Katika ziara ya Katibu Mkuu wa CHADEMA Dr Slaa huko EU

Katika ziara ya Katibu Mkuu wa CHADEMA Dr Slaa huko EU

UKAWA ITAKOMBOA NCHI na nyie viherehere wote mtabaki midomo wazi ! nitajie viongozi wa 5 tu wa ccm ambao ukichanganya vichwa vyao wanaweza fika hata robo ya Dr slaa , sitaki wanaotetemeka , weka wazima kabisa .

Unajua ktk Cdm 'Dr' Slaa lazima aonekane bora sababu atashindana na nani? Sugu,Abwao, Mnyika, Mbowe, Lema, "Prof"J ...
 
hana jipya huyu ameenda memukwa kwa wazungu wakamfudishe democrasia yao sio yetu na utawala bora ili ajue kuongoza wake zake wawili maana wamemshinda.
 
Atutaki ushoga tz

unakumbuka sakata la mswada wa ushoga waliotuletea waingereza na tulipokata wafuta hela walizokuwa wanaipa bodi ya elimu ya juu, sasa ndo wafazili wa chama na wamemuita ili wampe nyingine maana za kwanza ameishachukua ili akipata walete iyo miswada yao,
 
unakumbuka sakata la mswada wa ushoga waliotuletea waingereza na tulipokata wafuta hela walizokuwa wanaipa bodi ya elimu ya juu, sasa ndo wafazili wa chama na wamemuita ili wampe nyingine maana za kwanza ameishachukua ili akipata walete iyo miswada yao,

Hawa jamaa mi nishawashitukia mapema tu ni mchiele mchele angalia hata watu wanaowashabikia humu jg ni jamii hiyohiyo si riziki kabisa.
 
Mkuu, mbona unaandika vitu vyao uongo unahofia nini kuwambia watanzania ukweli. Huyo Dr.Mario Voigt ni kiongozi wa chama cha CDU cha Ujerumani, Dr.Slaa kaenda kuomba msaada kwa wafadhili wake.

Dr. Mario Voigt als neuer CDU-Generalsekretär vorgeschlagen.

acha kuropoka we kima
 
Huyo Padri anaenda kulazimishwa akubali ushoga ndo apewe msaada,watanzania hatuwezi kukubali
 
huyu bibi faizfox ukute ni allshabab au gaidi lenye misimamo mikali.Kila kitu anakiangalia kwa mtazamo wa udini.Wadini hawatufai kabisa

nalichukia sana hili limama.misimamo ya kidini ndio iliyoiangusha somalia miaka 30 iliyopita.nipo tayar kumshut kwa manufaa ya ummma
 
hivi mlitaka JK awafayie nini? aje awazalishe? kama mabarabara kawajengea, mashule, mavyuo, mahosipitali, ma-airport etc etc.... bado mnalalamika tu. hivi kuna rais yeyote kabla ya Kikwete aliyefanya haya? leo hii 56% ya vijiji vinapata maji kwa sababu ya utawala huu wa JK. hivi ni kweli hamuoni? hivi nikiwaita nyie ni ma-jisenge nitakuwa nimekosea?
kwa taarifa yenu slaa kutawala nchi hii ni sawa na kukamua maziwa kwa kuku. hata yeye mwenyewe analijua hili.

vijiji gan vinapata maj 50% tanzania acha ushabiki maandaz...km daresalam hapa ndoo ya maji 500 vip mkoa itakuwaje..barabara za kulipua ndan ya miez sita zshaharibika hizo ndo barabara? shiling imeshuka thaman.deni la taifa limepanda kwa aslimia sabini bado unaongea usengerema wako apa.we kima kweli pmj na jk wako
 
vijiji gan vinapata maj 50% tanzania acha ushabiki maandaz...km daresalam hapa ndoo ya maji 500 vip mkoa itakuwaje..barabara za kulipua ndan ya miez sita zshaharibika hizo ndo barabara? shiling imeshuka thaman.deni la taifa limepanda kwa aslimia sabini bado unaongea usengerema wako apa.we kima kweli pmj na jk wako
mkuu unapoteza muda wako bure , huyo jamaa ameshindikana hata kwao !
 
Back
Top Bottom