John Mnyika: Taifa linaongozwa na sadist..

John Mnyika: Taifa linaongozwa na sadist..

Hivi Mnyika bado yuko Tanzania? Sijamsikia kama miaka tatu hivi. Naona kampeni zimeanza sasa, mpaka hawa walala mchana wanaanza kuibukia.
 
A sadist is a very bad human being. During our time at the university many years ago, we had a very sadistic lecturer. He usually taught in third year. The first thing he uesd to do in a new class was to find out from previous years the most intelligent students in the class. During course work he would then make sure that he deals with the academically able so that everybody in the class feels that he/she is at his mercy. By the end of year literally no one in the class would be confident to pass his course and this gave the sadist the room to pick whoever he wished for supplementary exam.
 
jam


Jamani can this be true?

sadism : a person who takes pleasure in inflicting pain, punishment, or humiliation on others a sexual sadist He's a sadist and, where Toby is concerned, an unusually relentless one: he's in the boy's face constantly, prodding, belittling, taunting.—
Umetoa tafsiri sahihi ya hilo neno.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ni maneno ya Mbunge wa Kibamba na kiongozi wa CHADEMA, John J. Mnyika.

Ametweet kwamba taifa linaongozwa na sadist. Sijui anamaanisha taifa gani ila huenda akawa anamaanisha Tanzania. Kwa maana hiyo, kiongozi wa taifa hili ni sadist!

Sadist ni neno la kiingereza linalomaanisha mtu ambaye furaha yake inapatikana pale anapowaumiza wengine. Ni kama katili fulani hivi anayeburudishwa na mateso ya watu wengine.

Si mara ya kwanza kwa Mnyika kutoa misemo ya alama kwa viongozi wa taifa hili. Itakumbukwa wakati wa Rais Kikwete alimuita Rais huyo Dhaifu bungeni na jina hilo likavuma mpaka sasa.

Hili sio tusi kweli?!
Yeyote anaechukua madaraka bila idhini ya walio wengi anaingia katika hilo kundi.
 
Ni maneno ya Mbunge wa Kibamba na kiongozi wa CHADEMA, John J. Mnyika.

Ametweet kwamba taifa linaongozwa na sadist. Sijui anamaanisha taifa gani ila huenda akawa anamaanisha Tanzania. Kwa maana hiyo, kiongozi wa taifa hili ni sadist!

Sadist ni neno la kiingereza linalomaanisha mtu ambaye furaha yake inapatikana pale anapowaumiza wengine. Ni kama katili fulani hivi anayeburudishwa na mateso ya watu wengine.

Si mara ya kwanza kwa Mnyika kutoa misemo ya alama kwa viongozi wa taifa hili. Itakumbukwa wakati wa Rais Kikwete alimuita Rais huyo Dhaifu bungeni na jina hilo likavuma mpaka sasa.

Hili sio tusi kweli?!
Waombolezaji siyo WAJINGA.ipo siki
 
Back
Top Bottom