Kifo cha Michael Jackson, ulishasikia kuhusu project ya Human Cloning?

Kifo cha Michael Jackson, ulishasikia kuhusu project ya Human Cloning?

Swali :
1:kulwa na doto wanaofanana tunaweza kuwaita clone!?( kuna tofauti gani kati ya clone na mapacha?)
2: Kama sio/kama kuna tofauti tupe mfano hai watu waliokuwa cloned mpaka sasa?
(achana na movie/drama)
Then tupate jiɓu Mj ni clone ya jepsins,


Hi
Japo kuuliza sio ujinga ila wacha nikujibu kama ifuatavyo.
KWAKUWA UMEGOMA KUSOMA MWENYEWE NA KUTAKA KUWA SPOONFED, SASA NAKUPA BRIEF KIDO.MENGINE KASOME. PIA NIMETUMIA MFANO WA MOVI SIO KAMA EVIDENCE ILA PENGINE UTAELEWA MM NA WENGINE TUNACHOJARIBU KUFAFANUA. Mi sio mwalimu! Pitia hii link - Human cloning - Wikipedia

1. According to recent reports kama nilivo gusia hapo awali kuwa Human cloning haijafanyika bado japo wengine wanasema ilifanyika na hakuna uthibithisho na atakama wangekuwepo then lazma iwe CONFIDENTIAL. Nacho fahamu binafsi ni kwamba ili leta mzozo mkubwa sana katika kutaka ku-legalize ilo jampo na mpaka tunavozungumza sasa ni kwamba HUMAN CLONING IS PROHIBTED(HAIRUHUSIWI)

2. Human cloning ni creation of genetically identical copy(clone) of human. Hii ni aftificial human cloning, na ili upate clone lazma utoe cell na tissue kwa mwanadamu ili kufanya hio reproduction. Cloning does not refer to natural conception and delivery of identical twins(yani mapacha hawausiani na nitafauti kwa asilimia kubwa wao ni natural sio wakutengenezwa.) Tofautisha insermination abayo anafanyiwa ng'ombe jike kwa kupandikiziwa mbegu au tafautisha sorogate mothers wale wamama ambao wenyewe wanaenda kwa wataalamu na wanachagua mbegu za mwanaume kulingana na picha wanazoeneshwa na wanapo changua wanapandikizwa na madaktari izo mbegu na kubeba mimba wenzetu ulaya ndo wanafany sijui lugha sahihi ya kitaalamu ila lets say huma insermination. ukitaka kujua zaidi tafadhali kasome tu.

3: Human cloning - Wikipedia. nimekuwekea na link iyo hapo ndugu soma utaelewa nini kinachoendlea na wakina nani walifanya cloning ya kondoo na mpaka sasa 2018 ya wale kima. iwezi toa mfano hai wa human clone kwasababu mm binafsi sihamini wapo na nachofahamu ni controversie na iko prohibited. Tunapokuja kwa Michael Jackson, yeye sio clone na wala watoto wake sio clones ila ukisema kuwa watoto wa MJ walizaliwa kwa kuchukuliwa mbegu za MJ na kupachikwa mwanamke ndani ya makubaliano yao binafsi nitakubali. In short MJ not a clone izo ni story za kwenye vibanda vya kahawa. Pia uyo JEP mm nimensikia humu sasa anaesema uyo JEP ni clone wa MJ anakaribishwa kutupa evidence ila usisingizie alikufa kwenye ajali ya moto.


Difference between clone and twins.
1. Clones are genetically engineered but twins not engineered but born.
2. IDENTICAL TWINS come from single fertilized egg which splits into two both halves containing the same DNA and form two fetuses. BUT CLONES clones are formed in a different way such as making a clone is required to empty DNS out of a fertilized egg.
3. Clones made in labs BUT not twins.
4. But clones can be twins if are made to be so.
 
Da'Vinci Kuna conspiracy nyingine za watu mashuhuri hizi hapa:
1. Wanasayansi wa kisovieti walikataa kumzika Vladmir Lenin na wakisema watatafuta sayansi ya kumfufua.
2. Raisi John Kennedy hakufa na alitekwa na John Connolly ili kutengeza Clones wake.
3. Raisi Vladmir Putin alishwatolewa madarakani muda na huyu wa sasa ni clone wake ndiyo maana mke kakimbia.
4. Rais Yeltsin alikataa kwenda Japan kwasababu Marekani na Japan walipanga kumbadilisha FSB wakamwonya mapema.

And the list continues ad infinitum....
KUNA SOMETHING ODD ABOUT PUTIN HUYU WA SASA HIVI USON KWAKE!
hakiiiii umenipa jibu!
NILIKUWA NAJIULIZA KILA SIKU!
ni kama simuoni nilivokuwa namuona!
nikawaza is it amezeeka,amenenepa,au ?
SIKUWAHI KUPATA JIBU KWANINI SIMUONI VILE NILIKUWA NAMUONA!
ahsante kwa jibu!
 
