Kama USSR isingesambaratika dunia ingekuwaje leo?

Kama USSR isingesambaratika dunia ingekuwaje leo?

Ingekuwa nchi inaogopeka kwa rasilimali basi congo ingeogopeka karibu na dunia nzima,
Jibu hoja acha kurukaruka

Pamoja na rasilimali pia technology wanayo huwezi kuilinganisha Congo na Rusia we kijana. Waulize wazungu kwanini wanampigia Putin magoti. Akiamua wakati wa winter ukifika na akiwanyima gas wazungu watakufa kama samaki waliokosa hewa kwenye bwawa.
 
Jamii forum patam kweli....!!! Naomba niulize,hv kama Russia na marekani wana satellite angani,iweje Russia azipige za marekani na marekani ashindwe kuzichapa za Russia?
Kama Russia ana high and very advanced tech mbona ameriaca akilianzisha Russia hua haendi kutoa support?
Mfano ni Kuuwawa kwa Saddam na Gadaf!!
Tuacheni siasa marekani yuko mbele!
 
Mkuu Japan inapigwa bomu Nazi Germany ilikuwa isha surrender,Italy ishatekwa
Tukio lililomaliza Vita kuu ya pili ya dunia lilikuwa ni kushindwa kwa Operation Barabossa(Nazi offensive against Moscow).The Red Army ilishinda Battle of Stalingrad na kuridisha mapigo mbaka Berlin
Berlin ilitekwa na Warusi.Mkuu USSR ilikuwa ni communist state sio imperialists kama West ndo mana hawakuwa na mavamizi ya nchi za mbali.Ni swala la ideology tu na si uwezo
WW-II haikumalizika kwa tarehe moja, na wala haikumalizika alipojiua Hitler
  • Unakumbuka Ndege za kijapan za karaoke ziliposhambulia Meli za USA huko Pearl Habour
Japan had two Atomic bombs dropped on the country, Hiroshima and Nagasaki on the 6th and 9th of August 1945. The Atomic bomb was a turning point in World War 2, just when everyone had thought things couldn’t get any worse, a single bomb could do more damage and kill more people than a thousand bombs could achieve.
Soon after this catastrophic event Japans Imperial government consulted with Emperor to try and convince him to surrender, the emperor Hirohito agreed with the Imperial goverment. Hirohito then made a personal radio address announcing the decision.On the 10th of August 1945 – Hirohito agreed in principle to surrender and it wasnt until the 15th August 1945, Hirohito and Japan formally surrenders, ending World War 2 for the entire world.
When Did World War 2 Finish | When Did WW2 Officially End
paka sasa Historia niliyoipitia O & A-level hakuna hicho kitu chako naimeenda Wikipedia na google hakuna ila ni USA aiyemaliza Vita, Mrusi alikuwa kwa miguu tu anacheza na baridi kali na Ujerumani akaipata (nusu) Berlin, West G ya Bonn hakukanyaga
* World War 2 "started" on the 3rd of September, when Britain declared war on Germany (they had a treaty with Poland). The war ended in early May 1945 in Europe, Hitler having committed suicide in April of that year. The war in Japan ended after their surrender to the Americans in response to the A-bombs dropped on Hiroshima and Nagasaki -respectively the 6th and 9th of August 1945.
 
Mbona povu jingi? Unasema North Korea wana satellite nyingi angani? You are quite funny guy.

Man, you are real mgalanjuka, I wrote that they have satellite but i did not say many satellite. You seems smart but dizzy.......
All what you know is 'funny guy'
Please be kind and contribute something concerning the thread topic.
 
Hamna Red army walikuwa na nguvu sana kilichoharibu ni tamaa yao ya kutama kupigana kila kona ya Ulaya na majira ya baridi yaliwauwa sana yalipofika kabla hawajauteka mji wa Moscow isingekuwa baridi kali Moscow ingetekwa kiurahisi tu.
.

