Mzee wa kupambania
JF-Expert Member
- Aug 14, 2022
- 21,767
- 54,912
Wanaitwa wavuvi wananunua sana basi za wenzao zilizotumikaKapricon wanaongoza kwa kuwa na mabasi chakavu
Wanaitwa wavuvi wananunua sana basi za wenzao zilizotumikaKapricon wanaongoza kwa kuwa na mabasi chakavu
Achange tu karata zake vizuri.
Hivi hawa matajiri huwa hawawasiliani kupeana mbinu,mbona wanamuacha mwenzao anapotea hivihivi.
Nani anafahamu kuhusu Hekima,JM luxury coach, na Color Star?
Walienda wapi?
Zilikuwa bus nzuri sana Color Star kitambo sana 2015 lilikuwa kwenye peak.
Naye ni wa hukohuko ChunyaHili Msigwa silijui
Hili mbona sijalionaNaye ni wa hukohuko Chunya
Hili silifahamuNa Ndenjela
Wanaitwa wavuvi wananunua sana basi za wenzao zilizotumika
Naye ingizo jipyaHili mbona sijaliona
Kweli maisha yanakwenda kasi
AongezeMabasi 4
2 zinapanda
2 zinashuka
Summry nasikia amejikita kwenye kilimo sumbawanga.Kulikuwa na mwamba wa kuitwa Masia, Sumry wote hao walirusha vitaulo kama akina Color Star na JM
Wakachukue notes kwa Shabiby lineWajifunze kutoka kwa Waarabu wazoefu
Sisi abiria tunashangilia tu ligi😂Hii biashara sio poa niliwahi kuwa na mazungumzo na bosi wa zilizokuwa basi za Hekima zilitamba sana miaka ya 2000 mwanzoni route ya Dar-Mbeya-Tunduma.
Akaniambia msione vyuma tu vinapita barabarani ila mjue wakurugenzi wa mabasi wote tuna sonona
Mara ya mwisho niliona kawekeza zaidi kwenye usafirishaji wa malori, mabasi alipiga chini
Inabidi nipite stand jioni nikayashangaeNaye ingizo jipya
Yaani wameforce Mambo hadi imeshindikana 🙌Hali ya Mgonjwa Kwa Sasa ilivo ni kuzidisha Maombi tuView attachment 2894788
Nadhani fine...!!! Maana niliwahi kumpanda Toka Morogoro... kumbe alikuwa nafuatiliwa Toka Dar es Salaam...mpaka tunafika Chimala Kasimamishwa na kuambiwa amefanya makosa 63 ya barabarani Toka ameanza safari....!!! You can imagine...!!! Wafuatiliaji walikuwa tayari " tuondoke" kwa kosa lolote la barabarani lakini watimize azma yao.sauli AKA tege boy sasa ivii amefulia fine zimekuwa nyingi na ajali
Mo trans nadhani alibadili jina. Yupo!!Mohamed Trans na Mombasa Raha
Shabiby akirudisha route ya Mbeya ntakuwa mteja wake wa kudumu ,kama alivyokuwa Mbeya DomShabiby alijaribu route ya Mbeya-Dar akatupa kitaulo mapema sana alifikiri abiria wa Mbeya kama wa Dom
Sasa hivi kabaki na route ya Dom-Mbeya
Gari zake nzuri sanaHuyu mwamba wa ABC route ya Mbeya kaipania juzi kati kashusha vyuma 6, na tayari kashajenga terminal yake pale Mbeya.
Ila ajue abiria wa Mbeya wanachotaka ni mbio mbio sio mwendo kama route za Kaskazini
Huenda atafanya hivyo akiongeza vyuma vipyaAongeze
2 Tunduma
2 Kyela
Atawale mazima..