Exactly, Steve Jobs sio mtu mdogo iweje akafa, yule Rockafellar aliyekufa anafanyiwa upandikizi wa moyo naye sio mtu mdogo tena tunavyoaminishana ndio freemason family, mke wa Bush, hapo bado na wengine kibao wakubwa.
Tech imeendelea lakini sio kufika huko aseh!.
Kila kitu kina mwisho wake so kufa ni lazima
 
kuna muda picha inahitaji touch flani uonekane sura round, kuna muda pic huhitaji sura ya kigumu, kuna muda huhitaji uonekane slim face, kuna muda huhitaji uwe black, white etc.
Ndio maana nikauliza tu "Unawezaje tengeneza Clone ukubwa sawa na Original Subject!?". Cloning inahusu kuchukua DNA na kutengeneza copy sasa hizi DNA mpaka ikakuwa kumpata mtu ina maana
DNA> Yai> Embryo> Mimba> Katoto> Kijana

sasa hii process yote ili iweze kufikiwa inahitajika very advanced technology ambayo hadi sasa haijaweza fikiwa!.
Nimeleta hadi habari mwaka huu China pekee ndio wamefanikiwa kuzalisha Nyani Cloning duniani!, Kati ya mimba 66 ikafanikiwa 1 tu!.. Wanakwambia kabisa mimba ikitunga siku 80 inaharibika!. Imekuaje tuseme iliwezekana miaka ya 80 hiyo tech sasa!?..
Mkuu hii elim nlifundishwa sehemu, siku mwal anarudia somo, nlifunika daftari kumwangalia tu, nakiri sikumwelewa...

Sasa ulipoirudia hapa ndipo nikajua kumbe sayansi ni ngum sana
 
Hi
Japo kuuliza sio ujinga ila wacha nikujibu kama ifuatavyo.
KWAKUWA UMEGOMA KUSOMA MWENYEWE NA KUTAKA KUWA SPOONFED, SASA NAKUPA BRIEF KIDO.MENGINE KASOME. PIA NIMETUMIA MFANO WA MOVI SIO KAMA EVIDENCE ILA PENGINE UTAELEWA MM NA WENGINE TUNACHOJARIBU KUFAFANUA. Mi sio mwalimu! Pitia hii link - Human cloning - Wikipedia

1. According to recent reports kama nilivo gusia hapo awali kuwa Human cloning haijafanyika bado japo wengine wanasema ilifanyika na hakuna uthibithisho na atakama wangekuwepo then lazma iwe CONFIDENTIAL. Nacho fahamu binafsi ni kwamba ili leta mzozo mkubwa sana katika kutaka ku-legalize ilo jampo na mpaka tunavozungumza sasa ni kwamba HUMAN CLONING IS PROHIBTED(HAIRUHUSIWI)

2. Human cloning ni creation of genetically identical copy(clone) of human. Hii ni aftificial human cloning, na ili upate clone lazma utoe cell na tissue kwa mwanadamu ili kufanya hio reproduction. Cloning does not refer to natural conception and delivery of identical twins(yani mapacha hawausiani na nitafauti kwa asilimia kubwa wao ni natural sio wakutengenezwa.) Tofautisha insermination abayo anafanyiwa ng'ombe jike kwa kupandikiziwa mbegu au tafautisha sorogate mothers wale wamama ambao wenyewe wanaenda kwa wataalamu na wanachagua mbegu za mwanaume kulingana na picha wanazoeneshwa na wanapo changua wanapandikizwa na madaktari izo mbegu na kubeba mimba wenzetu ulaya ndo wanafany sijui lugha sahihi ya kitaalamu ila lets say huma insermination. ukitaka kujua zaidi tafadhali kasome tu.

3: Human cloning - Wikipedia. nimekuwekea na link iyo hapo ndugu soma utaelewa nini kinachoendlea na wakina nani walifanya cloning ya kondoo na mpaka sasa 2018 ya wale kima. iwezi toa mfano hai wa human clone kwasababu mm binafsi sihamini wapo na nachofahamu ni controversie na iko prohibited. Tunapokuja kwa Michael Jackson, yeye sio clone na wala watoto wake sio clones ila ukisema kuwa watoto wa MJ walizaliwa kwa kuchukuliwa mbegu za MJ na kupachikwa mwanamke ndani ya makubaliano yao binafsi nitakubali. In short MJ not a clone izo ni story za kwenye vibanda vya kahawa. Pia uyo JEP mm nimensikia humu sasa anaesema uyo JEP ni clone wa MJ anakaribishwa kutupa evidence ila usisingizie alikufa kwenye ajali ya moto.


