E
Reaction score
2,682

Profile posts Latest activity Postings About

  • una tetesi tu mi sidhani pengine wanaambiana huko misikitini kuwa udom chuo chetu, kwani pale morogoro imekuwaje hapafai tena kwa waislam?
    Itabidi ifanyike census ili ijulikane au kuna some reasons, fanya research mkuu ili tupate data za ukweli.
    Washikaji kuna tetesi zinasema kwamba more than 80% ya wanafunzi na wafanyakazi wa UDOM ni musilim je ni coincidence au strategy? Sina nia ya kuchochea udini lakini tujiulize kidogo
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top