Mkuu Red Army ni jina la jeshi la USSR na si la kijerumani.Ulinielewa vibaya
 
Jamii forum patam kweli....!!! Naomba niulize,hv kama Russia na marekani wana satellite angani,iweje Russia azipige za marekani na marekani ashindwe kuzichapa za Russia?
Kama Russia ana high and very advanced tech mbona ameriaca akilianzisha Russia hua haendi kutoa support?
Mfano ni Kuuwawa kwa Saddam na Gadaf!!
Tuacheni siasa marekani yuko mbele!
Ndo maana kuna heshima baina ya hao watu wawili. Bifu likianza ni wote watakuwa kwenye hatari. Ndo maana wanajaribu kuwekeana makubaliano kwa mambo ambayo mmoja akimwaga ugali mwingine anamwaga mboga...... wote wanalala njaa.
Kuhusu kuingilia issue nyingine, hiyo ni taratibu ya nchi ambazo asili yake ni ujamaa. China, Russia etc... Wenyewe huwa hawaingilii ugomvi wa nchi nyingine.
 
Man, you are real mgalanjuka, I wrote that they have satellite but i did not say many satellite. You seems smart but dizzy.......
All what you know is 'funny guy'
Please be kind and contribute something concerning the thread topic.

Okay, Yes I am real mgalanjuka, the one you know from your streets as crazy. That is my avatar and ID, and am going to "Just do it Now" to reveal funny parts of your arguments.

Okay lets get back to your misleadings.

North korea vile vile wana satelite zao. Hapo ndipo USA anapoogopa kugombana na russia, kwasababu kama vita ikiwa kubwa. Russians wanaweza ku destroy satelite za mmarekani huko angani.

Umesema North Korea wana satellite "zao", and that was a bit funny.(that's why I called you "funny guy") Mwaka 2012 North Korea walifanikiwa kurusha kifaa ambacho kilikuwa "Satellite mfu" ikiwa na maana hakikuwa na uwezo wa kurusha transmission zozote na badala ya ku-spin katika orbit yake kilikuwa kinabiringita/poromoka (tumbling). Hii ni baada ya miaka 14 ya kujaribu kurusha satellite angani. Kifaa hiki ambacho size yake ni kama mashine ya kufulia nguo kiliwekewa kamera kadhaa ili ziweze kuangalia dunia. Katika propaganda kwa watu wa North Korea serikali yao iliwatangazia kwa mara ya kwanza wana satellite sasa inabrodcast wimbo wa "jenerali Kim II-sung" na na wimbo wa jenerali "Kim Jong Il"

Astronomers kutoka Russia, Europe na Russia wanathibitisha kwa evidence juu ya ubovu wa kifaa hicho na kulikuwa na majadiliano makali juu ya hofu kwamba kingeweza kuanguka tena duniani kutoka kwenye orbit yake lakini uwezekano ni mdogo kwa sababu size yake ni ndogo na friction on the atmosphere itasababisha kiungue kabla ya kufika ardhini.

North Korea hawana satellite try another story.

Labda kidogo nikusaidie elimu ya satellites ili unapotoa arguments ziwe concrete.


Satellites zina matumizi mbalimbali(60% ni satellite za mawasiliano) na sio zote zinatumika kwa sababu za kijeshi. Mpaka sasa kuna satellites karibu 1100 zinazofanya kazi(functioning) lakini nyingi zilishachakaa na hazitumiki tena (non-functioning) ziko zaidi ya 2600 angani.

Satellites wala sio agenda ya siri kwa mataifa na ziko angani wala hamna kificho kama unavyodhania. Mgawanyo wa umiliki wa satelites hizi uko wazi kabisa na kuna mamia ya vyanzo vyenye statistics mpaka za mwaka huu 2014. Zaidi ya mataifa 50 yana umiliki wa satellites kwa kushirikiana na mataifa mengine lakini nchi zenye umiliki wa moja kwa moja ni USA satellites 504, Russia satellite 118, China - satellites 116, Thailand - 4 satellites. Pia private companies zinamiliki baadhi ya satelites (nyingi za mawasiliano). Kumbuka ownership does not mean they do have space program which launch those satellites.

