Jibu kwa The Boss (Nyumba ndogo)

Jibu kwa The Boss (Nyumba ndogo)

Bishanga of course nimekwazika... hivo nimeipokea.... Hio piili yako ndo inanifanya nikwazike sababu najua fika UMENIELEWA ila raha yako lies in the fact kua it rattles us ladies... Hicho kiporo Bishanga hakuna haja dear... maana usishangae kua imekuuma.... IMAGINE mie ni mke wa mtu... ambae najua cheating ipo... hio haitoshi nyie ambae ni waume zetu mko kupongeza akina dada ambao hua mnajivinjari nao huko na kutukandamiza na kututreat as USELESS... Wee na mimi nani roho INAMUUMA ZAIDI?? Mkuki kwa nguruwe eeeh??

nisamehe bure bana,ila kuna siku nitakusema!
 
Hii match kali sana, halafu kuna watu ni mke na mume na hawajui kama wapo pande mbili tofauti.
 
Bishanga of course nimekwazika... hivo nimeipokea.... Hio piili yako ndo inanifanya nikwazike sababu najua fika UMENIELEWA ila raha yako lies in the fact kua it rattles us ladies... Hicho kiporo Bishanga hakuna haja dear... maana usishangae kua imekuuma.... IMAGINE mie ni mke wa mtu... ambae najua cheating ipo... hio haitoshi nyie ambae ni waume zetu mko kupongeza akina dada ambao hua mnajivinjari nao huko na kutukandamiza na kututreat as USELESS... Wee na mimi nani roho INAMUUMA ZAIDI?? Mkuki kwa nguruwe eeeh??

Mkwe usikwazike ndoo mchezo ulivyo. Jipange vizuri, mie nipo nyuma yako.
 
Mamkubwa inabidi ujue kuwa kusamehe kunaambatana na kusahau.... Ni wajibu wa mke kumpenda mume na kumheshimu, so budi usamehe mara mia tatu.
Nyumba ndogo the boss haivumiliki; kwani ni sawa na kukubali uke wenza; Kinachoweza kusamehewa (si kuvumilia) ni one two night stand basi. Kuvumilia nyumba ndogo ni ushenzi.
Unless uwe low self esteem wife.

Kuna tofauti kati ya KUSAMEHE na KUVUMILIA. Hakuna cha uvumilivu, ila unasamehe kama mtu ametubu na kukusudia kuacha.
 
Hapo ndo mnashindwa nielewa... Sina nguvu ya kupingana na usaliti... BUT Nyumba ngogo i can not stand...
.

Nafikili watu wanachanga , kuna mke mwenza na nyumba ndogo. hata hivyo mke mwenza ni patano kati ya mme na mke (hasa baadhi ya sheria za dini). Lakini nyumba ndogo ni usaliti usio vumilika, hii ndio maana yangu mkwe. nipo, pamoja kabisa na wewe.
 
Siku niliposoma thread ya ZE BOSS kiukweli niliboreka sana, sijui kama alifikiria madhara yanayoletwa na hizo nyumba ndogo. Wengi ni mashahidi wanawake wengi kwenye ndoa wanaambukizwa ukimwi kutokana na waume zao kuendekeza nyumba ndogo, watoto wanazaliwa wakiwa tayali wameethirika kutokana na maambukizi. Japo si maambukizi yote yanatokana na nyumba ndogo lakini tabia hiyo inachangia sana. Ulimwengu tulionao sasa si sawa na enzi za kina yakobo (katika biblia) magonjwa kibao mimi nimeshuhudia dadangu akiambukizwa ukimwi hivihivi kwa sababu mumewe alikuwa na nyumba ndogo ambayo iliathirika kwa ukimwi. Ni kweli wanaona kama wanaenjoy lakini wakumbuke kuwa malipo yapo hapahapa duniani ipo siku wataumbuka licha ya mbinu nyingi wanazotumia kujificha.
 
Si ndo maana jana nikawaambia huu mjadala wanaupeleka kiubishani wakati wanatakiwa kuupeleka kiuhalisia. Mie skushangazwa kabisa na ule muibuko wa wanajeshi wapya leo kwenye hii sredi. hehehhe halaf wamekuja kumwaga dozi na kulog out. Hawakuimba tarabu kabisa yaani!
Dah! hii sredi leo ndo imenifanya nijue kwanini Gaddafi aliweka mabodyguard wanawake. khaaa!

mkuu mimi nimeshusha silaha baada ya kuhisi Ashadii na wenzie wamekwazika,i feel for them.
 
