Katika ziara ya Katibu Mkuu wa CHADEMA Dr Slaa huko EU

Katika ziara ya Katibu Mkuu wa CHADEMA Dr Slaa huko EU

PISTO LERO umebambwa ukiuminya ukweli, si sema kaenda kuonana na kiongozi wa chama cha demokrasia cha kikristo cha Ujerumani, unaficha nini?

Unafikiri Watanzania ni wajinga hawajui mrengo wa kidini wa chadema?
Ritz umembamba jamaa utamu kweli, sijuwi uongo hawa watu huwa unawasaidia nini? Si aseme ukweli tu.

wewe ajuza udini umekutawala sana,ona mkwere mwenzio anafukuzwa akienda kucheza ngoma ughaibuni.Udini na ukabira umepitwa na wakati
 
Nawashauri Chadema wajaribu kutafuta watu wa kumvisha Dr.Slaa hii suti ya Dr.Slaa kiukweli uwa haipo vizuri na kila safari zake uwa anavaa hii suti inamaana anaiamini sana, safari za Marekani alikuwa nayo hii suti.

haa haa nimekumbuka vaa vaa ya mgombea mmoja urais waccm.
 
PISTO LERO umebambwa ukiuminya ukweli, si sema kaenda kuonana na kiongozi wa chama cha demokrasia cha kikristo cha Ujerumani, unaficha nini?

Unafikiri Watanzania ni wajinga hawajui mrengo wa kidini wa chadema?
Ritz umembamba jamaa utamu kweli, sijuwi uongo hawa watu huwa unawasaidia nini? Si aseme ukweli tu.

haa haa na wewe na ukristo na wakristo tofauti kabisa. pia unawachukia wagombea wote urais wakristo. duh wewe ni zaidi ya hatari
 
wewe ajuza udini umekutawala sana,ona mkwere mwenzio anafukuzwa akienda kucheza ngoma ughaibuni.Udini na ukabira umepitwa na wakati

sijawahi ona mwana jf anaye uchukia ukristo na wakristo kama huyu balaa. sijui huko mitaani akiwaona anatamani awafanyie nini...
 
knamajitu bado akili zimelala sana.mvuto wake unatusaidiaje kama taifa?tungekuwa tunachagua mvuto wakenya wangethubutu kumchagua mwai kibaki?
 
Hana mvuto wa urais, inabidi awe presentable kama mbowe
Safari hii anayetaka wenye mivuto aende kunywa nao ghahawa maana yameshatugharimu.
Yaani Watanzania tungeliweza kufunguliwa macho japo nusu saa na kujua jinsi ya kumchagua kiongozi na kuachana na vibaka!

 
haa haa na wewe na ukristo na wakristo tofauti kabisa. pia unawachukia wagombea wote urais wakristo. duh wewe ni zaidi ya hatari

Ya nini kudanganya?

quote_icon.png
By FaizaFoxy
PISTO LERO umebambwa ukiuminya ukweli, si sema kaenda kuonana na kiongozi wa chama cha demokrasia cha kikristo cha Ujerumani, unaficha nini?

Unafikiri Watanzania ni wajinga hawajui mrengo wa kidini wa chadema?
Ritz umembamba jamaa utamu kweli, sijuwi uongo hawa watu huwa unawasaidia nini? Si aseme ukweli tu.
 
huyu bibi faizfox ukute ni allshabab au gaidi lenye misimamo mikali.Kila kitu anakiangalia kwa mtazamo wa udini.Wadini hawatufai kabisa

mkuu bado najiuliza hivi huyu ni mwanaccm kweli? kama ni mwanaccm basi atakuwa ccm maslai..
 
Ya nini kudanganya?

quote_icon.png
By FaizaFoxy
PISTO LERO umebambwa ukiuminya ukweli, si sema kaenda kuonana na kiongozi wa chama cha demokrasia cha kikristo cha Ujerumani, unaficha nini?

Unafikiri Watanzania ni wajinga hawajui mrengo wa kidini wa chadema?
Ritz umembamba jamaa utamu kweli, sijuwi uongo hawa watu huwa unawasaidia nini? Si aseme ukweli tu.

huo utetezi wako ni dhaifu sana. rudi kusoma tena hilo bandiko lako...
 
Sasa huo uongo ni kwa faida ya nani?
Vilaza wengine mnachefua sana.
 
Back
Top Bottom