Katika ziara ya Katibu Mkuu wa CHADEMA Dr Slaa huko EU

Katika ziara ya Katibu Mkuu wa CHADEMA Dr Slaa huko EU

hivi mlitaka JK awafayie nini? aje awazalishe? kama mabarabara kawajengea, mashule, mavyuo, mahosipitali, ma-airport etc etc.... bado mnalalamika tu. hivi kuna rais yeyote kabla ya Kikwete aliyefanya haya? leo hii 56% ya vijiji vinapata maji kwa sababu ya utawala huu wa JK. hivi ni kweli hamuoni? hivi nikiwaita nyie ni ma-jisenge nitakuwa nimekosea?
kwa taarifa yenu slaa kutawala nchi hii ni sawa na kukamua maziwa kwa kuku. hata yeye mwenyewe analijua hili.


Mwenye mvuto JK kakusaidia nini wewe ?

Jk , mlisema Ana mvuto leo mnalia na kusaga meno ,tunataka mtu wa kiutendaji sio sura tena
 
Watz bana ukitaka kuwashika piga picha na mzungu,hata kama tapeli utawapata tu. Wanasiasa wa Tz wameshawajua watz na ujuha wao hivyo wanawapatia kwelikweli. Muuzungu?!?! Muuzungu?!?! Muuzungu?!?!
 
Daktari wa Kanoni Padri Dr.W.Slaa hiyo suti kaazimwa na Mbowe nini?
 
Last edited by a moderator:
Hatuchagui Rais kwa kuangalia sura yake, wala dini yake, wala kabila lake, wala jinsia yake na wala umbile lake. Tunataka mtu ambaye atarudisha heshima ya Taifa na kulisogeza mbele kwa vitendo kwenye uchumi wa kati.

Huyu hawezi rudisha heshima mzee, ameshaanza u vasco da gama mapema sana, atatuuza tu
 
knamajitu bado akili zimelala sana.mvuto wake unatusaidiaje kama taifa?tungekuwa tunachagua mvuto wakenya wangethubutu kumchagua mwai kibaki?

Mvuto na kuwa presentable vitu viwili tofauti, Unaweza muona uhuru havutii ila ni presentable ukimuona unasema yess MR president. Ila huyu dah inabidi amuone sheria ngowi
 
IKulu hakuna shindano la Mr. handsome wala miss beautiful. Ndo maana mkamweka Kikwete 2005 na sura nzuri lakini kaharibu uchumi

Kuwa presentable sio lazima kuwa handsome na wewe acha kulipuka, huko nje anakoenda haoni wenzie wanavyoappear??? Sio kila kitu unatoka povu tu,
 
UKAWA ITAKOMBOA NCHI na nyie viherehere wote mtabaki midomo wazi ! nitajie viongozi wa 5 tu wa ccm ambao ukichanganya vichwa vyao wanaweza fika hata robo ya Dr slaa , sitaki wanaotetemeka , weka wazima kabisa .

Unajua ktk Cdm lazima
 
Mvuto wa nini mkuu kwani yuko kwenye mashindano ya u-miss. Rais anatakiwa kuwa na sura ngumu

Hahahah huyu hana sura ngumu, ila hajui kuvaa kulingana na hadhi yake, mbona huko nje kuna suti kali tu halafu cheap
 
Back
Top Bottom