna hii.
 
Wewe punguani kweli unadhani ICC ni mahakama ya nyumba.

Wenye hiyo mahakama kila kukicha wanamualika Kikwete kwenye nchi zao kama mfano wa demokrasia africa.

Kikwete ndiyo mshindi wa tuzo ya utawala bora.

Tatizo lenu mnatumia fikra zenu.

Uko sahihi lakini umekosea sana kupindukia. Hivi wewe ukiwa unafanya mema siku zote siku moja ukaamua kuwa jambazi huwezi kuhukumiwa kwakuwa siku zote ulitenda mema? Wazungu hawana rafiki wala adui wa kudumu. Kama huamini ngoja asababishe machafuko yatakayosababisha umwagaji damu kwa wananchi uone kama hataenda ICC.
 
Huyu mbayuwayu huwa hajielewi anapotoa hotuba...ndo maana huanguka majukwaani...sijahi ona rahisi ajabu km mbayuwayu huyu....
Majuha mko wengi sana jk siyo saizi yako kaeni na hao mapadri wenu wazinzi ambao kwenu ndiyo mnawaona wa maana lakini mfano wa jk hakuna hata hao wenye hiyo mahakama ya kimataifa wanamtafuta wanamwalika akatoe hotuba kwa uongozi wake safi na kuwa mwamba wa demokrasia afrika nziama.
 
Uko sahihi lakini umekosea sana kupindukia. Hivi wewe ukiwa unafanya mema siku zote siku moja ukaamua kuwa jambazi huwezi kuhukumiwa kwakuwa siku zote ulitenda mema? Wazungu hawana rafiki wala adui wa kudumu. Kama huamini ngoja asababishe machafuko yatakayosababisha umwagaji damu kwa wananchi uone kama hataenda ICC.
Kwahiyo hapa unataka Lema aweze kuadhibiwa sote tunajua chadema ndiko majambazi waliko.
 
Majuha mko wengi sana jk siyo saizi yako kaeni na hao mapadri wenu wazinzi ambao kwenu ndiyo mnawaona wa maana lakini mfano wa jk hakuna hata hao wenye hiyo mahakama ya kimataifa wanamtafuta wanamwalika akatoe hotuba kwa uongozi wake safi na kuwa mwamba wa demokrasia afrika nziama.

Lini wamemualika akatoe hotuba na ni wapi?
 
Back
Top Bottom