Kama USSR isingesambaratika dunia ingekuwaje leo?

Kama USSR isingesambaratika dunia ingekuwaje leo?

Mkuu sijakuelewa, hitler aliipiga USA kwa hiloshima na nagasaki bomb?......ehehehe!
Kwa taalifa yako mkuu pesa hazi determine Technologia. Mchina ana pesa lakini huwezi kulinganisha tech yake na ya Russia. Kama ni hiRussia ana siraha kali sana angani na hazina ya mafuta hukohuko. hata siku moja russians hawawezi kutumia satelite za USA tena especially kwenye millitary activities.......du! ipo kazi. vyo mbona gadaffi alikuwa ana pesa nyingi lakini hakuwa na tech kubwa?
CHINA, North korea vile vile wana satelite zao. Hapo ndipo USA anapoogopa kugombana na russia, kwasababu kama vita ikiwa kubwa. Russians wanaweza ku destroy satelite za mmarekani huko angani.


Jamaa yangu km uelewa wako ni huu kuwa kuna Siraha angani basi yaishe
na hakuna mahali niliosema Hitler aliipiga USA
ila Bomu (Little-man) la Nagasaki na Bomu la (Fat-man) la Hiroshima ndilo lilomaliza Vita kuu ya Pili ya Dunia
hebu fuatilia Historia ni wapi Russia kapigana na Taifa lingine la mbali zaidi ya Polland, Hungary na vinchi vya jirani?a
ruke basi km USA anavyokung'uta Vietnam, Afghanistan Iraq nk
 
Nafikiri issue ni lugha. Mimi nilisema raia wa alaska ndo wanaopendelea wawe chini ya utawala wa russia na siyo urusi kuitaka russia mkuu.
Jibu ni hili hapa toka kwa Hardwood na bado japan alivyochokoza na Karaoke ndipo akafumuliwa Vita ikaisha
Iliuzwa wakati wa vita kuu ya pili ya dunia wakati ambapo majeshi ya Manazi wa Ujerumani walikuwa wameizidi Urusi kwa kila hali. Manazi walikuwa wameshachukua sehemu kubwa ya USSR ya magharibi, ikiwemo Ukraine na Crimea ya leo na walikuwa wanasonga kuelekea east kuitafuta Moscow. Kumbuka uvamizi wa Wajerumani kwa Urusi ulikuwa wa kustukiza kwani kabla ya vita ya pili kuanza Ujerumani na Urusi walikuwa na mahusiano mazuri tu, kwahiyo Urusi hakutarajia kuvamiwa na Ujerumani.
Hali hii iliifanya Urusi ku-exploit options zote za kukabiliana na Manazi na bado Manazi wakawa wagumu kupigika. Ndipo Joseph Stalin akaamua kuiuza Alaska ili apate fedha za kununua silaha kutoka Marekani na ku-improve research centres za mambo ya tafiti za zana za kivita. From there, Manazi wakaanza kurudishwa nyuma.
 
sidhani kama huo mfano ni sahihi ulioutumia.
Russia ni strong kama zamani. kilichobadilika ni kuwa km/eneo la himaya yake ndo imepungua. Lakini kiuchumi iko safi sana. Wale matapeli wa benki ya dunia-IMF walitaka kumpa msaada lakini alikataa akawaambia hawana sera ya kukopa pesa nje ya russia. Mpaka sasa ana siraha nzito na za maana hata kuliko USA. Najua watakuja watu hapa watapinga bila ushahidi.
Bado ana control stations zake za kwenda anga za mbali, ana zana za kivita na security huko mwezini.
Jeshi lake linajitoshereza kwa wanajeshi na vifaa, yaani mkusanyiko wa vinchi vyote vya ulaya bado unakuwa hujafikia uimara na vifaa vya russians box headed!
Ki technologia mfumo wake ni mzuri ukilinganisha na USA. USA wananunua wataalam/scientists lakini russia wana create scientists.
Na kuongezea majasusi wa Russia wameongezeka zaidi marekani kupita kipindi cha Cold War. Cold War haijaisha.
 
Yes, unaona sasa hivi wanavyoichezea Ukraine kama kinda la ndege. Hata Obama na ujanja wake anashindwa aanzie wapi. Security yao iko juu sana........

Utakuwa muuza kahawa wewe! You are are "funny" with your reasoning.
 
