John Mnyika: Taifa linaongozwa na sadist..

John Mnyika: Taifa linaongozwa na sadist..

Watu wamechoka, sasa hawaogopi tena jela wala mahabusu.

Uvumilvi ni wazi unafika kikomo, ndio maana wanaandika maneno hayo. Hawajali tena nini kitafuata.

Wacha tuone ni wapi tunaelekea ingawa hii teyari ni ishara mbaya.
Kwani huyo sadist ni wa Taifa gani, maana naona watu wa Chadema wanaruka na kugaragara na vigelegele juu.. Kama hawaogopi jela kwanini wasitaje jina la la huyo Sadist na ilo Taifa Lake, ila kama ni mafumbo basi uoga upo pale pale
 
Nauliza jamani niambieni, mtu anayetaka watu waishi kama mashetani ni nani?

Ni nani huyo anayetumia rambirambi za wahanga huku akiwananga?

Anayetaka wasiokuwa na pesa ya kivuko wapige mbizi, ana upendo sana ati ehee?

Hivi kweli anayejali atawaambia watumishi wake muhimu ati wakabangue korosho kwa meno?

Ni jeuri ya namna kumwambia msaidizi na mtendaji wako mkuu ati nitawapiga hata shangazi zako!! Kweli?

MUNGU ATUPONYE NA ROHO YA USADIST, NI ROHO YA KOROSHO NA HAIFAI KABISA.

MSEMA KWELI NI MPENZI WA MUNGU.
Huyu mwenye kichwa kimepinda ka cha korosho ila ajue Mungu anamuona,
 
Kwani huyo sadist ni wa Taifa gani, maana naona watu wa Chadema wanaruka na kugaragara na vigelegele juu.. Kama hawaogopi jela kwanini wasitaje jina la la huyo Sadist na ilo Taifa Lake, ila kama ni mafumbo basi uoga upo pale pale
Kwani huyo Mnyika ni wa Taifa gani?
 
Mnyika always right on the money. He got it right both times. I remember the previous one(JK), about "being weak", and now jiwe being a sadist!

I would say he is right on both occasions.

However, none is a substitute for the other...sadism should not be a replacement for weakness.

Yah yah yaaaaa,let's let us speak the queen's language,the sadist can't know what we talk about,he is inferior to this language
 
Kwani huyo sadist ni wa Taifa gani, maana naona watu wa Chadema wanaruka na kugaragara na vigelegele juu.. Kama hawaogopi jela kwanini wasitaje jina la la huyo Sadist na ilo Taifa Lake, ila kama ni mafumbo basi uoga upo pale pale
Kasema taifa linaongozwa na sadist kwani yeye ni mkenya tuseme anayeongoza taifa ni Kenyatta, the message is very clear.
 
Hizo ni allegations tu, he who allege, must prove, kama anao ushaidi wa kuthibitisha aje mbele na afanye hivyo.
Ushahidi upo wa kutosha sana, hata watu wakiwa matajiri anachukia ndo maana anawateka na kuwabambikia kesi
 
Kasema taifa linaongozwa na sadist kwani yeye ni mkenya tuseme anayeongoza taifa ni Kenyatta, the message is very clear.
Sasa mbona anakua muoga kwanini asiweke wazi kila kitu tu ili tumpongeze
 
Umeliweka vizuri ndugu
Nauliza jamani niambieni, mtu anayetaka watu waishi kama mashetani ni nani?

Ni nani huyo anayetumia rambirambi za wahanga huku akiwananga?

Anayetaka wasiokuwa na pesa ya kivuko wapige mbizi, ana upendo sana ati ehee?

Hivi kweli anayejali atawaambia watumishi wake muhimu ati wakabangue korosho kwa meno?

Ni jeuri ya namna kumwambia msaidizi na mtendaji wako mkuu ati nitawapiga hata shangazi zako!! Kweli?

MUNGU ATUPONYE NA ROHO YA USADIST, NI ROHO YA KOROSHO NA HAIFAI KABISA.

MSEMA KWELI NI MPENZI WA MUNGU.
 
Hivi Mnyika anajua Kibamba mpaka leo barabara kibao zinapitika kwa shida sana,akipata muda apite Segerea atashangaa sana
Mbunge is a law maker si mtendaji, kama amepiga kelele mmekataa kupeleka pesa kisa ni mpinzani unategemea nini?
 
Sadist ni neno lenye fumbo zito sana. Ili mtu alielewe basi English Grammar iwe imelala vizuri kichwani.

Neno "Sadist" ni Etymology.
Limetokana na neno la Kifaransa "sadisme". Limechukua mzizi kutoka kwa mwandishi "Marquis de Sade", aliejulikana sana kwa ubingwa wake wa uandish juu ya maswala yanayo husiana na UHURU, miongoni mwa maandishi yake ni "Kupata Furaha/Amani/Utulivu kwa kutia maumivu watu wengine".
Mara nyingi inakuwa ni kama ugonjwa flani hivi. A very bad disease!
 
Si mara ya kwanza kwa Mnyika kutoa misemo ya alama kwa viongozi wa taifa hili. Itakumbukwa wakati wa Rais Kikwete alimuita Rais huyo Dhaifu bungeni na jina hilo likavuma mpaka sasa.
Mh. Mnyika hajakosea kabisa kwa hawa watu wawili kuwapa sifa hizo kwani zinawa-'fit' kabisa.
Mmoja alikuwa ni "dhaifu"
Na mwingine "Afurahiae kuona wengine wakiteseka", ndio maana alianza na kuweka watu mahabusu n.k.
 
Back
Top Bottom