Bishanga
JF-Expert Member
- Jun 29, 2008
- 15,321
- 10,140
Bishanga of course nimekwazika... hivo nimeipokea.... Hio piili yako ndo inanifanya nikwazike sababu najua fika UMENIELEWA ila raha yako lies in the fact kua it rattles us ladies... Hicho kiporo Bishanga hakuna haja dear... maana usishangae kua imekuuma.... IMAGINE mie ni mke wa mtu... ambae najua cheating ipo... hio haitoshi nyie ambae ni waume zetu mko kupongeza akina dada ambao hua mnajivinjari nao huko na kutukandamiza na kututreat as USELESS... Wee na mimi nani roho INAMUUMA ZAIDI?? Mkuki kwa nguruwe eeeh??
nisamehe bure bana,ila kuna siku nitakusema!