Kwa nini hatutaki uhalisia wa mambo... Urusi ni dhaifu kwa sasa.. huna haja ya kusubiri vita ndo uamini hivyo... tazama suala la Ukrania... walikuwa na rais anayewaunga mkono alisaini mkataba na Urusi akakataa wa Ulaya.Lakini baadaye alipinduliwa na sasa wamesaini mkataba wa biashara na Ulaya na kuiweka Ukrania karibu na Ulaya magharibi na kuongeza uwezekano wa NATO kuwa karibu na mpaka wa Urusi
 
Jamaa yangu km uelewa wako ni huu kuwa kuna Siraha angani basi yaishe
na hakuna mahali niliosema Hitler aliipiga USA
ila Bomu (Little-man) la Nagasaki na Bomu la (Fat-man) la Hiroshima ndilo lilomaliza Vita kuu ya Pili ya Dunia
hebu fuatilia Historia ni wapi Russia kapigana na Taifa lingine la mbali zaidi ya Polland, Hungary na vinchi vya jirani?a
ruke basi km USA anavyokung'uta Vietnam, Afghanistan Iraq nk

Mkuu Japan inapigwa bomu Nazi Germany ilikuwa isha surrender,Italy ishatekwa

Tukio lililomaliza Vita kuu ya pili ya dunia lilikuwa ni kushindwa kwa Operation Barabossa(Nazi offensive against Moscow).The Red Army ilishinda Battle of Stalingrad na kuridisha mapigo mbaka Berlin

Berlin ilitekwa na Warusi.Mkuu USSR ilikuwa ni communist state sio imperialists kama West ndo mana hawakuwa na mavamizi ya nchi za mbali.Ni swala la ideology tu na si uwezo
 
Mkuu Hardwood
Ndipo Joseph Stalin akaamua kuiuza Alaska ili apate fedha za kununua silaha kutoka Marekani na ku-improve research centres za mambo ya tafiti za zana za kivita

Alaska iliuzwa kwa Marekani mwaka 1867,WW2 imeanza 1947 !!Madai yako ni ya uongo,Stalin alikuwa bado hajazliwa wakati Alaska inauzwa

Miaka hiyo Urusi ilikuwa chini ya Romanov Czars
 
I think it collapsed because the system was built on lies...power was given to the few who abused it. Leo hii dunia ingekuwa si salama kabisa kama watu wangeendelea kutunishiana misuli kwa kutumia silaha za nyuklia. Let Lenin and Karl Max rest were they deserve. The system they devised was not realistic
Nani amekwambia dunia ni salama leo, na kwa vigezo vipi? Kama nchi moja au zaidi zinashirikiana zinamuua rais wa nchi nyingine kwa ushahidi hewa alafu hakuna wakuuliza. Unajua mpaka leo haujapatikana ushahidi kuwa saadam hussein alikuwa ana siraha za sumu? lakini alinyogwa kwa shitaka hilo.
 
Utakuwa muuza kahawa wewe! You are are "funny" with your reasoning.

Mkuu, you are thinking like that only because you are brainwashed. You do not want even to justify why am looking like MUUZA KAHAWA. And that is how putin playing the game to obama. Obama react according to the toughness of the american country. But putin react according to the reality. It is some ukrainian people who conderm Ukrainian govt, and not russians. Bonge la pini hilo........
 
Russia iko vizuri sana kijeshi ni wao tu ndo wanatumia submarine zenye kuendeshwa kwa nuclear energy USA ameshindwa hilo, hafu kwasasa wanandege za kijeshi ambazo USA hawana. Ila in long term Russia itakuja kusambaratika, kwani hakuko salama sana haswa ukawanywaji wa rasilimali pesa Moscow inafaidi sana kuliko majimbo ya mashariki na kusini ambayo ndo yanautajiri wa mbao na gesi na madini, hivyo nawao siku wakichoka kuendelea kuwa maskini hapo ndo utakuwa mwisho Federetion ya Russia

Acha kuchekesha watu wewe, ina maana wewe unauwezo kiasi gan wa kuispy US na kugundua inazo siraha gan na haina zipi! Kweli?
 
Nadhani hali ingekuwa mbaya sana,maana wslishatuletea virusi,je mmarekani naye akileta vimarekani au mchina akileta vichina itakuwaje??bora kaparaganyika
 
ndugu zangu waislam marekani ndio super power kwa sasa hapa duniani kwa kila kitu sema tu ugonvi wa usa kwa nchi za kiarabu nyinyi wazalamo hushupalia mkisema usa inawapiga waislam kwani waarabu wote duniani ni waislam?
 
Acha kuchekesha watu wewe, ina maana wewe unauwezo kiasi gan wa kuispy US na kugundua inazo siraha gan na haina zipi! Kweli?

We wasema lakini hata hao USA wanaigopa sana Russia ndo maana hawataki ipate washirika nchi za mashariki ya kati au Ulaya mashariki, na hata ukiona development za kijeshi Russia wako juu, USA matangazo wanayo mengi, Hata Uchin USA kwasasa anaiogopa ndo ujue kuwa Dunia ya jana siyo ya leo.
 
Mkuu, you are thinking like that only because you are brainwashed. You do not want even to justify why am looking like MUUZA KAHAWA. And that is how putin playing the game to obama. Obama react according to the toughness of the american country. But putin react according to the reality. It is some ukrainian people who conderm Ukrainian govt, and not russians. Bonge la pini hilo........

Your reasoning is quite funny and your facts are silly.