Sattelites za kijeshi sio jambo dogo ni hatua nzito sana ambayo mataifa yenye uchumi mkubwa pekee kwa kutumia nguvu kubwa ya fedha yanaweza kuafford kuwa na satellite za ulinzi wa taifa. Nitakugusia kidogo tu maana information hizi ni classified. Kuunda satellite moja ya mawasiano ya kijeshi ni zaidi ya dola bilioni moja. Kuirusha angani ikae kwenye orbit yake ni zaidi ya dola milioni 100. Kununua na kufunga terminals ambazo zitawezesha mawasiliano kutoka kwenye satelite na kwenda kwenye military terminal ni mara 30 ya gharama za satelite pamoja na urushaji wake angani. Hii ina maana advanced satelite progam moja ina gharama za zaidi ya dola bilioni 32 bila kuingiza gharama za utaalam na wataalam wa uendeshaji.

Ukijiridhisha vizuri katika ufahamu wa haya ninaweza kuanza ku-contribute vizuri juu ya arguments zako nyingine
 
Leo naomba nikae kimya kwanza,maana just do it now hua anawaponda sana america...!!
Watu wanazama kupekua data,ukileta ubishi wanakuumbua...!
Huyu kijana bwana mdogo mwenye kiduku ana propaganda ziadi ya Baba yake!!!
Kila siku anafanya mazoezi mpakani mwa south korea,wanaume wakisogeza manowari zao anatulia kimya...!
Mara anatest makombora ya masafa marefu,wanaume wamekaa kimya!!
 
WW-II haikumalizika kwa tarehe moja, na wala haikumalizika alipojiua Hitler
  • Unakumbuka Ndege za kijapan za karaoke ziliposhambulia Meli za USA huko Pearl Habour
paka sasa Historia niliyoipitia O & A-level hakuna hicho kitu chako naimeenda Wikipedia na google hakuna ila ni USA aiyemaliza Vita, Mrusi alikuwa kwa miguu tu anacheza na baridi kali na Ujerumani akaipata (nusu) Berlin, West G ya Bonn hakukanyaga

Shambulio la Pearl habour ilikuwa mwanzoni kabisa mwa vita na hiyo ndo iliwafanya raia wamarekani wajitolee kwenda viwandani kuzalisha na kutengeneza vifaa vya kivita kwa kujitolea ie bure na Japani walibugi sana kupeleka manowari na meli zao walizokuwa wakizitegemea kwenda kukiteka kisiwa ambacho ndo ilikuwepo kambi ya marekani karibu na Hawaii. Maana walipigwa ambush wakapoteza kila kitu. Wao walitakiwa kipindi kile wameahambilia Pearl habour waendelee na mashambulizi hadi ambapo wangeteketeza meli na manowari za marekani zote katika ukanda wa Pacific sasa wao walikaa mwaka mzima ndo wanakuja tena kutaka kuteka.
 
Leo naomba nikae kimya kwanza,maana just do it now hua anawaponda sana america...!!
Watu wanazama kupekua data,ukileta ubishi wanakuumbua...!
Huyu kijana bwana mdogo mwenye kiduku ana propaganda ziadi ya Baba yake!!!
Kila siku anafanya mazoezi mpakani mwa south korea,wanaume wakisogeza manowari zao anatulia kimya...!
Mara anatest makombora ya masafa marefu,wanaume wamekaa kimya!!

USA hawezi kumpiga Korea anajua naye anamakombora ya kufika hadi western mwa USA. Ni sawa na Cuba au Mexico hao anawaheshimu sana lakini wangekuwa mbali kama walivyo nchi za Kiarabu mbona wangekoma.
 
Fikiria mabingwa wa riadha wawili wanaaokaribia kwelikweli wanakimbia,mmoja akapata ajali akadondoka,akavunjika mguu,akaanza kujitibu akapona lakini hakuwa kama alivyokuwa mwanzo.Kuvunjika ni kuvunjika tu.

Huwezi kuwa sawa kama ulivyokuwa kabla hujavujinka.Yule mwingine akashinda mbio na sasa ndio bingwa pekee wa riadha.

Napenda kufahamu usalama wa dunia ungekuwaje leo hii kama USSR ingekuwepo leo hii kama vile ilivokuwa kabla ya kusambaratika.

Weapons race ingekuwaje,cold war ingekuwaje.Je ni sawa kuwa nasole superpower au kuwa na balance of power.?



Usalama wa dunia ungekua mashakani. Hawa makomunisti hawajali kitu kinachoitwa dini na imani tofauti na ukomunist.
Kuujenga mfumo wa kikomunist ni kazi kubwa sana inayogharimu maisha ya wapinzani wengi.

