Juliana Shonza, Mtela Mwampamba wahamia CCM...

Juliana Shonza, Mtela Mwampamba wahamia CCM...

Taarifa zinazosambaa kwa kasi mitandaoni muda huu ni kwamba
JUliana Shonza amehamia CCM mdua huu NA KUPOKELEWA NA MWENYEKITI WA CCM TAIFA.J.K KIKWETE

Dr J.Kikwete awapokea

Amefuata mume huko....
​
 
ndio wanasiasa wanaotaka kutuletea mabadiliko hao,Tanzania tuna safari ndefu sana
 
Sielewi huyu Juliana alikuwa na msimamo wa namna gani alipokuwa Chadema, lakini haiingii akilini kuhama Chadema na kwenda CCM kama wewe si mnafiki!. Angalau angetafuta basi chama chenye uzalendo na ambacho hakikumbatii ufisadi.
 
Hii ni habari mbaya kwa wanaharakati wa ukweli ndani ya CCM; ni upuuzi mwingine kuwapokea kundini waapuuzi kutoka Chadema; hakika Shonza hutadumu kwenye chama cha wanyonge kwa umalaya wako wa kisiasa; Shonza rudi kwenu Cdm ukaendeleze upuuzi na utoto, Wanaharakati wa ukweli ndani ya CCM hatukutaki hata kama umepokelewa na Mwenyekiti wa Chama
 
Ama kweli ujinga ni kwenda........kurudi ndio werevu....huyu si alitamka haya majuma kadhaa tu yaliyopita?

MWISHO:

Ndugu waandishi wa habari,Nipo kwenye mchakato na wanasheria wangu kushughurikia swala la kumpeleka mahakani Bwana John heche na gazeti la Tanzania daima toleo namba 2958 kwa kuniita msaliti wa chadema, natumiwa na CCM na kuwa nina mahusiano (natumiwa)na Wassira tena bila kunihoji mimi Juliana Shonza. Kwa maana hiyo wamenichafua na kunidhalilisha mbele ya umma wa watanzania.

Pili naomba kuweka wazi kwamba natarajia kuomba ufafanuzi wa kikatiba juu ya shutuma zilizotolewa kwenye vyombo vya habari dhidi yangu na bwana Wegesa Suguta (John heche) ili aseme ni aminisho lipi la kuthaminisha na kusakidikisha mtazamo wa maono yake ili bongo za watanzania zijue ukweli.

Mimi Makamu Mwenyekiti wa BAVICHA natangaza rasmi Mtela Mwampamba na Habib Mchange ni wanachama hai na halali wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA). Hivyo nawaomba waendelee na kazi zao za ujenzi wa chama kwenye majimbo yao na taifa kwa ujumla. Nawaomba wananchi na wanachama wote wa chadema waendelee kuwa na imani dhidi ya vijana hawa. Kama mlivyomwamini Mwampamba na kumpa kura 32000 na kama mlivyo mwamini Mchange na kumpa kura 10400 kwenye uchaguzi wa Ubunge mwaka 2010. Vivyo hivyo naowaomba muendelee kushirikiana nao kuhakikisha wanatimiza adhima ya ukombozi mwaka 2015.

Wenu katika ujenzi wa demokrasia makini

Juliana Daniel Shonz
 
MIMI NILIKUWA NAJUA TUU BAADHI WANAWAKE WENGI HAWANAGA DINI, Kumbe na vyama pia?
 
Ameamua kuondoka kwa sababu hahusishwi kwenye mgao wa fedha za mabwana wa Ujerumani. Anakula Dr Slaa, Mzee Mbowe, Zitto, Ndesamburo na Mtei. Wengine wanahusishwa kupiga kelele za M4C tu. Watahama wengi we subiri.
 
Msambaa mmoja havunji soko....................!!!!
 
Jambo jema kuhamia kwenye magamba, maana alichotumwa kukifanya kashindwa, watch out watakutupa km ganda la muwa lililotafunwa
 
Maskini, Prezoo aliwaingiza mkenge ngoma ilipokolea yeye aliyehamasisha wenzake kuwa wasicheze akaingia na kuwa wa kwanza kuonyesha ufundi sasa watoto wa watu hawa wafanye nini ????

Ila naona kama Zambi Godfrey kapewa ujumbe kuwa jimbo linaondoka
Inavyo onekana huyo prezoo ndiye alikuwa mwezeshaji, je yeye alikuwa anawezeshwa na nani?? Kwa ufupi mipango yoote ni kwa Nape Lumumba ndiko ilikopangiwa kwa hiyo hao ni watu wao, kabaki boss wao sijui ana mipango gani, this is a proved case,wait and see !!!Ben Saa Nane anastahili pongezi kwa hili, big up Ben!!!
 
Kwa utaratibu huu, hongera sana Kamati Makini iliyoongozwa na Kamanda Isango, akiwa na wajumbe Nzemo, Mangweshi, Zainab, Hawa, na Mallya.

Maamuzi na mapendekezo muliyoyatoa, ambayo hayakupingwa na kamati tendaji ya Bavicha, na kubarikiwa na kamati kuu na baraza kuu la chama yalikuwa ni maamuzi sahihi, hamkuwaonea. Sasa anasema hapa yeye atagombea Uenyekiti wa Bavicha, atagombea akiwa anatoka CCM?

Kwanza alisema amekata rufaa, je atakata CCM, au kusema anamuunga mkono Zitto katika harakati za Urais kupitia CHADEMA, Je zito ataenda CCM au yeye atarudi tena CDM. Aibu tupu kijana.
 
[h=5]DAMU CHANGA YA MOTO YAKINUKISHA DODOMA....

JULIANA SHONZA NA MWAMPAMBA WARUDISHA KADI ZA CHADEMA NA KUCHUKUA ZA CCM....... WANAWAPA VIONGOZI WA CHADEMA ZA USO BILA KUTAFUNA MANENO, MORE TO COME[/h]
................Tanuru la fikra
 
uhuru wa mawazo, tuheshimu mawazo na msimamo na hatua ya shonza kuhamia ccm.
 
Hii ni habari mbaya kwa wanaharakati wa ukweli ndani ya CCM; ni upuuzi mwingine kuwapokea kundini waapuuzi kutoka Chadema; hakika Shonza hutadumu kwenye chama cha wanyonge kwa umalaya wako wa kisiasa; Shonza rudi kwenu Cdm ukaendeleze upuuzi na utoto, Wanaharakati wa ukweli ndani ya CCM hatukutaki hata kama umepokelewa na Mwenyekiti wa Chama

He, nawewe CCM chama chako pia, una vyama vingapi mbona hueleweki?
 
Back
Top Bottom