Karata pekee aliyo nayo Nchimbi ni kujiunga CHADEMA

Karata pekee aliyo nayo Nchimbi ni kujiunga CHADEMA

Nchimbi hana cha kupoteza tena wala fursa yoyote ndani ya CCM au serikali.

Kilichobaki ni kwenda CHADEMA tu na anapaswa kupokelewa na ikiwezekana hata apewe fursa ya kugombea Urais ikiwa Lissu atahukumiwa adhabu ya kunyongwa mpaka kufa.
Ajiunge ccm. Akiomba watampokea
 
Nchimbi hana cha kupoteza tena wala fursa yoyote ndani ya CCM au serikali.

Kilichobaki ni kwenda CHADEMA tu na anapaswa kupokelewa na ikiwezekana hata apewe fursa ya kugombea Urais ikiwa Lissu atahukumiwa adhabu ya kunyongwa mpaka kufa.
Yeye amesema anastaafu siasa. Wewe unasema karata pekee ni kujiunga CHADEMA!
 
Nchimbi hana cha kupoteza tena wala fursa yoyote ndani ya CCM au serikali.

Kilichobaki ni kwenda CHADEMA tu na anapaswa kupokelewa na ikiwezekana hata apewe fursa ya kugombea Urais ikiwa Lissu atahukumiwa adhabu ya kunyongwa mpaka kufa.
Kwanza yupo wapi ?

Yupo hai ?

Barua ameandika yeye ?

Kabla ya kuwaza kuhama tujiulize usaama wake

Ishu ya katiba itamwaga damu za watu sana mpaka CCM ije kuelewa kuwa generatoon iliyopo sasa nitofauti sana

Basi tutarajie wengi kuumia na nchi kumalizika
 
Nchimbi hana cha kupoteza tena wala fursa yoyote ndani ya CCM au serikali.

Kilichobaki ni kwenda CHADEMA tu na anapaswa kupokelewa na ikiwezekana hata apewe fursa ya kugombea Urais ikiwa Lissu atahukumiwa adhabu ya kunyongwa mpaka kufa.
Ni ujinga sana kumuombea mtu asiye na hatia anyongwe.
 
Nchimbi hawezi kudhuriwa kirahisi tena na CCM, itakuwa wazi mno na too toxicity
Kwani hawo CCM unaowaona malaika waliwafanyaje Tundu Lissu, Polepole, Ndugai na Magufuli? Kwa CCM lolote linawezekana.
 
Back
Top Bottom