Hakuna mtu mwenye jeuri ya kuikosoa serikali akasalimika mbele ya ukomunisti. Ni mfumo wa kishetani kabisa.

Kwa sasa watu wanaangamizwa kwa kukosa maarifa lakini mfumo wa magharibi ni mzuri sana kwa mtu asiyekua na tamaa mbaya.
Wanakuonyesha chupa unawapa almasi na wala hawakulazimishi ni hiyari.

Na ndivyo ambavyo hata Mungu anavyofanya kazi zake ; ameweka mambo mema na mabaya mbele yako ili uamue mwenyewe kufanya mema au mabaya.

Sio muda mrefu China nayo itaanguka katika siasa zake za kijamaa na nchi zote za kiarabu zitapoteza uelekeo wa jimifumo na kujislimisha chini ya USA na washirika wake.

Uchumi wa Marekani ni mkubwa mno ukilinganisha na USSR.
Kuna mtu amesema kwamba Urusi inaweza kuzuia gesi kwenda ulaya!!!
Sijui kwamba uchumi wake utasalimika.Ni sawa na kuwaambia waarabu wasiuze mafuta kwa nchi za magharibi.
 
Pamoja na rasilimali pia technology wanayo huwezi kuilinganisha Congo na Rusia we kijana. Waulize wazungu kwanini wanampigia Putin magoti. Akiamua wakati wa winter ukifika na akiwanyima gas wazungu watakufa kama samaki waliokosa hewa kwenye bwawa.

Ukisema technolojia magharibi ndo baba lao, kama mabunduki hata wakurya wanatengeza. na usidhani teknolojia ni kutengeneza masiraha tu, teknolojia ni biashara na inajenga nchi, mfano japan, germany, china, nk. Nani anampigia magoti putin? Mbona wamepiga fitina ukraine isifanye biashara na urusi bali ulaya? Ilichoona putin ni kumega crimea, wamemchapa vikwazo si afunge hiyo gas afe njaa. Hicho kifaa unachotumia kuingia kama sio cha nagharibi ni china ila sio urusi, na ndo kinakupa jeuri ya kuandika yote haya, haya magari unayoyapanda kila ili uwahi mishe zako ni ya west au japan mashirika wa west. Kwa kuonekana tu unapenda movies za hollywood na music wa kinyamwezi wa jay z ama r.kelly
 
Russia ana siraha kali sana angani na hazina ya mafuta hukohuko. hata siku moja russians hawawezi kutumia satelite za USA tena especially kwenye millitary activities.......du! ipo kazi.
CHINA, North korea vile vile wana satelite zao. Hapo ndipo USA anapoogopa kugombana na russia, kwasababu kama vita ikiwa kubwa. Russians wanaweza ku destroy satelite za mmarekani huko angani.

Unasema kuna hazina ya mafuta angani? na silaha? That was funny, I will tell you why "Just doing it now" for your own benefits.

Kama nilivyokwisha kukufafanulia juu ya satellites angani na haswa satelites za kijeshi ambazo zinatumika zaidi kwa teknolojia ya mawasiliano ya kijeshi na mambo mengine lakini ni vizuri pia ukatambua space stations ili hili la "hazina ya mafuta" ulifute. Mpaka sasa hamna nchi duniani inatunza mafuta angani na hii si kwa sababu haiwezekani bali ni jinsi concept hiyo ilivyopitwa na wakati kwa kuangalia faida, madhumuni na gharama za kupeleka fossil fuels angani. Russia haina mafuta angani unaposema hivyo unaishusha hadhi Russia na unawakosea adabu wataalamu wa anga wa Urusi. Fossil fuels au mafuta yanatumika kurusha rockets kwenda angani lakini hayaendi kuhifadhiwa huko ili yatumike yatahifadhiwa wapi? Katika satellites au space stations? (FYI: These are the only objects orbiting the earth).

