Kama naanza kuichoka Azam TV vile

Kama naanza kuichoka Azam TV vile

Kweli mi natamani kuuza hiki king'amz hiv dstv inakuwaje malipo kwa mwez

mkuu dstv yani jihesabie ni kama una mtoto mwingine wa ziada nyumbani ...maana galama ni sawa na kodi ya nyumba
 
Kingne kinachoniuzi mm mvua ikianza tu kunyesha kinakata mawasiliano hata kama ni mvua ndogo,iwe na upepo au haina upepo hata kama ni ndogo aje lazima kizime,nauzika bas tu. Na wenzangu ni hivyo jamani? Au mm tu.

Ni kweli kabisa unachokisema kina ukweli mwingi tuu...natamani wangekuwa wanapitia huku waone ni jinsi gani watu tunateseka
 
Ukiondoa uoga wetu Wa gharama za kulipia DSTV kiukweli hamna kingamuzi cha quality ya DSTV hasa mzigo Wa Dstv explorer ni zaidi ya noma,hizi azam sijui star ni mbwembwe tu ndiomaana DSTV bado jeuri kwakuwa wanajua hawana mpinzani kwa quality.

Ipo siku tuu...ee mungu mfufue GTV
 
mleta mada
Nina wasiwasi we we ni mmoja ya vijana mliotuma maombi kuomba ajira azam TV.lakini kwa bahati mbaya au nzuri qualification zako hazikukusaidia kupata ajira pale.
acha chuki kwa azam TV.

Daah pole mkuu na inaelekea huna na huijui hii Decoder..wala usingesema ivo mkuu unajua wakati inaanza ilijichetua sana na sisi tukawa na hamu na furaha ya kuwa mwekezaji ni mtz mwenzetu ila kinyume na hapo inatuangusha..labda waseme wanajiandaa kufanya mipango mikubwa ya kuleta vipindi vizuri....
Mkuu mimi sihitaji kuajiriwa ndugu yangu..nimeshajipanga siku nyingi.
 
Ahahahaaaa..ok nitaangalia EATV au cloudz...coz wako juu kuliko azam
 
mimi naipenda kwa sababu almost napata local channels zote, napata investigation discovery mbc4, mbc movies kwa movies na kipindi cha top gear.
kwangu iko poa maana mimi sio mpenzi wa kandanda dstv walikuwa wanakula ela yangu bure
 
awa jamaa wanachonikera n kutoonyesha epl na movies ambazo zko current, et wanaonesha laliga asa laliga mi ya nn?
 
mimi naipenda kwa sababu almost napata local channels zote, napata investigation discovery mbc4, mbc movies kwa movies na kipindi cha top gear.
kwangu iko poa maana mimi sio mpenzi wa kandanda dstv walikuwa wanakula ela yangu bure

Someni hoja...ni lazima sisi wenyewe tujikosoe coz kama wameleta kitu kizuri na tunategemea uzuri huo uendane na wakati na uwe wa ushindani..kinyume na hapo AZAM paytv haina tofauti na C2C
 
Wakuu king'amuzi gani kingine ambacho local chanels ni bure hata usipolipia kifurushi unaziona??
 
Azam TV ni TV bora katika Afrika Ya Mashariki na Kati kwa kila kitu.
 
Mmmm..jaman hapa tusilete udini hoja yangu haikiwa hiyo
 
Kweli binaadam tuna tofautiana mbona mimi sipendi kuangalia tv Napenda kusikiliza radio?!
Au nina matatzo
 
Kuna mawili hapa, decoder na TV channel.
Sijui mjadala umejikita kwenye Azam ipi?
 
Azam ipo vizuri sana ,utakuwa umetumwa na DSTV.

kuna taarifa kwamba super sport imelazimika kufungua studio jijini dar kutokana na ushindani wanaopata toka kwa azam tv hususani ktk urushaji wa live wa ligi ya vodacom na ligi zingine.

hawa waswahili wenzetu hawajui kitu.wanabwabwaja tu.
 
Wee niambie ni kipindi gani cha azam unaweza kuangalia kwa muda wa masaa mawili na kisikuboe..hapa tunajenga na sii kubomoa tunachotaka hapa tunataka wajipange vizuri na wajitofautishe na vilocal channels vya ndani

kama VP tazama tbc1,naambiwa Jana walikuwa wanarusha live harusi.hahaha
 
Back
Top Bottom