Kamusi ya TUKI: Kiingereza - Kiswahili/ Kiswahili - Kiingereza

mukama talemwa

Senior Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
160
Points
195

mukama talemwa

Senior Member
Joined Jun 14, 2011
160 195

Ngoromiko

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
557
Points
225

Ngoromiko

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
557 225
Mkuu!

Vipi ulifanikiwa kupata ile Kamusi ya Kiswahili / kingereza?

Kama bado hujapata -nimekutumia link kwenye PM soft copy idownload!

All the best!
Ingependeza kama ungeitupia hiyo link kwenye jamvi ili jamii kwa ujumla wake ifaidike....kama inawezekana lakini.
 

Dotworld

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
3,943
Points
1,250

Dotworld

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
3,943 1,250
.

WanaJF!

Habarini wote!

Kutokana na maombi ya watu wengi waliokuwa wanatafuta hii KAMUSI (Dictionary) ya TUKI - Kiswahili kwenda Kingereza na Kingereza kwenda Kiswahili.

Kuliko kum-PM mtu mmoja mmoja nimeona ni-i-upload into external servers ili kila mtu aweze kui-download kwa maendeleo ya kila mmoja wetu.



Link yenyewe ni hii hapa (download):


http://dl.dropbox.com/u/52629254/dotworld/TUKI_Eng-Sw-Eng_Dictionary.zip




N.B: nime-izip, kwa hiyo uki-download just unzip it alafu uitumie.

Kama ukiona post hii imekuwa ni ya msaada kwako
si mbaya ukagonga kile kidude chetu cha LIKE!.

All the best!

.
 

rununu

Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
57
Points
70

rununu

Member
Joined Jun 26, 2011
57 70
aisee tuwe tunabadilishana mawazo jinsi ya kutumia mtandao kwa namna hiyo, haki ya mungu nimeipenda unaweza kunisaidia ili nami niwe naweka vitu vya msingi nilivyo navyo??????????????????, naomba kuwasilisha
 

klf

Member
Joined
Jun 12, 2009
Messages
58
Points
95

klf

Member
Joined Jun 12, 2009
58 95
Wanatovuti wapendwa:

Mimi mzungu wa Ireland nimetunga Kamusi ya kwangu ambayo jina lake ni "Istilahi ya Ngamizi".

Nimerejea vyango vingi kukusanya msamiati unaofaa. Ujumbwe nimezisoma hapa kwenye tovuti hii asubuhi leo uliniduwaa kwa sababu ya kuwepo kwa maneno ya Kiingereza k.m download, link na kadhalika.

Maneno hayo yananiaibisha. Tafadhali tutumie Kiswahili inayopatikana kwa urahisi ila tufanye jaribio zaidi kuwa makini. Ikiwa wataka nakala ya Kamusi yangu hiyo ya Ngamizi (Tarakirishi) ieleweke kwamba hakina ithibati wala sijapata ruzuku kutoka kwingeneko kufanya kazi hiyo.

Matumaini yangu ndio kuwatolea wapendao Kiswahili cha kisasa ili pamoja tuboreshe hali ya kilugha hasa kwenya fani ya kingamizi. Nitafurahi ikiwa makosa yote kamusini yanifikishe ili nafaidi nafasi ya masahihisho baadaye!

Nitumie anwani ya pepe nikutumie kamusi. Ya kwangu ndio: klfmzungu@gmail.com

Asante.
 

Lonestriker

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
640
Points
195

Lonestriker

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
640 195
Wanatovuti wapendwa: Mimi mzungu wa Ireland nimetunga Kamusi ya kwangu ambayo jina lake ni "Istilahi ya Ngamizi". Nimerejea vyango vingi kukusanya msamiati unaofaa. Ujumbwe nimezisoma hapa kwenye tovuti hii asubuhi leo uliniduwaa kwa sababu ya kuwepo kwa maneno ya Kiingereza k.m download, link na kadhalika. Maneno hayo yananiaibisha. Tafadhali tutumie Kiswahili inayopatikana kwa urahisi ila tufanye jaribio zaidi kuwa makini. Ikiwa wataka nakala ya Kamusi yangu hiyo ya Ngamizi (Tarakirishi) ieleweke kwamba hakina ithibati wala sijapata ruzuku kutoka kwingeneko kufanya kazi hiyo. Matumaini yangu ndio kuwatolea wapendao Kiswahili cha kisasa ili pamoja tuboreshe hali ya kilugha hasa kwenya fani ya kingamizi. Nitafurahi ikiwa makosa yote kamusini yanifikishe ili nafaidi nafasi ya masahihisho baadaye. Heko!!
Nitumie anwani ya pepe nikutumie kamusi. Ya kwangu ndio: klfmzungu@gmail.com
Asante.
Istilahi ya ngamizi...hili jina limenipa hamu ya kuisoma hio kamusi.
 

Forum statistics

Threads 1,381,890
Members 526,219
Posts 33,813,863
Top