Juliana Shonza, Mtela Mwampamba wahamia CCM...

Juliana Shonza, Mtela Mwampamba wahamia CCM...

na hiyo ndiyo demokrasia sio alivokuwa analazimisha kuwa uwepo wake chadema ulikuwa wa maana sana kwakuwa tumeyajua mengi maovu kutoka kwake na kwa wengine pia lkn yeye akiwa kinala safari njema nadhani hapo ndiyo saizi yake
 
Ama kweli ujinga ni kwenda........kurudi ndio werevu....huyu si alitamka haya majuma kadhaa tu yaliyopita?

MWISHO:

Ndugu waandishi wa habari,Nipo kwenye mchakato na wanasheria wangu kushughurikia swala la kumpeleka mahakani Bwana John heche na gazeti la Tanzania daima toleo namba 2958 kwa kuniita msaliti wa chadema, natumiwa na CCM na kuwa nina mahusiano (natumiwa)na Wassira tena bila kunihoji mimi Juliana Shonza. Kwa maana hiyo wamenichafua na kunidhalilisha mbele ya umma wa watanzania.

Pili naomba kuweka wazi kwamba natarajia kuomba ufafanuzi wa kikatiba juu ya shutuma zilizotolewa kwenye vyombo vya habari dhidi yangu na bwana Wegesa Suguta (John heche) ili aseme ni aminisho lipi la kuthaminisha na kusakidikisha mtazamo wa maono yake ili bongo za watanzania zijue ukweli.

Mimi Makamu Mwenyekiti wa BAVICHA natangaza rasmi Mtela Mwampamba na Habib Mchange ni wanachama hai na halali wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA). Hivyo nawaomba waendelee na kazi zao za ujenzi wa chama kwenye majimbo yao na taifa kwa ujumla. Nawaomba wananchi na wanachama wote wa chadema waendelee kuwa na imani dhidi ya vijana hawa. Kama mlivyomwamini Mwampamba na kumpa kura 32000 na kama mlivyo mwamini Mchange na kumpa kura 10400 kwenye uchaguzi wa Ubunge mwaka 2010. Vivyo hivyo naowaomba muendelee kushirikiana nao kuhakikisha wanatimiza adhima ya ukombozi mwaka 2015.

Wenu katika ujenzi wa demokrasia makini

Juliana Daniel Shonz

hayo yote hayaondoi uhalali wake wa kuhamia chama kingine.
 
Hii ni habari mbaya kwa wanaharakati wa ukweli ndani ya CCM; ni upuuzi mwingine kuwapokea kundini waapuuzi kutoka Chadema; hakika Shonza hutadumu kwenye chama cha wanyonge kwa umalaya wako wa kisiasa; Shonza rudi kwenu Cdm ukaendeleze upuuzi na utoto, Wanaharakati wa ukweli ndani ya CCM hatukutaki hata kama umepokelewa na Mwenyekiti wa Chama

Mkuu unataka kupingana na mwenyekiti wako aliyempokea kwa shangwe?
 
Mimi naona kama amechelewa vile. Kuvuja kwa pakacha nafuu ya mchukuzi.

Sasa mkuu ukiacha pakacha livuje si unaweza ukawa mpumbavu wakati huo huo?

Kwa vile kwenye pakacha kuna vitu ambavyo umeagizwa kuvifikisha kunakohusika. Sasa vikishavuja utakwenda kujibu nini kwa aliyekutuma?

Kwanini ukubali kuweka vitu kwenye pakacha linalovuja in the first place? Its Freshthinking!
 
She reminds me of this famous kids story " eeh....what big eyes you have grandma?".......she cant tell the difference between a wolf and her own grandma

istockphoto_3356744-little-red-riding-hood-and-big-bad-wolf.jpg

 
Hata CCM nao wanatakiwa kuwa makini na watu wa dizaini hii,maaana hakuna kuaminika hapo.
 
563107_10152142134125931_761962656_n.jpg

ALIYEKUA MAKAMU MWENYEKITI BAVIACHA(UMOJA WA VIJANA CHADEMA)...JULIANA SHONZA....NA MPIGANA MTELA MWAPAMBA...WATUA RASMI CCM.............

LEO NAKUMBUKA MANENO ...YA MWAL JK NYERERE BILA CCM INCHI HII ITAYUMBA...KARIBUNI SANAA CCM TUJENGE TAIFA IMARA...NA TUIMARISHE DEMOKRASIA YA KWELI......KIDUMU CHAMA CHA MAPINDUZI...
 
Hata Nakaaya sumari alitoka cdm akaenda ccm na cdm bado wanadunda
Hawa ndio tunawaita ma**ya wa siasa
MAMLUKI HAWANA NAFASI CDM,,,,,,,,,,,,, AKWENDE ZAKE ARUDISHE RIPOTI KWAMBA BADO TUKO IMARA
 
Mwigulu meli hiyooo! Pakua sasa kwa raha zako. Zamani ulikuwa unapakuwa kwa kificho sasa ruksa si kesha kuwa kada! Na nyie kupakuwa kada si ruksa bwana!
Haaaaa Mkuu Chakaza bwana umenifanya nicheke, hizo ndio kazi za Mwigulu msemo wa bi mkubwa shuka kwa shuka!!!!

 
Walishtukiwa mapema sasa haina mshtuko tena. Tahadhari aache siasa za kushikiwa akili zitammaliza.
 
Hussein H Kitambi Kijana anaejitambua ni lazima afate sera za ccm za kujikwamua mwenyewe kiuchumi.ila kijana asiejitambua lazima afuate sera za ChademaTz kujiona yeye anaonewa tu na suluhisho ni kuandamana na kufanya fujo na kutukanaa matusi..............TANURU LA FIKRA
 
Kama taarifa hii ni kweli basi ametimiza haki yake, ila anachotakiwa kufahamu ni kwamba atatumika sana katika kumchafua Dr.Slaa na cdm, kama Tambwe Hizza alivyotumika kuipata matope CUF, Kama yule jamaa aliyedai kuwa kaibiwa mke wake kipindi cha uchaguzi 2010, pengine atazunguka nchi nzima kama wale vijana waliokuwa wakishinikiza Dr.Slaa ajiuzulu, Kama yule Diwani wa viti maalum aliyedai kuwa Lema alimtongoza.

Ila kwa kuwa sasa ni mwanachama wa CCM awe makini na mambo yafuatayo, kama propaganda ikifeli basi na yeye hana tena future ndani ya CCM kama ambavyo Tambwe anahangaika sasa. Na pengine akiendelea na tuhuma ambazo hazina uthibitisho wakina Mabere Marando wanamsubiri kwa hamu kumpandisha kizimbani.
 
Nimeamini Chadema kuna screening ya hali ya juu, big up uongozi wa CDM.
 
Nenda mama, natumaini umerudisha kadi ya CDM (hata kama sio hoja)...Na Nape aongelee hili. Nenda mama, mlango upo wazi.

Poor girl.
 
Duh! Nafuu ameng'atuka mpandikizaji mkubwa huyo!

Akawaambie huku hakuna kulala mpaka kieleweke!
 
Back
Top Bottom