Katika ziara ya Katibu Mkuu wa CHADEMA Dr Slaa huko EU

Katika ziara ya Katibu Mkuu wa CHADEMA Dr Slaa huko EU

PISTO LERO

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2011
Posts
2,819
Reaction score
1,458
Dr. W. P. Slaa na mmoja wa washauri wa uchumi ,sayansi na maendeleo ya jamii katika ulimwengu wa digitally. Alikutana na Dr. Mario Voigt Villa la Callina Milan kwa ajili ya kujadiliana na kushauriana kuhusu uzoefu wa namna gani ya kusimamia uchumi unaonufaisha wananchi, hususani kwenye nchi zenye utajiri wa rasilimali lakini watu wake wanakabiliwa na umasikini kama Tanzania.

Dr. Voigt ni mtaalamu katika eneo hilo, akitokea ujerumani Mashariki ambayo uchumi wake ulikuwa ukiendeshwa na sera za kishoshalisti, kabla ya kupitia mabadiliko makubwa kutoka hali duni na sasa ni mojawapo ya jamii yenye maendeleo makubwa sana ndani ya Ujerumani.

slaa.jpg
 
Maendeleo yatakuja kuletwa na wapinzani. Tusiende mbali, wakati wa KANU, nchini Kenya, mambo yalikua yale yale, maendeleo kiduchu. Baada ya kuchukua upinzani, ndani ya miaka kumu tuu, mzee Kibaki aliibadilisha Kenya.

Kwa ma CCM, hata apewe nani, yatakua mambo yaleyale, mawaziri watakua walewale ambao wengine wamekuwepo serekalini tangu enzi za Mwl. Nyerere, hawana mpya. Sasa umefika wakati tufanye mapinduzi ya kweli, tuwaone wengine nao watafanya nini?
 
Hakuna lolote la manufaa kwa nchi kwa safari kama hizi ambalo kama asingeenda lingeshindikana!!! Tuwe na tabia ya kuwaambia viongozi ukweli itasaidia nchi sio kusifu tu!!!

Swali. . huyo jamaa ana model gani ya hayo uliyoandika ambayo ina fit kwa mazingira ya Tanzania ambayo mkuu asingeenda isingeeleweka?!
 
Back
Top Bottom