Kikwete Aweza kwenda ICC baada ya Mwakani

Kikwete Aweza kwenda ICC baada ya Mwakani

Jenerali Ambamba

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2014
Posts
3,344
Reaction score
2,537
Ukisoma ule waraka wa Media plan-eti wa kutangaza katiba ili wananchi waweze kuipigia kura ya ndiyo, moja ya malengo ni kwamba:----

"Kuiepusha serikali na aibu ikiwa wananchi wataamua kuipigia kura ya hapana"

Nauliza, hivi mwakani ikitokea CCM Inashindwa uchaguzi, Jakaya kikwete si atawaamuru Tume ya uchaguzi kumtangaza mgombea wa CCM ili kuiepsha CCM na aibu ya kushindwa? hapa ndo RAIS anaweza kuandika historia mbaya ya machafuko nchini.

Ukawa mmejiandaaje na hili?

Nimeshtushwa sana na huu waraka wa Kikwete wa kuitangaza katiba kwa sababu si kazi yake, halafu, mimi nalipa kodi kila siku, na kodi yangu ndo itatumika kuitangaza katiba pendekezwa ya serikali eti ili niipigie kura ya ndiyo, na mm kura yangu ni ya hapana, sasa inakuwaje hapa?
 
Huyu bwana hakika anaweza kutuletea matatizo makubwa!yeye anaforce vitu tuuuuu pia amind matatizo yanayoweza kutokea..........lazima tujiandae maana haaminiki.
 
Uko sahihi mkuu huyu kiwete lazima apelekwe tu kama mwenzie wa Kenya
 
Ukisoma ule waraka wa Media plan-eti wa kutangaza katiba ili wananchi waweze kuipigia kura ya ndiyo, moja ya malengo ni kwamba:----

"Kuiepusha serikali na aibu ikiwa wananchi wataamua kuipigia kura ya hapana"

Nauliza, hivi mwakani ikitokea CCM Inashindwa uchaguzi, Jakaya kikwete si atawaamuru Tume ya uchaguzi kumtangaza mgombea wa CCM ili kuiepsha CCM na aibu ya kushindwa? hapa ndo RAIS anaweza kuandika historia mbaya ya machafuko nchini.

Ukawa mmejiandaaje na hili?

Nimeshtushwa sana na huu waraka wa Kikwete wa kuitangaza katiba kwa sababu si kazi yake, halafu, mimi nalipa kodi kila siku, na kodi yangu ndo itatumika kuitangaza katiba pendekezwa ya serikali eti ili niipigie kura ya ndiyo, na mm kura yangu ni ya hapana, sasa inakuwaje hapa?
Wewe punguani kweli unadhani ICC ni mahakama ya nyumba.

Wenye hiyo mahakama kila kukicha wanamualika Kikwete kwenye nchi zao kama mfano wa demokrasia africa.

Kikwete ndiyo mshindi wa tuzo ya utawala bora.

Tatizo lenu mnatumia fikra zenu.
 
sisi kina gogo la shamba tulishasema hila iliyobaki kwa ccm ili iendelee kuwa madarakani ni kutumia jeshila polisi na ikiwezekana kutumia jeshi la wananchi, hivi wananchi wa nchi hii mnashindwa kuliona hilo?
 
Wewe punguani kweli unadhani ICC ni mahakama ya nyumba.

Wenye hiyo mahakama kila kukicha wanamualika Kikwete kwenye nchi zao kama mfano wa demokrasia africa.

Kikwete ndiyo mshindi wa tuzo ya utawala bora.

Tatizo lenu mnatumia fikra zenu.
Nyongo Imekata!
 
WASIRA ni geneous, CHADEMA HAMNAGA TENA, sasa mnahubiri tu UKAWA? naona anguko la UKAWA pia muda si mrefu.
 
Kama hizo mahakama zipo Rombo au Kibosho sawa lazima ashtakiwe.

Nyie viumbe wa ajabu sana mnaongozwa na chuki tu, Mkapa aliwauwa wapemba kwenye maandamano wote humu mlikuwa kimya leo mnajifanya UKAWA.

Teh teh teh , teheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee. kweli hizo mahakama za ROMBO
 
Thread zingine bana, watu wanawaza ubaya tu
 
..

....waraka wa siri.....kweli watu wamejipanga ....kupukutika kwa magamba ni lazima !!!
 
Kama hizo mahakama zipo Rombo au Kibosho sawa lazima ashtakiwe.

Nyie viumbe wa ajabu sana mnaongozwa na chuki tu, Mkapa aliwauwa wapemba kwenye maandamano wote humu mlikuwa kimya leo mnajifanya UKAWA.
Na MACHAME
 
Wewe ndio boya kweli,nani aliye juu ya sheria? Kikwete lazima aende ICC na wewe lazima uingiemo
Wewe punguani kweli unadhani ICC ni mahakama ya nyumba.

Wenye hiyo mahakama kila kukicha wanamualika Kikwete kwenye nchi zao kama mfano wa demokrasia africa.

Kikwete ndiyo mshindi wa tuzo ya utawala bora.

Tatizo lenu mnatumia fikra zenu.
 
Huyu lazima akanyee debe ICC,wengine ni Pinda,Wassira huyu ni mshauri wake wa karibu kumbe anamshauri ugolo,Lukuvi huyu ni mshauri wa mtoto wa mkulima a.k.a mzee wa kulialia na kuropoka
 
Back
Top Bottom