Kamusi ya TUKI: Kiingereza - Kiswahili/ Kiswahili - Kiingereza

charles solo

New Member
Joined
Dec 26, 2013
Messages
2
Points
20

charles solo

New Member
Joined Dec 26, 2013
2 20
.

WanaJF!

Habarini wote!

Kutokana na maombi ya watu wengi waliokuwa wanatafuta hii KAMUSI (Dictionary) ya TUKI - Kiswahili kwenda Kingereza na Kingereza kwenda Kiswahili.

Kuliko kum-PM mtu mmoja mmoja nimeona ni-i-upload into external servers ili kila mtu aweze kui-download kwa maendeleo ya kila mmoja wetu.



Link yenyewe ni hii hapa (download):


http://dl.dropbox.com/u/52629254/dotworld/TUKI_Eng-Sw-Eng_Dictionary.zip




N.B: nime-izip, kwa hiyo uki-download just unzip it alafu uitumie.

Kama ukiona post hii imekuwa ni ya msaada kwako si mbaya ukagonga kile kidude chetu cha LIKE!.

All the best!

.
Sorry, nimejaribu kuingia kwenye hiyo link inasoma error. Naomba msaada wowote niweze kuipata hiyo kamusi ya tuki ndugu yangu.
 

Manjiizo

Member
Joined
Feb 25, 2019
Messages
5
Points
20

Manjiizo

Member
Joined Feb 25, 2019
5 20

Jambo Tz

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
611
Points
225

Jambo Tz

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
611 225
Asalam alykum wana jamvi mwenye kamusi kiswahili kwa kiswahili
Na kingereza kwa kingereza Naomba msaada nimejaribu kupakua nimeshindwa
Natumia IPhone 8+ nyingi kwenye App Store ni hela
Samahani kwa nilomkwaza
Shukran
 

Maalim Shewedy

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2017
Messages
3,556
Points
2,000

Maalim Shewedy

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2017
3,556 2,000
Wana jamvi kuna mdada kanitokea Tweet DM nakuniomba nimfate kwenye Email yake.

Baada kumpa salami tuu kaniletea ujumbe huu, japo English nayo ndio imenipiga chenga.

Naombeni japo kunitoa tongotongo...
Screenshot_2019-11-10-21-10-35.jpeg
 

IrDA

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2010
Messages
710
Points
250

IrDA

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2010
710 250
Wana jamvi kuna mdada kanitokea Tweet DM nakuniomba nimfate kwenye Email yake.

Baada kumpa salami tuu kaniletea ujumbe huu, japo English nayo ndio imenipiga chenga.

Naombeni japo kunitoa tongotongo... View attachment 1259892
Wanaijeria hawa wanataka kukutapeli, hakuna mdada hapo. Watu wengi ikiwemo mimi tushapokea hizi message
 

mpendwa789

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2013
Messages
214
Points
225

mpendwa789

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2013
214 225
Mambo vipi waungwana,naomba kama kuna mtu ana Dictionary ya kiingereza yaani English to Swahili au Swahili to English anisaidie nilikuwa nayo kwenye Computer yangu baada ya kui-format imekuwa kati ya vitu viliyoishia.

Unaweza kupakua Kamusi English to Swahili na hata Swahili to English kwenye tovuti yangu kwa link ifuatayo:


David Stamen www.somabiblia.com
 

Forum statistics

Threads 1,390,868
Members 528,284
Posts 34,064,744
Top