Ni mara ngapi unasikia household names kwenye biashara fulani zinakufa? Ni hotels ngapi au maduka mangapi makubwa on the par na kampuni kama Scandinavia, Hood au Sumry zimekufa?
Kwamba Scandinavia na hood hawakufanya research vizuri? Hadi leo hakuna basi linafikia Scandinavia kwa ubora wa huduma, hawa ndo walikua game changer. Kipindi kile ilikua bora upande hili basi kuliko ndege if you had that choice. Mtu unawaza likizo ifike upande Scandinavia uende mikoani na lilikua linapendeza kweli kweli na mwendo mzuri ila lilikufa kifo cha mende.
Dar express nasikia inapumulia machine, Mbunge Msukuma aliuza basi zake karibu zote. The list is endless mkuu, the writing is on the wall, hii ni biashara kichaa.