Russia anasiraha kali sana angani na hazina ya mafuta hukohuko
North korea vile vile wana satelite zao. Hapo ndipo USA anapoogopa kugombana na russia, kwasababu kama vita ikiwa kubwa. Russians wanaweza ku destroy satelite za mmarekani huko angani.
Bado ana control stations zake za kwenda anga za mbali, ana zana za kivita na security huko mwezini.
USA wananunua wataalam/scientists lakini russia wana create scientists.
Mimi nilisema raia wa alaska ndo wanaopendelea wawe chini ya utawala wa russia na siyo urusi kuitaka russia mkuu

From above claims, it shows you actually don't know what you are hold out for and you are very limited in your understanding on world contemporary warfare and your knowledge on space and security is almost zero. Am afraid you are too shallow for any constructive debate on these issues.
 
We wasema lakini hata hao USA wanaigopa sana Russia ndo maana hawataki ipate washirika nchi za mashariki ya kati au Ulaya mashariki, na hata ukiona development za kijeshi Russia wako juu, USA matangazo wanayo mengi, Hata Uchin USA kwasasa anaiogopa ndo ujue kuwa Dunia ya jana siyo ya leo.

Kwan russia haiiogopi marekani? Je china haiiogopi marekani? Eti marekani matangazo mengi we unafikiri wale ni kama tanzania ama korea kaskazini kuonyesha vifaru kwenye sherehe! Kwani urusi anapenda marekani apate washirika ulaya mashariki na mashariki ya kati?

Jitahidi kujibu hizo hoja ndo tuendelee
 
Mkuu Japan inapigwa bomu Nazi Germany ilikuwa isha surrender,Italy ishatekwa

Tukio lililomaliza Vita kuu ya pili ya dunia lilikuwa ni kushindwa kwa Operation Barabossa(Nazi offensive against Moscow).The Red Army ilishinda Battle of Stalingrad na kuridisha mapigo mbaka Berlin

Berlin ilitekwa na Warusi.Mkuu USSR ilikuwa ni communist state sio imperialists kama West ndo mana hawakuwa na mavamizi ya nchi za mbali.Ni swala la ideology tu na si uwezo

Hamna Red army walikuwa na nguvu sana kilichoharibu ni tamaa yao ya kutama kupigana kila kona ya Ulaya na majira ya baridi yaliwauwa sana yalipofika kabla hawajauteka mji wa Moscow isingekuwa baridi kali Moscow ingetekwa kiurahisi tu.
 
Kwan russia haiiogopi marekani? Je china haiiogopi marekani? Eti marekani matangazo mengi we unafikiri wale ni kama tanzania ama korea kaskazini kuonyesha vifaru kwenye sherehe! Kwani urusi anapenda marekani apate washirika ulaya mashariki na mashariki ya kati?

Jitahidi kujibu hizo hoja ndo tuendelee

Russia hiogopi USA kwani wao wanarasilimali zaidi hata ya USA na ndo maana nchi za Ulaya zinaipigia magoti kwani wao European union wasimwambie USA awape gas ili waache kuitegemea Russia?
 
Your reasoning is quite funny and your facts are silly.



From above claims, it shows you actually don't know what you are hold out for and you are very limited in your understanding on world contemporary warfare and your knowledge on space and security is almost zero. Am afraid you are too shallow for any constructive debate on these issues.

Man, it seems that you were just eating too much chengu than sato. Your brain can not reason by facts but simply quoting others.
Be realistic..... we are not in the debate here. Kick your own a.s.s........
Even your name you use.... MUGALANJUKA..... Mugalanjuka was a chizi man along musoma street.
You have to argue by reasoning and evidence. Now check the title, then contribute the thread. Siyo unatoka usingizini tu alafu unalopoka lopoka bila muelekeo. Au unakuwa kama wakenya kwamba ukijua kiingereza ndo una akili. Shame on you. Njoo na issue zinazoeleweka kulingana na muanzisha uzi alichoandika.
 
Man, it seems that you were just eating too much chengu than sato. Your brain can not reason by facts but simply quoting others.
Be realistic..... we are not in the debate here. Kick your own a.s.s........
Even your name you use.... MUGALANJUKA..... Mugalanjuka was a chizi man along musoma street.
You have to argue by reasoning and evidence. Now check the title, then contribute the thread. Siyo unatoka usingizini tu alafu unalopoka lopoka bila muelekeo. Au unakuwa kama wakenya kwamba ukijua kiingereza ndo una akili. Shame on you. Njoo na issue zinazoeleweka kulingana na muanzisha uzi alichoandika.

Mbona povu jingi? Unasema North Korea wana satellite nyingi angani? You are quite funny guy.
 
Russia hiogopi USA kwani wao wanarasilimali zaidi hata ya USA na ndo maana nchi za Ulaya zinaipigia magoti kwani wao European union wasimwambie USA awape gas ili waache kuitegemea Russia?

Ingekuwa nchi inaogopeka kwa rasilimali basi congo ingeogopeka karibu na dunia nzima,
Jibu hoja acha kurukaruka
 
Back
Top Bottom