Mzee wa kupambania
JF-Expert Member
- Aug 14, 2022
- 21,767
- 54,912
Ndiyo mkuuKumbe Ally's ni muarabu pia?
Ndiyo mkuuKumbe Ally's ni muarabu pia?
DXE limeuzwa kwa kataramaKama yapo yamebaki , basi ni mawili.
Nasikia aliuza mengine.
Fitna za matajiri ndioo haohao ukaombe ushauri kweliAchange tu karata zake vizuri.
Hivi hawa matajiri huwa hawawasiliani kupamba mbinu,mbona wanamuacha mwenzao anapotea hivihivi.
Nani anafahamu kuhusu Hekima,JM , na Color Star?
Walienda wapi?
Zilikuwa bus nzuri sana Color Star kitambo sana 2015 lilikuwa kwenye
Wanamuita Boss Amran yuko vizuriKumbe Ally's ni muarabu pia?
Kama hiviWanamuita Boss Amran yuko vizuri
Nataman kukutana na huyu jamaa mwamba nimuulize swali moja tu, aliwezaje?Chuma inapepea kanunua Zhongtong Mega wanaziita umeme
4 tu, moja alfajiri na moja hakuna kulala. hivyo 2 zinapanda na mbili zinashukaMida ya jioni nashuka na ABC,tukazikuta kama 3 hivi zimeshatua stand.
Ina maana anazo 4 kwenda 4 kurudi?
Huyu mwamba Sauli kafirisika kwenye mabasi ila alichofanyiwa na jiwe sio poa
Sasa ni zamu ya Achimwene kutamba mjini
Amekuja kasi sana na gari zake zipo moto
Unanunua sufulia kwa milioni zaidi ya mia Tano Kwa bus moja ndo uje ucompete na mchina kweli.
Ishu yake na Jiwe hata haikuhisiana na mabasi mjinga weweSauli anahamia kwenye gari za mizigo biashara ya basi naona kanyoosha mikono
Wakati wa magufuli ndio biashara ya basi zilinawiri acha kupotosha
Niliona una coment kwa akili timamu kumbe nawe ni mjinga umejaa ushabiki
Ngoja tuone Imani naye kama ataweza kujikaza,ama atasalimu amri kama mwenzie Sauli.
Ujanja ujanja ulizidi wakawa kama matapeli,katisha tiketi na wanajua gari halipo.
New force ana gari nyingi sana,kushindana naye ni ngumu.
Naona Achimwene naye ana moto balaa
Sijui anazo ngapi
Niliziona nyingi nyingi sana.
ABC anaweza akasurvive maana tayari yupo kwenye game kitambo,japo hakuwa route hii sumbufu.
Shabiby sijui kwanini hataki kuingiza bus zake kwenye hii route.
Ishu yake na Jiwe hata haikuhisiana na mabasi mjinga wewe
Ilihusiana na biashara yake ya madini
Unajua sababu ya Sauli kuhamia Dar?Sasa bwana mdogo unanibishia mimi?
Sauli mpaka kesho km unafahamiana naye muulize kuwa muda gani alitengeneza pesa toka aanze biashara
Atakwambia kipindi cha magufuli ilikuwa neema kwake
Sasa wewe unaleta uzushi na uongo
Lini Bwana sauli akaenda chamwino? Wewe kijana ukizeeka utakuwa mchawi
Niliona toka uzi uanze umepotosha sana mambo mengi
Jinga sana wewe
Naona kwako kina abood ndio wema kwako kwasababu huwa unafagia ule mchanga pale shekilango na kumpelekea boss wako
Color star zilikuwa za wachina , walikuwa na gari chache hawakujipanga, nishapanda Mbeya dsm, ila badae likaanza kupotea mdogo mdogo, JM luxury nae ivyo ivyo alichelewa kihamia Zhong tong nae akapotea mdogo mdogo,Achange tu karata zake vizuri.
Hivi hawa matajiri huwa hawawasiliani kupeana mbinu,mbona wanamuacha mwenzao anapotea hivihivi.
Nani anafahamu kuhusu Hekima,JM luxury coach, na Color Star?
Walienda wapi?
Zilikuwa bus nzuri sana Color Star kitambo sana 2015 lilikuwa kwenye peak.
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] kwanini umesema hivyo mkuuAlidhani biashara ya mabus ni sawa na biashara ya miwa.
Colour star yupo mpaka Leo. Anaenda Tabora Dar, sema hajawahi kuongeza gari.Color star zilikuwa za wachina , walikuwa na gari chache hawakujipanga, nishapanda Mbeya dsm, ila badae likaanza kupotea mdogo mdogo, JM luxury nae ivyo ivyo alichelewa kihamia Zhong tong nae akapotea mdogo mdogo,
Green star Hawa walikuwa wanatumia office za scandnavia nao ivyo ivyo wakapotea..
New force ni mjanja alikuwa na gari chache za kipindi anaanza aina ya yotong mwaka 2012, 2013 akamimina vyuma vipya aina ya ZHONG TONG,
acha uongo mkuu unachukulia poa bei ya mchina eehScania moja unapata Mchina mbili moja nyongeza ya mkopo,
Wakati wakat scania anajaza siti 60 mchina anajaza mara tatu ya siti hizo yaaani 180 kwa nauli sawa.
Zikipishana mbili zinaendana moja inarudi.
Ndani ya mwaka Hela ya Mchina imerudi Scania utasubiria miaka sita au Tisa ndipo pesa irudi.
Biashara ya malori chukua scania ya mabus chukua mchina
scania anatengeneza chasis tu,hatengenezu mabasi hasa kwa huu mfumo wa engine mbele na hizi scania za sasa hivi F310,F360 service yake ni gharama sana kwasababu yanatumia umeme mwingi tofauti na 94.fatilia wenye hizo gari wengi mkataba wa service ukifika mwisho pale scania wakianza kuzitengeneza wenyewe huwa wanapoteaDuuh! Punguza chumvi kidogo
Yaani scania inachukua miaka 6-9 kurudisha pesa?
Basi Akina superfeo,katarama Nacharo Na zuberi wasingenunua izo scania
Mchina anachomzidi scania Ni kwenye interior design basi.