Russia kwa sasa haina space station ila imewahi kuwa na space station programs kadhaa (Salyut, Almaz na Skylab 1971-1989) na mwaka 1986 waliunda space station (MIR) na walisimamisha matumizi yake March mwaka 2001. MIR ilikuwa research laboratory katika mambo mbalimbali. Katika space programe zote za russia hamna kitu kama kuhifadhi mafuta angani na MIR was the last space station ambayo ndiyo liyoshikilia record kabla ya ISS inayotumiwa na mataifa mengi sasa. No scientist can even have such concept for now its too outdated. The cutting edge technology about the source of energy is pointing far from fossil fuels.

Sasa hayo matanki yenye uzito wa maelfu ya tani iyaunde angani alafu yanazunguka katika speed ya 27,000 km/h ili siku ikitokea vita iwe na "hazina ya mafuta"?? (funny indeed) Unajua kuna debris kiasi gani angani ambazo pia ziko kwenye mwendo zaidi ya risasi.. Unajua ni gharama kiasi gani kupeleka tani moja tu ya mafuta ikakae angani? Unajua space shuttle za US ndio zilikuwa zinaiboost MIR kila mwaka irudi kwenye orbit yake? Kuna mengi huyajui, the crazy guy from a small town can give you tip.
 
Unasema kuna hazina ya mafuta angani? na silaha? That was funny, I will tell you why "Just doing it now" for your own benefits.

Kama nilivyokwisha kukufafanulia juu ya satellites angani na haswa satelites za kijeshi ambazo zinatumika zaidi kwa teknolojia ya mawasiliano ya kijeshi na mambo mengine lakini ni vizuri pia ukatambua space stations ili hili la "hazina ya mafuta" ulifute. Mpaka sasa hamna nchi duniani inatunza mafuta angani na hii si kwa sababu haiwezekani bali ni jinsi concept hiyo ilivyopitwa na wakati kwa kuangalia faida, madhumuni na gharama za kupeleka fossil fuels angani. Russia haina mafuta angani unaposema hivyo unaishusha hadhi Russia na unawakosea adabu wataalamu wa anga wa Urusi. Fossil fuels au mafuta yanatumika kurusha rockets kwenda angani lakini hayaendi kuhifadhiwa huko ili yatumike yatahifadhiwa wapi? Katika satellites au space stations? (FYI: These are the only objects orbiting the earth).

Russia kwa sasa haina space station ila imewahi kuwa na space station programs kadhaa (Salyut, Almaz na Skylab 1971-1989) na mwaka 1986 waliunda space station (MIR) na walisimamisha matumizi yake March mwaka 2001. MIR ilikuwa research laboratory katika mambo mbalimbali. Katika space programe zote za russia hamna kitu kama kuhifadhi mafuta angani na MIR was the last space station ambayo ndiyo liyoshikilia record kabla ya ISS inayotumiwa na mataifa mengi sasa. No scientist can even have such concept for now its too outdated. The cutting edge technology about the source of energy is pointing far from fossil fuels.

Sasa hayo matanki yenye uzito wa maelfu ya tani iyaunde angani alafu yanazunguka katika speed ya 27,000 km/h ili siku ikitokea vita iwe na "hazina ya mafuta"?? (funny indeed) Unajua kuna debris kiasi gani angani ambazo pia ziko kwenye mwendo zaidi ya risasi.. Unajua ni gharama kiasi gani kupeleka tani moja tu ya mafuta ikakae angani? Unajua space shuttle za US ndio zilikuwa zinaiboost MIR kila mwaka irudi kwenye orbit yake? Kuna mengi huyajui, the crazy guy from a small town can give you tip.

Mkaruka mgalanjuka, unapoongelea MIR unaongelea kuhusu technologia ya space station ya ya mrusia. Vladmir titoy, musa manarov na akina valeriy polvakov walifanya kitu hicho before americans.
Unachoongelea ni magumu waliyoyakuta kwenye research/project hiyo.
ISS inayojulikana kama International Space Station ni project iliyofanywa na USA na Russia, lakini kwa muendelezo ambao tayari mrusi alikuwa ameuanzisha.
Sasa mzee wa chengu umefunguka, nami ngoja nikufungulie.
Nilipokuwa Kwenye kitongoji fulani cha New york miaka ya 2001 jamaa mmoja nusu myahudi nusu mrussia aliniambia rusian na wamarekani wamekubaliana kuunganisha project ya MIR na kuiita MIR-2.
Sasa turudi nyuma, mimi sipendi kuongea bila hoja, naomba unieleze ili kwende sawa, mimi naongea nini na wewe unabisha nini...... Amani iwe nawe
 
