Jibu kwa The Boss (Nyumba ndogo)

Jibu kwa The Boss (Nyumba ndogo)

Ndio maana nikasema mara mia mwanaume achukue changu doa kuliko nyumba ndogo kwa kuwa nyumba ndogo ana nia ya kuiba penzi na si sex tu. Tatizo la nyuba ndogo ni permancence; have never experience that; mume wangu hajawahi kutia nanga kwa mwanamke sijuhi kumpangia sijuhi nini; akifanya hivyo ndio utakuwa mwisho wa ndoa yetu..

Heshima yako Nyumba Kubwa

Hebu nifafanulie kidogo hapo kwenye Blue, sijaelewa kabisa

Lakini kuhusu changudoa, unadhani yeye mume wako atafurahi kuchukua mwanamke huyu leo na yule kesho, hilo si linakuwa ni maamauzi yake, kwamba apate mmoja wa kukusaidia kama hivyo uko mbali kwa sasa... kuliko kuhangaika kila siku

And kwenye red hapo mama... sitaki kukubishia... lakini... Mmh?
 
Asha mimi nimekuelewa saaana. Watu wanachukulia cheating ni cheating ila kuna tofauti kati ya one night stand na nyumba ndogo.

Hakuna mwanamke anayeweza kujiaminisha kuwa mume wake hajawahi kupiga one night stand.

Mimi pia niko far away najua fika my hubby atakuwa anapiga one night stand; ila naishi kwa amani saana maana sitaweza jua wala kuzuia kwani niko mbali.

Nachopigania ni nafasi yangu kwenye moyo wa mume wangu; as long as I feel am number one I will LOVE and cherish my hubby no matter what.

Ndio maana nikasema mara mia mwanaume achukue changu doa kuliko nyumba ndogo kwa kuwa nyumba ndogo ana nia ya kuiba penzi na si sex tu. Tatizo la nyumba ndogo ni permanence; have never experienced that; mume wangu hajawahi kutia nanga kwa mwanamke sijuhi kumpangia sijuhi nini; akifanya hivyo ndio utakuwa mwisho wa ndoa yetu.

Wale mlo nje ya ndoa au wenye ndoa changa hamtakaa muelewe mimi na Asha tunaongea nini. These things need experience, kama hujawahi experience ni ngumu kukubali; utakuwa too ideological.

Nilikuwa na mtazamo mgando kuliko wachangiaji wote in my first 5 years ya ndoa yangu.

mnahitaji kuwapa kitchen party wenzenu kwa kweli...
 
Endelea kusema ukweli daima
Inaumiza sana hasa hizi nyumba ndogo.



Asha mimi nimekuelewa saaana. Watu wanachukulia cheating ni cheating ila kuna tofauti kati ya one night stand na nyumba ndogo.

Hakuna mwanamke anayeweza kujiaminisha kuwa mume wake hajawahi kupiga one night stand.

Mimi pia niko far away najua fika my hubby atakuwa anapiga one night stand; ila naishi kwa amani saana maana sitaweza jua wala kuzuia kwani niko mbali.

Nachopigania ni nafasi yangu kwenye moyo wa mume wangu; as long as I feel am number one I will LOVE and cherish my hubby no matter what.

Ndio maana nikasema mara mia mwanaume achukue changu doa kuliko nyumba ndogo kwa kuwa nyumba ndogo ana nia ya kuiba penzi na si sex tu. Tatizo la nyumba ndogo ni permanence; have never experienced that; mume wangu hajawahi kutia nanga kwa mwanamke sijuhi kumpangia sijuhi nini; akifanya hivyo ndio utakuwa mwisho wa ndoa yetu.

Wale mlo nje ya ndoa au wenye ndoa changa hamtakaa muelewe mimi na Asha tunaongea nini. These things need experience, kama hujawahi experience ni ngumu kukubali; utakuwa too ideological.

Nilikuwa na mtazamo mgando kuliko wachangiaji wote in my first 5 years ya ndoa yangu.
 
Naanza na sentensi yako ya mwisho... Muwe na huruma na muwe waelewa pia... Naona Bishanga, Klorokwin, EMT mnajaribu kui-rub ina... na NAKEREKWA SAANA na mtu ananiuliza then anaishingia njiani kunijibu.... Mfano Bishanga ambae yupo full soga hapa na kufurahia the Likes of Sarafina na Darling tone....

