Kauli za Rais Samia zilizokosa uzalendo

Kauli za Rais Samia zilizokosa uzalendo

Sometimes ana kauli fulani kama za DIVISHENI FOO 😎
Acha kuifananisha DIVISHENI FOO na mambo ya ajabu ajabu.

Enzi zangu nilipotusua DIVISHENI FOO nikaenda zangu chuo cha ualimu TTC "nikachukua" diploma ya ukilaza nikawa mwalimu wa wanafunzi vilaza.

Kiufupi naupiga mwingi. Itoshe tu kusema kwamba, acha masihara na elimu yangu. Mimi sio duni kama Lucas Mwashambwa

Mimi ni MSOMI.
 
Acha kuifananisha DIVISHENI FOO na mambo ya ajabu ajabu.

Enzi zangu nilipotusua DIVISHENI FOO nikaenda zangu chuo cha ualimu TTC "nikachukua" diploma ya ukilaza nikawa mwalimu wa wanafunzi vilaza.

Kiufupi naupiga mwingi. Itoshe tu kusema kwamba, acha masihara na elimu yangu. Mimi sio duni kama Lucas Mwashambwa

Mimi ni MSOMI.
Msomi wa magazeti.Hongera ticha wa vikoroboi.
 
Acha kuifananisha DIVISHENI FOO na mambo ya ajabu ajabu.

Enzi zangu nilipotusua DIVISHENI FOO nikaenda zangu chuo cha ualimu TTC "nikachukua" diploma ya ukilaza nikawa mwalimu wa wanafunzi vilaza.

Kiufupi naupiga mwingi. Itoshe tu kusema kwamba, acha masihara na elimu yangu. Mimi sio duni kama Lucas Mwashambwa

Mimi ni MSOMI.
Hawajambo huko Illinois
 
Ni basi tu yalimkuta lkn yule hafai hata kua mke😡😡😡😡😡😡😡😡
Msura anao, kwa mke wa mapambo anafaa, lakini si kwa cheo cha 'bi mkubwa'.
Anatakiwa awe mke wa pili, yaani aitwe bi mdogo.
 
1.Kifo ni kifo tu.
2.Hayo madini tembo hawali kayachimbeni ila kitalu C msikiguse.

3.Bandari ni maji tu watu awahami nayo leteni watu wakabidhini waiendeshe.

4.Utekaji ni drama za wapinzani.

5.Katiba ni kijitabu tu.

6.Kula urefu wa kamba yako ila usivimbewe.

Ongezea kauli za Rais Samia zilizokosa chembe ya Uzalendo.
Ila huyu mama ni kituko sana ktk nchi hii
1.Kifo ni kifo tu.
2.Hayo madini tembo hawali kayachimbeni ila kitalu C msikiguse.

3.Bandari ni maji tu watu awahami nayo leteni watu wakabidhini waiendeshe.

4.Utekaji ni drama za wapinzani.

5.Katiba ni kijitabu tu.

6.Kula urefu wa kamba yako ila usivimbewe.

Ongezea kauli za Rais Samia zilizokosa chembe ya Uzalendo.
Ila huyu mama ni kituko sana ktk nchi hii
 
1.Kifo ni kifo tu.
2.Hayo madini tembo hawali kayachimbeni ila kitalu C msikiguse.

3.Bandari ni maji tu watu awahami nayo leteni watu wakabidhini waiendeshe.

4.Utekaji ni drama za wapinzani.

5.Katiba ni kijitabu tu.

6.Kula urefu wa kamba yako ila usivimbewe.

Ongezea kauli za Rais Samia zilizokosa chembe ya Uzalendo.
tunaongozwa na std seven failure
 
Is your head handsome? Kichwa chako kiko vizuri mleta mada,
Yeye mwenyewe alikiri secondary hakufanya vizuri na inawezekana ana elimu ya kuunga unga ila ana bahati sana yule mama,
Leaders are born or Leaders are made?
 
Mimi nikimuona kwenye tv..nazima hapo hapo..jimama la hovyo.
 
1.Kifo ni kifo tu.
2.Hayo madini tembo hawali kayachimbeni ila kitalu C msikiguse.

3.Bandari ni maji tu watu awahami nayo leteni watu wakabidhini waiendeshe.

4.Utekaji ni drama za wapinzani.

5.Katiba ni kijitabu tu.

6.Kula urefu wa kamba yako ila usivimbewe.

Ongezea kauli za Rais Samia zilizokosa chembe ya Uzalendo.
Kula urefu wako kamba yako hapo ningekuwa kwenye position ningekua nakaba na kushambulia kutokea pembeni kukwepa V.A.R
 
Acha kuifananisha DIVISHENI FOO na mambo ya ajabu ajabu.

Enzi zangu nilipotusua DIVISHENI FOO nikaenda zangu chuo cha ualimu TTC "nikachukua" diploma ya ukilaza nikawa mwalimu wa wanafunzi vilaza.

Kiufupi naupiga mwingi. Itoshe tu kusema kwamba, acha masihara na elimu yangu. Mimi sio duni kama Lucas Mwashambwa

Mimi ni MSOMI.
Hatari sana
 
1.Kifo ni kifo tu.
2.Hayo madini tembo hawali kayachimbeni ila kitalu C msikiguse.

3.Bandari ni maji tu watu awahami nayo leteni watu wakabidhini waiendeshe.

4.Utekaji ni drama za wapinzani.

5.Katiba ni kijitabu tu.

6.Kula urefu wa kamba yako ila usivimbewe.

Ongezea kauli za Rais Samia zilizokosa chembe ya Uzalendo.


Huyu siyo amekosa tu uzalendo, bali amekosa hata ubinadamu.
 
1.Kifo ni kifo tu.
2.Hayo madini tembo hawali kayachimbeni ila kitalu C msikiguse.

3.Bandari ni maji tu watu awahami nayo leteni watu wakabidhini waiendeshe.

4.Utekaji ni drama za wapinzani.

5.Katiba ni kijitabu tu.

6.Kula urefu wa kamba yako ila usivimbewe.

Ongezea kauli za Rais Samia zilizokosa chembe ya Uzalendo.
1.Kifo ni kifo tu.
2.Hayo madini tembo hawali kayachimbeni ila kitalu C msikiguse.

3.Bandari ni maji tu watu awahami nayo leteni watu wakabidhini waiendeshe.

4.Utekaji ni drama za wapinzani.
 
Back
Top Bottom