John Mnyika: Taifa linaongozwa na sadist..

John Mnyika: Taifa linaongozwa na sadist..

Aisahau Kibamba 2020, amekuwa mbunge wa taifa badala ya mbunge wa Kibamba, poor Mnyika.
 
Mshamba ni wewe unayeona Kiingereza ni kitu cha kuringia!!!

Kwangu Kiingereza kawaida tu.

Ulu ulehaya du dugije gulunga lunga lulu I Jisukuma.

Yani nimeshakusoma sana tu, unakujaga na vimisamiati flani hivi vya kingereza vya kuwaringishia wenzako, kisa tu unaishi wapi sijui, basi ukishaweka sentensi zako za kingereza unaona kama hakuna mtu mwingine JF anajua kama wewe, kumbe wengine wapo wengi tu, sema wanakuchora tu.
 
Yani nimeshakusoma sana tu, unakujaga na vimisamiati flani hivi vya kingereza vya kuwaringishia wenzako, kisa tu unaishi wapi sijui, basi ukishaweka sentensi zako za kingereza unaona kama hakuna mtu mwingine JF anajua kama wewe, kumbe wengine wapo wengi tu, sema wanakuchora tu.

Hizo ni figments zako tu!

Na si ajabu kuna ka inferiority complex mahali...
 
Hivi Mnyika anajua Kibamba mpaka leo barabara kibao zinapitika kwa shida sana,akipata muda apite Segerea atashangaa sana
Tatizo lipo kwa hao waliotawala tangu mwaka 1962 mpaka leo hata shimo la choo mpaka tukope au waje wahisani toka marekani.
Mkuu huoni tatizo kwa ccm rejea nchi hizi enzi hizo na leo zipoje??
Singapore
Malaysia
Thailand
Korea
Indonesia

ISIS
 
LAKINI hatapoteza muda kutenga fungu la kughalimia mchakato wa katiba mpya kwani siyo PRIORITY than SGR. Na ni kweli kabisa.

Hii ndio sababu kuu?

Kujenga Chato International Airport ni PRIORITY?

Chaguzi za mara kwa mara ni PRIORITY?

Ndio, KATIBA mpya sio 'PRIORITY'; lakini sio kwa sababu hiyo inayotajwa kutoifanya iwe PRIORITY. KATIBA iliyopo ni kama haipokwa sababu inakanyagwa bila ya kuhojiwa huyo anayeikanyaga.

NDIO, KATIBA mpya sio PRIORITY kwa sababu haitaruhusu huyo anayekanyaga hii iliyopo aikanyage bila ya kuwajibishwa.
Hii ndio sababu kuu ya KATIBA mpya kutokuwa PRIORITY.

Msiwafanye waTanzania kuwa mazuzu wasioelewa kitu.
 
Kwani pana 'kichaa' aliyewahi kuwafurahisha ndugu zake kwa yeye kuwa kichaa? Ndugu,huwa mnafurahi kuwaona jamaa zenu ni vichaa? The answer is ;you are always sad when your beloved ones are mad.ova.labda kama mmempiga kipapai ili mtoboe.
 
Ni maneno ya Mbunge wa Kibamba na kiongozi wa CHADEMA, John J. Mnyika.

Ametweet kwamba taifa linaongozwa na sadist. Sijui anamaanisha taifa gani ila huenda akawa anamaanisha Tanzania. Kwa maana hiyo, kiongozi wa taifa hili ni sadist!

Sadist ni neno la kiingereza linalomaanisha mtu ambaye furaha yake inapatikana pale anapowaumiza wengine. Ni kama katili fulani hivi anayeburudishwa na mateso ya watu wengine.

Si mara ya kwanza kwa Mnyika kutoa misemo ya alama kwa viongozi wa taifa hili. Itakumbukwa wakati wa Rais Kikwete alimuita Rais huyo Dhaifu bungeni na jina hilo likavuma mpaka sasa.

Hili sio tusi kweli?!
Fafanua kwanza tusi maana yake ni nini?
 
Hivi Mnyika anajua Kibamba mpaka leo barabara kibao zinapitika kwa shida sana,akipata muda apite Segerea atashangaa sana
Hilo mwambie RC wenu sio anakaa ofisini mpka msambwanda unaumuka tu,kazi yake ni kusimamia maendeleo ya dar sio kumbwelambwela tu
 
kama haombi hela ,huyu jamaa atakuwa mmoja ya watu wa kwanza kwnza kuachia jimbo na dada yake Mdee, sio mbaya tutaendelea kuwa pamoja nao kwenye mitandao
Kwa hisani ya kailima na policeccm bila hivyo mngekua mnakata mauno chattle huko mkinywa lubisi
 
Ongeeni vizuri na mnyika muda bado mwingi ,miaka 2
Yule sio hawa ambao leo umewaona wanamsifia magu ili wapate vyeo
Screenshot_2018-10-15-13-11-50-1.jpg
 
Mnyika ni mgonjwa wa akili, huu muda sio wakujadili kauli za mgonjwa, asaidiwe tu apewe msaada wakimatibabu
 
Back
Top Bottom