Kampuni ya basi Sauli zinaadimika barabarani shida nini?

Kampuni ya basi Sauli zinaadimika barabarani shida nini?

Kuna wadau wanasema biashara ya magari ni biashara kichaa hapa sasa nawaamini.
Kila mtu anataka ale tu,,hadi kampuni inajifia hivihivi Mmiliki unapata magonjwa ya moyo hivihivi.
Yeah ni biashara ambayo inaweza ikakuinua juu ndani ya muda mfupi na ikakutupa chini ndani ya muda mfupi pia
 
Yeah ni biashara ambayo inaweza ikakuinua juu ndani ya muda mfupi na ikakutupa chini ndani ya muda mfupi pia
Inauma sana
Mtu ameweka hela zake zinateketea jamani
Heri new force ana gari nyingi..
Kwa sauli hili ni pigo..
 
Back
Top Bottom