Unajua Dada Jestina... Nina muda mchache kukaa hapa lakini nina machache ya kukueleza

Kwanza, inatakiwa tujue sababu ya hao wanaume ku-cheat na kuwa na nyumba ndogo... kumbuka hata women nao wana cheat na wana ile list aliyoipanga Bujibuji...

Inawezekana ni nature na pia inawezekana kuna kitu kimemsukuma kwenda huko

Vile vile kwa hizi nyumba ndogo, hazianzi ghafla kwamba jumba dogo hilo limeota hewani... lazima limeanzia mahali...

NN alisema 99% ya wanaume wanacheat, na wanacheat na nani??, either mdada, mke wa mtu au mtoto wa mtu, ile degree ya mapenzi yao ndo inaenda mpaka kufikia nyumba ndogo...

sasa mamito... kama vile sababu za wanaume ku-cheat zinavyotofautiana, ndio hivyo sababu za wadada kutembea na wanaume waliooa pia inatofautiana. Kama umepitia some points huko nyuma utakuwa umeziona...

sasa kama wewe ni ile 0.02% aliosema NN, hebu waambie wenzako namna ya kupinga infidelity na u-nyumba ndogo... hii issue ni kama jukwaa la siasa, wataongea na fake promises wakitoka wanaenda kujipooza kwa nyumba ndogo

Halafu kumbuka kwamba hivi vitu vinafanyika kwa vitendo zaidi na si maneno..., wanaokuwa wanapinga ndio wanaongoza kwa vitendo



Hii post nimeipenda... Mambo mengi unayooengea yapo very logical... Ila tu unanishangaza kua unafanya assumption kwamba kila mwanaume anae cheat ana nyumba ndogo.... Wanaume almost woote wanacheat.... Issue hapa ni nyumba ndogo... and that is where the problem lies.... Kwama ni HATARI saana mumeo kama anacheat na nyumba ndogo... Hasa for the health of his family..... Ndio maana napinga nyumba ndogo na kukataa kua sio kila mwanaume ana nyumba ndogo ingawa almost woote wana cheat!
 
Always.... Always.... Niki erupt hapa... hii thread yaweza futika by default... Hivo i am doing that....

ooh no dear dont erupt, take a deeeep deeep breath..... just cool gal! take easy with the situation, have a smile....
 
Siku niliposoma thread ya ZE BOSS kiukweli niliboreka sana, sijui kama alifikiria madhara yanayoletwa na hizo nyumba ndogo. Wengi ni mashahidi wanawake wengi kwenye ndoa wanaambukizwa ukimwi kutokana na waume zao kuendekeza nyumba ndogo, watoto wanazaliwa wakiwa tayali wameethirika kutokana na maambukizi. Japo si maambukizi yote yanatokana na nyumba ndogo lakini tabia hiyo inachangia sana. Ulimwengu tulionao sasa si sawa na enzi za kina yakobo (katika biblia) magonjwa kibao mimi nimeshuhudia dadangu akiambukizwa ukimwi hivihivi kwa sababu mumewe alikuwa na nyumba ndogo ambayo iliathirika kwa ukimwi. Ni kweli wanaona kama wanaenjoy lakini wakumbuke kuwa malipo yapo hapahapa duniani ipo siku wataumbuka licha ya mbinu nyingi wanazotumia kujificha.

Hii inaweza ikawa ni roho fulani mbaya. Lakini wengi chanzo ni ni wamama nyumbani. mama mkali, hajishuji, hapendi mume etc. Mke mkarimu na anaye jua wajibu wake si rahisi kuwa na msaliti kama huyu. Kwa hiyo ni aibu wanao tetea hii tabia lakini women tusiwalaumu tuu hawa kina baba kama hatujatimiza wajibu wetu.
 
mkuu mimi nimeshusha silaha baada ya kuhisi Ashadii na wenzie wamekwazika,i feel for them.



Umeshusha silaha au kwa sababu akina Darling tone na Sarafina wameondoka?? Toa sababu za kweli B' Acha kunisingizia.... Tuko page ya 35 ndio unagundua tumekwazika.... Kukwazika kulianza kama 10 pages ago huko... Hivo B' waweza endelea tumia silaha wee and co.
 
ooh no dear dont erupt, take a deeeep deeep breath..... just cool gal! take easy with the situation, have a smile....


I can not lie and say i can smile... NO! And of coz I can not erupt pia for i know its consequences...... ila for a fact i am rattled and a deep breath wont do a thing...
 
Back
Top Bottom