Shin Lim
JF-Expert Member
- Mar 27, 2012
- 8,425
- 15,652
Mbona akina superfeo na abudi wanaongeza tu kila mwaka na ni wenzetu!Biashara ya mabasi tumuachie mchinaView attachment 2948245
Mbona akina superfeo na abudi wanaongeza tu kila mwaka na ni wenzetu!Biashara ya mabasi tumuachie mchinaView attachment 2948245
Zhongtong, Yutong, Asia Star, Golden Dragon nk ni ya wenzenu?Mbona akina superfeo na abudi wanaongeza tu kila mwaka na ni wenzetu!
Nilidhani anamaanisha mchina (mtu) kumbe mchina (mabasi)Zhongtong, Yutong, Asia Star, Golden Dragon nk ni ya wenzenu?
Hiyo convoy inayotoka Magufuli hapo imetawaliwa na Zhongtong, Higer na YutongBiashara ya mabasi tumuachie mchinaView attachment 2948245
Hahaha yani ndio uzuri wa sisi wateja tunasifia kinachotufurahisha kwa wakati huo, hata sauli ulikuwa unaisifia hivi hivi ila baada ya kuanza kupata ajali tu leo hii kawa "hakuna kitu", sitashangaa hata huyo achimwene naye siku akiangusha basi mbili tatu hizo sifa zote zitayeyuka time will tellJina kubwa..ndani hakuna kitu.
Sasahivi baada ya hili kuungua na jingine kupigwa bei,nadhani limebaki moja
Mwenzie Achimwene anazidi kumwaga vyuma kama mchele.
Hahaha yani ndio uzuri wa sisi wateja tunasifia kinachotufurahisha kwa wakati huo, hata sauli ulikuwa unaisifia hivi hivi ila baada ya kuanza kupata ajali tu leo hii kawa "hakuna kitu", sitashangaa hata huyo achimwene naye siku akiangusha basi mbili tatu hizo sifa zote zitayeyuka time will tell
What a loss😢
Kw sisi tunaojali muda ni mwendo New ForceIla gari langu pendwa la uhakika ni ABC kwa
Kwa kweli hata mimi napenda sana mwendo ila usipite kiasiKw sisi tunaojali muda ni mwendo New Force
Hayo yote kuhusu sauli hukuwahi kuyaongea hapo kabla ndio nayasoma hapa leo kutoka kwako, nakumbuka ulishawahi isifia mara nyingi tu tena tuna kipindi ukawa unapost hadi picha zake kwenye nyuzi za selfie na road trip ukiisifia, anyway kama nilivyosema hiyo ni kawaida kwa wateja wengi hata mimi nitasifia ambacho kinasifika kwa wakati huo tunatambaa na beat tu ila kusema sauli alikuwa mbovu kipindi chake ni uwongoToka mwanzo mm sijawahi kulikubali hilo gari
Nilivyopanda mwakajuzi ndo kabisa,walikuwa wameshaanza kupoteana..AC lao linapiga kelele ndani kama mashine ya kukoboa mahindi.
Achimwene wengi wanamsifu sijawahi kupanda hata
Nitajaribu..
Ila gari langu pendwa la uhakika ni ABC kwa sasa.
ABC itakuwa ya wadada, wamama, watoto na wazeeKwa kweli hata mimi napenda sana mwendo ila usipite kiasi
Unakuta ni nusu saa tu yamepishana kufika.
Kweli niliwahi kulisifia siku tumempandisha Bimkubwa wakawahi kufikaHayo yote kuhusu sauli hukuwahi kuyaongea hapo kabla ndio nayasoma hapa leo kutoka kwako, nakumbuka ulishawahi isifia mara nyingi tu tena tuna kipindi ukawa unapost hadi picha zake kwenye nyuzi za selfie na road trip ukiisifia, anyway kama nilivyosema hiyo ni kawaida kwa wateja wengi hata mimi nitasifia ambacho kinasifika kwa wakati huo tunatambaa na beat tu ila kusema sauli alikuwa mbovu kipindi chake ni uwongo
ABC itakuwa ya wadada, wamama, watoto na wazee
Yeah mara nyingi hawa wamiliki wa mabus wanaponzwa na wafanyakazi wao tu mfano sauli yeye, kwa upande wake alijitahidi kununua mabus mazuri toka ulaya na siyo ya mchina tena hadi wajuzi wa magari wakawa wanaanzisha nyuzi nyingi kumsifia sauli, kwamba ananunua mabasi ya mjerumani na siyo ya mchina ila shida wafanyakazi wake kuanzia madereva hadi wakatisha tiketi ndio wamemharibiaKweli niliwahi kulisifia siku tumempandisha Bimkubwa wakawahi kufika
Ila toka nipande mm kwa kweli lilikuwa limechoka
Na walivyoanza michezo ya kukatisha watu tiketi wakati wanajua bus halitakuwepp hapo ndio walinitibua kabisa.
Mchina ndie king wa mabus afrika kwa sasa.Hiyo convoy inayotoka Magufuli hapo imetawaliwa na Zhongtong, Higer na Yutong
Kuna wadau wanasema biashara ya magari ni biashara kichaa hapa sasa nawaamini.Yeah mara nyingi hawa wamiliki wa mabus wanaponzwa na wafanyakazi wao tu mfano sauli yeye, kwa upande wake alijitahidi kununua mabus mazuri toka ulaya na siyo ya mchina tena hadi wajuzi wa magari wakawa wanaanzisha nyuzi nyingi kumsifia sauli, kwamba ananunua mabasi ya mjerumani na siyo ya mchina ila shida wafanyakazi wake kuanzia madereva hadi wakatisha tiketi ndio wamemharibia
Ni kweliMchina ndie king wa mabus afrika kwa sasa.
Scania ya level ya mchina bila bilioni moja ujanunua hata ukinunua halipi bongo.
DR nadhani ni namba za mwaka 2019.Scania ya Sauli T 300 DRH kifua kimebana leo imeshindwa kupanda Kitonga
DR ni za mwaka gani?
View attachment 2948150
We ndio Mzee achimwene mwenyewe nimiSiku hizi kuna Achimwene naona ndio anatamba sana. Japo Sauli naye namuona sana ila sio kama Achimwene