Juliana Shonza, Mtela Mwampamba wahamia CCM...

Juliana Shonza, Mtela Mwampamba wahamia CCM...

Hongera CHADEMA kwa kuondoka na virusi watu ndani ya chama chenu.
 
Ndipo roho yake ilipokuwa tangu mwanzo. Wenye akili tuliona na tukamlazimisha aende haraka.

alijifanya mnafiki kwa muda mrefu akijifanya kuwa anautuuu lakini MUNGU amedhihirisha hayupo kwajili ya wanyonge wa nchii hii.
yametimia yoteeee yaliyoandikwa hapa jf kumwusu uovu wake wote
 
WACHA YAENDE OIL CHAFU HIZO. YALITUMWA YAIBE SIRI CHADEMA YAMEKUTA MOTO MZITO CHINI YA KAMANDA MBOWE SASA WACHA YAENDE KWENYE MAGAMBAZ. t2015 CHADEMA
 
Hivi huyu si ndo wale masalia? Huyu si ndo alitaka kugombea wenyekiti BAVICHA? Kweli kutumika ni kubaya! Sarakas zote zile,matusi kwa viongozi wenzake kumbe gear ya kurudi ccm. Shame on her!
 
Alikuwa anatuona sisi MABWEGE kuwa hatuioni dhamira yake na wapi ana belong. Kwanza sioni sababu ya sisimizi kupokelewa na Fastjet, only kwa kuwa Fastjet anaamini kuwa siasa ni kuibomoa CHADEMA.

Zile Mbwembwe alizopokelewa Shitambala na maandamano ya kumpokea Mbeya lakini saizi sigala imeishazima, nani anamkumbuka. Seuse huyu Shonza ambaye ameonyeshwa EXIT door halafu akataka kung'ang'ania. Nachofurahia ni kuwa ataigawa CCM kwa kuwa huwa anaonekana kwa Mwigulu na kwa Wassira pia historia inaonyesha Wanyiramba na Washashi kugombea wanawake ni kawaida tu, its a matter of time
 
Hivi Kikwete amemaliza Zile nafasi za wabunge wa kuteuliwa kama aliyompa Mbatia, kwa usaliti alioufanya huyu dada anastahili hako ka nafasi, au hata ka ukuu wa wilaya!
 
Niliwaambia huyu dada alikuwa anatekeleza wajibu wake kama Makamu Mwenyekiti BAVICHA akiwa hapa maeneo ya LUMUMBA. Leo sasa mmemuona kaamua tu kubadili rangi ya GWANDA. Mtandao wa WASIRA alioupanga kuiuwa CDM umesambaratishwa. Hongera Ben saa nane et al.
 
haaa haaaa

halafu bado anataka kugombea uenyekiti wa BAVICHA

this is increadible
Sio kwamba anagombea Mkuu bali anajidai yeye bado ni mwenyekiti BAVICHA, mamluki wa magamba kaamua kwenda livu, asalimie Nape na CO yake !!!!

 
Duh, bora kaenda kwani alikua akibanwa tu anakuja kuha r i shia humu JF, alikua ananikera sana...hatimae, bora aende huko akalipe ng'ombe za watu, sijui za Mzee wa Gombe, Mwigulu ama Nape, atajijua ....
 
Ana muda mfupi tu atahama tena maana kama kilichompeleka hatakipata basi lazima akakitafute kwingine.....
 
Back
Top Bottom