Katika ziara ya Katibu Mkuu wa CHADEMA Dr Slaa huko EU

Katika ziara ya Katibu Mkuu wa CHADEMA Dr Slaa huko EU

Hana mvuto wa urais, inabidi awe presentable kama mbowe

Hatuchagui Rais kwa kuangalia sura yake, wala dini yake, wala kabila lake, wala jinsia yake na wala umbile lake. Tunataka mtu ambaye atarudisha heshima ya Taifa na kulisogeza mbele kwa vitendo kwenye uchumi wa kati.
 
Mkuu, mbona unaandika vitu vyao uongo unahofia nini kuwambia watanzania ukweli. Huyo Dr.Mario Voigt ni kiongozi wa chama cha CDU cha Ujerumani, Dr.Slaa kaenda kuomba msaada kwa wafadhili wake.

Dr. Mario Voigt als neuer CDU-Generalsekretär vorgeschlagen.
 
Ritz we sio mtu mzuri. . . . . . . .Ha ha ha haaaaa
 
Last edited by a moderator:
Mkuu mbona unaandika vitu vyao uongo unahofia nini kuwambia watanzania ukweli. Huyo Dr.Mario Voigt ni kiongozi wa chama cha CDU cha Ujerumani, Dr.Slaa kaenda kuomba msaada kwa wafadhili wake.

Dr. Mario Voigt als neuer CDU-Generalsekretär vorgeschlagen

sio issue mbona ccm imewaita wacheza makaratee aka wachina kuwasaidia harakati za kuwaokoa wasimwagwe mwaka huu
 
Nawashauri Chadema wajaribu kutafuta watu wa kumvisha Dr.Slaa hii suti ya Dr.Slaa kiukweli uwa haipo vizuri na kila safari zake uwa anavaa hii suti inamaana anaiamini sana, safari za Marekani alikuwa nayo hii suti.
 
sio issue mbona ccm imewaita wacheza makaratee aka wachina kuwasaidia harakati za kuwaokoa wasimwagwe mwaka huu
Mkuu tatizo mwenzako mleta huu uzi muongo.

Christian Democratic Union of GermanyChristlich Demokratische Union Deutschlands.

Cc; FaizaFoxy
 
Last edited by a moderator:
Nawashauri Chadema wajaribu kutafuta watu wa kumvisha Dr.Slaa hii suti ya Dr.Slaa kiukweli uwa haipo vizuri na kila safari zake uwa anavaa hii suti inamaana anaiamini sana, safari za Marekani alikuwa nayo hii suti.
Mmeshindwa kwenye hoja za msingi sasa hivi mmerukia mavazi. Nafarijika sana kuona watetezi wakubwa wa CCM wameishiwa hoja, na wameamua kutoka kwenye kujadili mambo ya msingi na kuhamia kwenye kujadili mavazi ya viongozi wetu. Hii inafurahisha sana na naiona kama ishara ya ushindi kwa CDM na UKAWA kwa Ujumla.
 
Mkuu mbona unaandika vitu vyao uongo unahofia nini kuwambia watanzania ukweli.

Huyo Dr.Mario Voigt ni kiongozi wa chama cha CDU cha Ujerumani, Dr.Slaa kaenda kuomba msaada kwa wafadhili wake.

Dr. Mario Voigt als neuer CDU-Generalsekretär vorgeschlagen

PISTO LERO umebambwa ukiuminya ukweli, si sema kaenda kuonana na kiongozi wa chama cha demokrasia cha kikristo cha Ujerumani, unaficha nini?

Unafikiri Watanzania ni wajinga hawajui mrengo wa kidini wa chadema?
Ritz umembamba jamaa utamu kweli, sijuwi uongo hawa watu huwa unawasaidia nini? Si aseme ukweli tu.
 
PISTO LERO umebambwa ukiuminya ukweli, si sema kaenda kuonana na kiongozi wa chama cha demokrasa cha kikristo cha Ujerumani, unaficha nini?

Unafikiri Watanzania ni wajinga hawajui mrengo wa kidini wa chadema?
Ritza umembamba jamaa utamu kweli, sijuwi uongo hawa wwatu huwa unawasaidia nini? Si aseme ukweli tu.
Usijitoe ufahamu wewe ile hali unajua huyo ndio Rais ajae Tanzania
 
Last edited by a moderator:
Sioni tija ya hii safari. Asije kuwa kama JK..
 
hivi kweli huyu mzee awe rais wangu hata siku moja sikubali, ntahama nchi kwa miaka yote atayotawala, bora hata yule mkulima aliyechukua fomu na chupa zake za maji kuliko huyu mzee,
 
Usijitoe ufahamu wewe ile hali unajua huyo ndio Rais ajae Tanzania

Nisome tena:

quote_icon.png
By FaizaFoxy
PISTO LERO umebambwa ukiuminya ukweli, si sema kaenda kuonana na kiongozi wa chama cha demokrasia cha kikristo cha Ujerumani, unaficha nini?

Unafikiri Watanzania ni wajinga hawajui mrengo wa kidini wa chadema?

Ritz umembamba jamaa utamu kweli, sijuwi uongo hawa watu huwa unawasaidia nini? Si aseme ukweli tu.
 
Nawashauri Chadema wajaribu kutafuta watu wa kumvisha Dr.Slaa hii suti ya Dr.Slaa kiukweli uwa haipo vizuri na kila safari zake uwa anavaa hii suti inamaana anaiamini sana, safari za Marekani alikuwa nayo hii suti.

... Tunaomba Mama Yako Au Mke Wako Awe Anamvalisha.
 
Back
Top Bottom