Katika hili nashindwa kumuelewa mke wangu

Katika hili nashindwa kumuelewa mke wangu

Mi mazoea hayo ili iwejee,mi sitaki mwanamke yeyote awe na mazoea hayo,nae mpewa lifti hata hajiongezi kageuza gari la kwao ,mazoea gani hayo ya kua na mme wangu karibu vile ,namshangaa mke wako kumzoesha kumpa lifti mi hata lifti asingepata angeipata nikiwa ndani ya gari peke yangu
unakaba hadi penati.
 
Mi mazoea hayo ili iwejee,mi sitaki mwanamke yeyote awe na mazoea hayo,nae mpewa lifti hata hajiongezi kageuza gari la kwao ,mazoea gani hayo ya kua na mme wangu karibu vile ,namshangaa mke wako kumzoesha kumpa lifti mi hata lifti asingepata angeipata nikiwa ndani ya gari peke yangu
Hii nzuri sana nimeikubali kabisa. Kinadada omba lift kama rafikiyo akiwa peke yake akiwa na mumewe hapana.
 
Teh teh..Na nyie muache kutoforce sasa kuchepuka...Mnamkaribisha shetani nyie wenyewe..Si hatuna Gubu kihivyo..Ukiona husband kakwambia hivyo ujue kuna vitu kashaviona ndo mana anachukua tahadhari teh
Na sisi mkiona tunakataa tu kitu, mjue kuna kitu tumekiona
 
Huyu kaka nae ni wakushangaza, ameamua kupanda staff bus bado tena anamkaribisha na jirani kwenye gari ya office.Kifupi hataki tena dada jirani asumbuke na swala la usafiri.

Kuna watu hawanaga aibu mmojawapo dada jirani.Hivi awezi ona aibu siku zingine akawa anaondoka mapema awai daladala na kuacha gari la watu.
Mmh kuna wakati tunakuwaga wagumu kujiongeza. Nahisi bidada ataendelea kupanda staff bus
 
Hekima, Ujenga Nyumba. Heri Mtu Yule Ajaaye Hekima Kichwani Pake. Mtu Huyo Atakuwa Kama Mwangaza Uzukao Asubui. Chemi Chemi za Uzima Zita Bubujika Kinywani Mwake Siku Zote. Na Siku Zote Hata Amua Jambo Kwa Gadhabu, Bali Hekima yake Itakuwa Lulu Juu ya Maamuzi yenye Busara na Adili.

Tafakari. Mithali Hii na Umwombe Mungu Akuruzukie Hekima yake, itakayo Kupa Maarifa ya Kuishi na Sweet, Wako kwa Amani Ndugu.
Mkuu naona umeamua kuweka herufi kubwa kila neno ili kuweka msisitizo . Basi rekebisha na hapo kwene "ujenga" uweke "hujenga" kama ulivyoandika "hata" badala ya "ata"
 
Wanawake ndivyo walivyo muda wote wanatuwazia mabaya tu akili zao zinawaza ngono tu mimi nisingeligusa hilo gari lake tena ila na wewe ufanye ununue gari lako halafu usikubali kutawaliwa na mwanamke kuwa na msimamo jambo.
 
Msikilize mke wako siku zote, kuwa upande wake kama kuna mazingira yanayompa wasiwasi ni vyema kuachana nayo, elewa yupo maternity leave hivyo anahofia pengine ukaribu huwo na binti wa jirani unaweza kuzaa mengine.
 
n

ingelikuwa mimi hiyo gari ndio ingekuwa mwanzo na mwisho kujihusisha nayo,hakika ingekuwa basi hata nikizidiwa nibebwe na bajaji au teksi.
Hahahajaa hasira sio muhimu mkuu sababu mshakibali kuwa familia mnavumiliana tuu kuna kuteleza mdomo
 
hadi kwenye gari ya ofisi hataki apande! eti gari yangu!? wanawake bwana!
 
Mi mazoea hayo ili iwejee,mi sitaki mwanamke yeyote awe na mazoea hayo,nae mpewa lifti hata hajiongezi kageuza gari la kwao ,mazoea gani hayo ya kua na mme wangu karibu vile ,namshangaa mke wako kumzoesha kumpa lifti mi hata lifti asingepata angeipata nikiwa ndani ya gari peke yangu

Hili ndio jibu sahihi
 
Kaa nae weekend akiwa na mood nzuri muulize nini tatzo unamkataa yule dada,niweke wazi,sio kiugomvi Bali kwa lengo la kuelewa
 
Ndugu yangu mpe heshima mkeo. Wewe unazungumzia jirani mwenzio mdogo wa wife wangu siwezi hata piga nae story. Yani wife hataki kabisa. Nikipiga story mbili tatu wife lazima ajisogeze. Fikiria na cheki mpira mpaka saa saba wife anakomaa sebuleni mpaka mpira unaisha. Asipokwepo akila tu zamani anaenda lala hata nikeshe. Kuna kipindi mpaka funguo ya room anaficha. Heshimu tu hisia za mkeo
 
Asante kwa kuwajulisha kuwa familia yako ina gari,waambie na aina ya gari watakufuata PM mapema sana
 
unataka kukosana na mkeo kisa dem wa jirani?? shame on you chief,
haitaji kukupa sababu kwa sababu si lazima huyo dada kutumia asset zenu ikiwemo gari
Maelezo yako ni ya kibinafsi sana, yamekosa hekima na wema. Jirani ni mtu muhimu sana maishani mwako, huwezi mpita tu jirani bila hata salamu kisa mkeo amekwambia usimsalimie, utakuwa zuzu mkubwa.
 
Jirani ni mtu muhimu sana maishani mwako, huwezi mpita tu jirani bila hata salamu kisa mkeo amekwambia usimsalimie, utakuwa zuzu mkubwa. Mwambie mkeo akamwambie huyo dada asipande gari tena, akishindwa kwenda kumwambia, usitumie gari lake, tumia staff basi, tena fanya hivyo hata baada ya yy kuanza kwenda kazini, we tumia staff bus yy aende na gari lake. Uwe na amani moyoni, muheshimu na umpende mkeo, usiwe na kinyongo, atarudi mwenyewe kwako.
 
Hii nzuri sana nimeikubali kabisa. Kinadada omba lift kama rafikiyo akiwa peke yake akiwa na mumewe hapana.

Nashangaaa kuruhusu hiyo hali mi nisingweza lift atapata nikiwa peke yangu,akiwa mume wangu marufuku tena bila aibu ningeona mazoea ningemfata na kumuonya
 
Wanawake ndivyo walivyo muda wote wanatuwazia mabaya tu akili zao zinawaza ngono tu mimi nisingeligusa hilo gari lake tena ila na wewe ufanye ununue gari lako halafu usikubali kutawaliwa na mwanamke kuwa na msimamo jambo.

Kama housegirl mnapiga sembuse jirani kwani wanaume kwenye nyuchi mnaaminika sasa khaa
 
Back
Top Bottom