Difference between clone and twins.
1. Clones are genetically engineered but twins not engineered but born.
2. IDENTICAL TWINS come from single fertilized egg which splits into two both halves containing the same DNA and form two fetuses. BUT CLONES clones are formed in a different way such as making a clone is required to empty DNS out of a fertilized egg.
3. Clones made in labs BUT not twins.
4. But clones can be twins if are made to be so.
Nafaham Mj not a clone ..nilikuwa nataka nijue mfano halisi wa clone uliowahi kuisikia ila kwa kuwa nawe umesema umesoma kama mm kuna human cloning tu ɓas shukran!
 
Nafaham Mj not a clone ..nilikuwa nataka nijue mfano halisi wa clone uliowahi kuisikia ila kwa kuwa nawe umesema umesoma kama mm kuna human cloning tu ɓas shukran!
unataka ujitegenezee clone wako nn chief maana maneuvore hazikosekani lol. Ila kama yupo basi lisemwalo kama halipo then laja.
 
Iwapo hiyo technology ikipatikana hakutakuwa na kufa kwa watu wenye uwezo!.

...ninaweza kuwa natoka nje kidogo ya mada lakini nimefuatilia uliyoandika mengi, nimejifunza kitu kikubwa, ASANTE.

hapo nilipobold, kwa sasa wanakufa ndiyo lakini wakati wa uhai wao wanakuwa na uwezo wa kuchagua wazae mtoto mwenye sifa wanazotaka, hii ni ghali sana, jaribu kufuatilia kuhusu designer babies. Hili ni moja.

Pili, mradi wa Human Genome Project uliokamilika mwanzoni mwa 2000s na kuanza mwaka 90 unaweza kuwa chachu kuwezekana kwa maendeleo haya. Nilikusoma sahihi kabisa kwenye ulipotaka tufahamu kuhusu aina za cloning, ukazitaja Gene, Therapeutic na Reproductive.

Technologia ina faida na makandokando yake lakini kwa hili la kina MJ, SH, Putin, ni kati ya dhahania za wadhahinivu wanaopenda kuogopesha wengine. Dolly the sheep alishindikana itakuwa mtu, kwa sasa bado
 
...ninaweza kuwa natoka nje kidogo ya mada lakini nimefuatilia uliyoandika mengi, nimejifunza kitu kikubwa, ASANTE.

hapo nilipobold, kwa sasa wanakufa ndiyo lakini wakati wa uhai wao wanakuwa na uwezo wa kuchagua wazae mtoto mwenye sifa wanazotaka, hii ni ghali sana, jaribu kufuatilia kuhusu designer babies. Hili ni moja.

Pili, mradi wa Human Genome Project uliokamilika mwanzoni mwa 2000s na kuanza mwaka 90 unaweza kuwa chachu kuwezekana kwa maendeleo haya. Nilikusoma sahihi kabisa kwenye ulipotaka tufahamu kuhusu aina za cloning, ukazitaja Gene, Therapeutic na Reproductive.

Technologia ina faida na makandokando yake lakini kwa hili la kina MJ, SH, Putin, ni kati ya dhahania za wadhahinivu wanaopenda kuogopesha wengine. Dolly the sheep alishindikana itakuwa mtu, kwa sasa bado
You are Totaly right sina cha kukupinga wala kuongeza mkuu!..
 
Inawezekana kabisa mkuu,
Lakini swali langu mimi bado liko palepale: Huyo Jepsin aliweza hadi kuiga kipaji cha Michael Jackson ???
Kwa mtazamo wangu inawezekana
Kama kila mtu anaejua au mwenye kipaji fulan yupo wa zaidi yake na hili pia sioni kama haliwezekani
 
unataka ujitegenezee clone wako nn chief maana maneuvore hazikosekani lol. Ila kama yupo basi lisemwalo kama halipo then laja.
Yap maana kuna kipindi b.o.b(instagram na chanel ya youtube) alikuwa anapinga sana mamɓo ƴa clone na anasema wapo waliandaa clone wake tayari ila ye alichomoa na kuanza kutoa madini meengi ya secret societies na mpango wa kutengeneza clone kwa watu maarufu(hata nick minaj alishawah kuandika kweny twiter kama sikosei kuhusu maswala haya akiyapinga ) ...mwishowe instagram b.o.b akafuta post zoote za kuwafumbua macho watu na kutoa wimbo wa ajabu(video) ya kurudi kule kule kwa vitu aliokuwa anavipinga wadadisi sasa wanasema b.o.b naye ni clone yule aliyekwepoa amefichwa (sunken place/kama movie ya Get oit umeitizama kwa makini)
....kwa mambo hayo m nikahisi kwamɓa clone kwa binadamu i(sio wanyama) inawezekana ipo lakini haifanyiki kama tunavyoaminishwa.
 
Maaandazi kweli we jamaaa Umenifanya nicheke kwa nguvu asubuhi asubuhi kitandani, Ryan Chapelle director wa CTU snitch
Hahaaa nisamehe mkuu..
Ila jamaa alikua very Patriot si unaona alitoa uhai kwa ajili ya Nchi yake. Kama una namba ya Chloe naomba mkuu. Namwelewa though ashazeeka
 
Back
Top Bottom