Usssr isingesambaratika sia ajabu dunia ingekuwa maskini zaidi ya sasa! Kwani kwa sera za ujamaa ambazo hakuna nchi hata moja iliyofanikiwa kwa kukumbatia ujamaa pekee. Mf Cuba, Tanzania, Vietnam e.t.c
 
Okay, Yes I am real mgalanjuka, the one you know from your streets as crazy. That is my avatar and ID, and am going to "Just do it Now" to reveal funny parts of your arguments.

Okay lets get back to your misleadings.



Umesema North Korea wana satellite "zao", and that was a bit funny.(that's why I called you "funny guy") Mwaka 2012 North Korea walifanikiwa kurusha kifaa ambacho kilikuwa "Satellite mfu" ikiwa na maana hakikuwa na uwezo wa kurusha transmission zozote na badala ya ku-spin katika orbit yake kilikuwa kinabiringita/poromoka (tumbling). Hii ni baada ya miaka 14 ya kujaribu kurusha satellite angani. Kifaa hiki ambacho size yake ni kama mashine ya kufulia nguo kiliwekewa kamera kadhaa ili ziweze kuangalia dunia. Katika propaganda kwa watu wa North Korea serikali yao iliwatangazia kwa mara ya kwanza wana satellite sasa inabrodcast wimbo wa "jenerali Kim II-sung" na na wimbo wa jenerali "Kim Jong Il"

Astronomers kutoka Russia, Europe na Russia wanathibitisha kwa evidence juu ya ubovu wa kifaa hicho na kulikuwa na majadiliano makali juu ya hofu kwamba kingeweza kuanguka tena duniani kutoka kwenye orbit yake lakini uwezekano ni mdogo kwa sababu size yake ni ndogo na friction on the atmosphere itasababisha kiungue kabla ya kufika ardhini.

North Korea hawana satellite try another story.

Labda kidogo nikusaidie elimu ya satellites ili unapotoa arguments ziwe concrete.


Satellites zina matumizi mbalimbali(60% ni satellite za mawasiliano) na sio zote zinatumika kwa sababu za kijeshi. Mpaka sasa kuna satellites karibu 1100 zinazofanya kazi(functioning) lakini nyingi zilishachakaa na hazitumiki tena (non-functioning) ziko zaidi ya 2600 angani.

Satellites wala sio agenda ya siri kwa mataifa na ziko angani wala hamna kificho kama unavyodhania. Mgawanyo wa umiliki wa satelites hizi uko wazi kabisa na kuna mamia ya vyanzo vyenye statistics mpaka za mwaka huu 2014. Zaidi ya mataifa 50 yana umiliki wa satellites kwa kushirikiana na mataifa mengine lakini nchi zenye umiliki wa moja kwa moja ni USA satellites 504, Russia satellite 118, China - satellites 116, Thailand - 4 satellites. Pia private companies zinamiliki baadhi ya satelites (nyingi za mawasiliano). Kumbuka ownership does not mean they do have space program which launch those satellites.

Sattelites za kijeshi sio jambo dogo ni hatua nzito sana ambayo mataifa yenye uchumi mkubwa pekee kwa kutumia nguvu kubwa ya fedha yanaweza kuafford kuwa na satellite za ulinzi wa taifa. Nitakugusia kidogo tu maana information hizi ni classified. Kuunda satellite moja ya mawasiano ya kijeshi ni zaidi ya dola bilioni moja. Kuirusha angani ikae kwenye orbit yake ni zaidi ya dola milioni 100. Kununua na kufunga terminals ambazo zitawezesha mawasiliano kutoka kwenye satelite na kwenda kwenye military terminal ni mara 30 ya gharama za satelite pamoja na urushaji wake angani. Hii ina maana advanced satelite progam moja ina gharama za zaidi ya dola bilioni 32 bila kuingiza gharama za utaalam na wataalam wa uendeshaji.

