Kati ya Songea na Singida ni mkoa upi mzuri kwa mtu anaetaka kuishi na kujishuhurisha na ufugaji na kilimo? | Page 6 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kati ya Songea na Singida ni mkoa upi mzuri kwa mtu anaetaka kuishi na kujishuhurisha na ufugaji na kilimo?

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by Kajole, Mar 30, 2018.

  1. Kajole

    Kajole JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2018
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 1,031
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Habari wakuu?. Hope tunajiandaa vema na sikukuu ya pasaka pia hongereni kwa mapumziko mareeeefu!.

    OK nirudi kwenye kitu kilichonileta hapa kwenu nyie wadau na wataalam wa fani mbalimbali mliopo humu ndo maana hakuna kinachoshindikana ndani ya Jamiiforums. Naombeeni kujuzwa kati ya songea na Singida ni mkoa upi mzuri kwa mtu anaetaka kuishi na kujishuhurisha na UFUGAJI na KILIMO!?.

    Hapa tutaangalia na gharama za maisha na huduma za kijamii pia.
    KUMBUKA nipo tayar kuishi hata kijijini sana ili mradi nifanikishe lengo langu la kutoka kiuchumi kupitia ufugaji hasa wa UFUGAJI WA KUKU WA KIENYEJI .

    Asanteni sana na poleni kwa kuwatoa kwenye mada zetu za siasa
     
  2. MAPUMA MIYOGA

    MAPUMA MIYOGA JF-Expert Member

    #101
    Jul 11, 2018
    Joined: Jan 30, 2013
    Messages: 3,235
    Likes Received: 1,459
    Trophy Points: 280
    MAELEWANO UKIPATA ENEO. 1M EKARI 2 SEMA MIAKA 4 IMEPITA NA MUUZAJI ALIKUWA NA NJAA.
     
  3. miminimkulimaakachekasana

    miminimkulimaakachekasana JF-Expert Member

    #102
    Jul 11, 2018
    Joined: May 29, 2017
    Messages: 458
    Likes Received: 668
    Trophy Points: 180
    ASNTE MKUU
     
  4. rr3

    rr3 JF-Expert Member

    #103
    Jul 17, 2018 at 11:52 AM
    Joined: Mar 19, 2015
    Messages: 2,040
    Likes Received: 1,721
    Trophy Points: 280
    Wakuu **** MTU hapa anaweza akatoa mrejesho wa Mtwara.......

    1. Ni kijiji gani na kipo wilaya gani
    2. Mazao gani yanakubali
    3. Ardhi inapatikana kwa utaratibu gani. Ni kijiji kinatoa au watu binafsi wanauza
    3. Uwezekano wa irrigation kwa mazao madogo madogo ukisubiria msimu mkubwa
    4. Usafiri na huduma za kijamii.

    Somebody kindly help. Nataka kwenda mtwara kujishughulisha.

    Blessings
     
  5. j

    jingojames JF-Expert Member

    #104
    Jul 17, 2018 at 12:02 PM
    Joined: Mar 12, 2010
    Messages: 893
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 80
    Ruvuma(Songea)ni moja kati ya Mikoa mitano(5) inayoilisha Tanzania.
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...