My hubby
Joined
Likes
399

Profile posts Latest activity Postings About

  • Mnyalu Junior
    Wahun tu hawa, mie alinambiaga babaake alikufa na na aliacha dolari milion 6.5. Tukaendelea kuchat weee akinambia kwao kbsa ni Rwanda but afta mauaj ya Kimberly babaake kufa anaish life gum sana hapo kambi la wakimbiz Senegal.

    Baadae akasema kanipenda na nimtumie a/c no. yng ya bank antumie huo mkwanja then aje Bongo, weeee nilipagawa khatareeee!!
    My hubby
    My hubby
    Ukatuma ac no: au ?teh teh teh
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…