Ukijiridhisha vizuri katika ufahamu wa haya ninaweza kuanza ku-contribute vizuri juu ya arguments zako nyingine

Siitaji u contribute arguments zangu kama unaelezea historia ya sayansi na siyo improved/updated sayansi.
Vyombo vya habari vya magharibi ambavyo ndo vinauendesha umma wa dunia viliacha kuandika kuhusu habari za north korea muda mrefu sasa. na vinapoandika ni -ve issues ili kuuonyesha ulimwengu kuwa north korea hawezi......
[SUP]
[/SUP]Gwangmyeongseong-3 ho 2-hogi Ni satellite ya kwanza ya m north korea iliyorushwa angani kwa mafanikio. kama sikosei ilikuwa 2012. UN walii disaprove kutokana na sera zile zile za kuizuia North korea kurusha satellite(Millitarily) na majaribio ya ballistic missile. Duh, inaonekana wameku brainwash sana hawa wazungu. unapata habari za upande mmoja tu.
Nenda hata china kwenye majumba yao ya kumbukumbu am telling you sure your brain will change...... Mr. mgalanjuka.....LOL
Amani iwe na wewe
 
Ukisema technolojia magharibi ndo baba lao, kama mabunduki hata wakurya wanatengeza. na usidhani teknolojia ni kutengeneza masiraha tu, teknolojia ni biashara na inajenga nchi, mfano japan, germany, china, nk. Nani anampigia magoti putin? Mbona wamepiga fitina ukraine isifanye biashara na urusi bali ulaya? Ilichoona putin ni kumega crimea, wamemchapa vikwazo si afunge hiyo gas afe njaa. Hicho kifaa unachotumia kuingia kama sio cha nagharibi ni china ila sio urusi, na ndo kinakupa jeuri ya kuandika yote haya, haya magari unayoyapanda kila ili uwahi mishe zako ni ya west au japan mashirika wa west. Kwa kuonekana tu unapenda movies za hollywood na music wa kinyamwezi wa jay z ama r.kelly

Technolojia gani ambayo magharibi wanayo Russia hana? Kwa taarifa yako kaa ukijua Russia kuna wayahudi na USA kuna wayahudi hawawote ndo wanafanya inovation ya technology kama unakumbuka hawa wote walichukuliwa kipindi Russia ilipoiteka Berlin baadaye USA naye akashotukia mchezo akawachukua wanasayansi kadhaa wa kiyahudi na ndo chanzo cha uhasama aka Vita baridi.
 
Mkaruka mgalanjuka, unapoongelea MIR unaongelea kuhusu technologia ya space station ya ya mrusia. Vladmir titoy, musa manarov na akina valeriy polvakov walifanya kitu hicho before americans.
Unachoongelea ni magumu waliyoyakuta kwenye research/project hiyo.
ISS inayojulikana kama International Space Station ni project iliyofanywa na USA na Russia, lakini kwa muendelezo ambao tayari mrusi alikuwa ameuanzisha.
Sasa mzee wa chengu umefunguka, nami ngoja nikufungulie.
Nilipokuwa Kwenye kitongoji fulani cha New york miaka ya 2001 jamaa mmoja nusu myahudi nusu mrussia aliniambia rusian na wamarekani wamekubaliana kuunganisha project ya MIR na kuiita MIR-2.
Sasa turudi nyuma, mimi sipendi kuongea bila hoja, naomba unieleze ili kwende sawa, mimi naongea nini na wewe unabisha nini...... Amani iwe nawe

Back up your funny argument about Russians having "Hazina ya mafuta angani"
Au hujui kwa nini nimequote your claims hapo? Ndo maana nilichelea kuanza mtanange. You are still funny, be serious.
 
Nani amekwambia dunia ni salama leo, na kwa vigezo vipi? Kama nchi moja au zaidi zinashirikiana zinamuua rais wa nchi nyingine kwa ushahidi hewa alafu hakuna wakuuliza. Unajua mpaka leo haujapatikana ushahidi kuwa saadam hussein alikuwa ana siraha za sumu? lakini alinyogwa kwa shitaka hilo.

Akili yangu imeniambia sasa hivi dunia ni salama salmini. Hakuna zile marathon za mabomu ya nyuklia ambazo zilishamiri miaka ile. Sasa hivi kuna wapuuzi wachache wanavuta bangi ndio wanasumbua
 
Back
Top Bottom