John Mnyika: Taifa linaongozwa na sadist..

John Mnyika: Taifa linaongozwa na sadist..

Mnyika anaona kutoa kauli kama hizo ndio ataonekana mwanaharakati haswa.

Inasikitisha namna tulivyo na wapinzani hovyo hapa nchini
Ni haki, ndivyo anavyomuona huyo mtu. Kutofautiana nae ni haki yako nawe. Cha msingi ni hoja zake.
 
Ni maneno ya Mbunge wa Kibamba na kiongozi wa CHADEMA, John J. Mnyika.

Ametweet kwamba taifa linaongozwa na sadist. Sijui anamaanisha taifa gani ila huenda akawa anamaanisha Tanzania. Kwa maana hiyo, kiongozi wa taifa hili ni sadist!

Sadist ni neno la kiingereza linalomaanisha mtu ambaye furaha yake inapatikana pale anapowaumiza wengine. Ni kama katili fulani hivi anayeburudishwa na mateso ya watu wengine.

Si mara ya kwanza kwa Mnyika kutoa misemo ya alama kwa viongozi wa taifa hili. Itakumbukwa wakati wa Rais Kikwete alimuita Rais huyo Dhaifu bungeni na jina hilo likavuma mpaka sasa.

Hili sio tusi kweli?!
jiwe la gizani limepiga kunako (utosini)!!
 
Poleni ndio ukweli wenyewe. Au hamtaki kuambiwa kweli wakati kila siku mwajisifu mnapenda kusema au kuwaambia wengine kweli.
Mbona unaniweka kwenye kundi la wasiopenda kuambiwa ukweli? Kisa nimeleta taarifa tu ama nini..
 
Ni maneno ya Mbunge wa Kibamba na kiongozi wa CHADEMA, John J. Mnyika.

Ametweet kwamba taifa linaongozwa na sadist. Sijui anamaanisha taifa gani ila huenda akawa anamaanisha Tanzania. Kwa maana hiyo, kiongozi wa taifa hili ni sadist!

Sadist ni neno la kiingereza linalomaanisha mtu ambaye furaha yake inapatikana pale anapowaumiza wengine. Ni kama katili fulani hivi anayeburudishwa na mateso ya watu wengine.

Si mara ya kwanza kwa Mnyika kutoa misemo ya alama kwa viongozi wa taifa hili. Itakumbukwa wakati wa Rais Kikwete alimuita Rais huyo Dhaifu bungeni na jina hilo likavuma mpaka sasa.

Hili sio tusi kweli?!
Sjuiii
Screenshot_2018-11-01-20-07-02.jpeg
 
Tukumbuke kila aliyepata mali si lazima kaiba ni juhudi na maarifa yake na uwezo wake wa kutunza na kujinyima. Ila wapo pia wezi kuwa umiza waliojitafutia kwa haki ni laana.
 
Mnyika anaona kutoa kauli kama hizo ndio ataonekana mwanaharakati haswa.

Inasikitisha namna tulivyo na wapinzani hovyo hapa nchini
Si mlisema mnakamilisha usajili wake yeye na Kubenea vipi tena.
 
Nimeandika comment zaidi ya mara kumi nafuta,naanza upya nikitaka ku_send nafuta tena,kimsingi J.Mnyika yupo sahihi kwa 90%
 
Ni maneno ya Mbunge wa Kibamba na kiongozi wa CHADEMA, John J. Mnyika.

Ametweet kwamba taifa linaongozwa na sadist. Sijui anamaanisha taifa gani ila huenda akawa anamaanisha Tanzania. Kwa maana hiyo, kiongozi wa taifa hili ni sadist!

Sadist ni neno la kiingereza linalomaanisha mtu ambaye furaha yake inapatikana pale anapowaumiza wengine. Ni kama katili fulani hivi anayeburudishwa na mateso ya watu wengine.

Si mara ya kwanza kwa Mnyika kutoa misemo ya alama kwa viongozi wa taifa hili. Itakumbukwa wakati wa Rais Kikwete alimuita Rais huyo Dhaifu bungeni na jina hilo likavuma mpaka sasa.

Hili sio tusi kweli?!
Ni tusi kama unamlenga mtu ambae hana hiyo tabia na sii tusi kama unamlenga mtu mwenye hiyo tabia.
Sasa kwa upande wa utawala wetu tuna mtu ambae anakiri hadharani kwamba watoto wake wameolewa na jinsi ambavyo hakuwajali hakuna hao watoto hata jirani zao hawakujua kama nyumba ya jirani ina tukio muhimu.
Haimaanishi huyu baba wa mtoto haishi kwa anasa. Ulinzi wake tu anaposafiri kwa siku moja ni zaidi ya sh. Mil10 lakini anaona kama kutoa mil 5 kwa tukio la kipekee na la mara moja ktika maisha atawapa ujiku.
Sasa wewe mwenyewe fikiria huyu mto ni mtu wa silika gani?
 
Mnyika anaona kutoa kauli kama hizo ndio ataonekana mwanaharakati haswa.

Inasikitisha namna tulivyo na wapinzani hovyo hapa nchini
mpangie bas kua mpinzani anatakiwa aweje ili asiwe wa hivyo
 
Back
Top Bottom