Naona umenisoma... ila nahisi kabisa umenisoma vibaya kwa sababu zifuatazo....
  1. Niliachana na mume wangu kwa sababu ya infedility.... na nikagundua kwa mpigo kua na mtaalam wa "hit and run" lakini sio nyumba ndogo...
  2. Nina hasira na wababa ambao wanajenga nyumba ndogo... sina hasira na mwanamke mwenyewe... However hasira inakuja pale tu ambapo anakuja brag mbele yangu kua yeye ni nyumba ndogo... otherwise asiponifuata; sina shida nae...
  3. Nasema nyie watu hamjui qualifications za nyumba ndogo mnabisha.... Ni uzi mrefu nitaanda speacial kabisa kwa ajili ya akina Darling tone na sarafina naona nawee umeongezeka katika list....
  4. Mimi sio mjinga wala sio naivu... mwanaume wangu ni lijali hasa... For instance niko nae mbali kitambo saana... Hivo the way namjua kua anapenda sex... I know kua lazima kisha lala na mwanamke mwingine huko... for ipo katika nature kua naweza vumilia hawezi... Ila aikiwepo hapa na afanye hivo aone mziki wake.
  5. Nimesema almost perfect... ulitaka niseme ni perfect kwako au katika macho ya jamii?? Ananiridhisha kwa sex... Ananisimamia kwa kila jambo... He is there for me... Ni good dad hata kwa watoto ambao sijazaa nao kwake... He is almost perfect.... I REPEAT Almost perfect... Kama ananicheat na kanicheat kwa brains sijaona... then be it... siwezi sema he is not perfect sababu tu najua aweza toka... kwanini nijiweke pressure juu niache kujipa raha???
  6. Mume wangu wa kwanza alichokua anataka nje ya ndoa yetu ni a lay with varieties... ni moja wa wale wanaume daima hataridhika na mwanamke mmoja... Na naamini sio kwamba nilikua na tatizo mim (for asingekua anataka turudiane wala kunisumbua anavonisumbua as much as i am married again....
Hakikisha umenielewa ndo unijibu...

kwenye:

namba 1...sina coment

namba 2....hujui unachokisema na kutetea

namba3.....umewahi kuwa nyumba ndogo hadi ujue qualification zake?......

namba4...kama uliachana na mme wako wa kwanza kwa sabau ya hit and run na huyu wa sasa unasema anapenda sex naunaongeza kuwa ni lazima awe amelala na mwanamke huko aliko huoni kuwa unajichanganya tu na kama ndivyo ilivyo kwa nini usiachane nae maana kuvumilia hawez..na wewe hupendi hit and run

namba 5... ulitakiwa kusema ni PERFECT tatizo lako liko hapa ''However hasira inakuja pale tu ambapo anakuja brag mbele yangu kua yeye ni nyumba ndogo... otherwise asiponifuata; sina shida nae...

namba 6... sina comment


ni dakika 23 inaelekea ya 24 kipindi cha pili....
 
Heshima yako Nyumba Kubwa

Hebu nifafanulie kidogo hapo kwenye Blue, sijaelewa kabisa

Lakini kuhusu changudoa, unadhani yeye mume wako atafurahi kuchukua mwanamke huyu leo na yule kesho, hilo si linakuwa ni maamauzi yake, kwamba apate mmoja wa kukusaidia kama hivyo uko mbali kwa sasa... kuliko kuhangaika kila siku

And kwenye red hapo mama... sitaki kukubishia... lakini... Mmh?

kloro na Bishanga mnamuona Darlingtone alivyo anafaaa?????????
 
Well said AshaDii
Wanawake siku zote wanaomba wenzao wasifanikiwe katika kila jambo




EMT Pal... I know women don't feel for their fellow women... BUT Believe me you... I always do.... always.... Ndo maana niliweka msisitizo...
 
humu ndani naona mnataka kuniuaaaa!!! I pledge mtu anae ni quote ahakikishe kua kanisoma vizuri for nimechoka kujirudia.. the good thing ni kwamba bado nipO siondokii....

hahahahahaaa Asha bana,nikupe kipaza sauti? Maana Kloro kanambia hajakusikia vizuri.
 
Bishanga bye, tukutane kesho hapahapa, muda umeenda ngoja nikapike nisije nikasababisha stress

sawa mama,mimi sibanduki hapa maana naona Ashadii vinapanda vinashuka,wacha niendelee kumpepea ingawa kayataka mwenyewe.
 
EMT Pal... I know women don't feel for their fellow women... BUT Believe me you... I always do.... always.... Ndo maana niliweka msisitizo...

Asha Dii the fact kwamba you always do haina maana kuwa wengine wanafanya hivyo. Suala la women don't feel for their fellow women ni la kimaumbile zaidi and it will take hard efforts kubadilika. In other words, that is a fact we have to live with.
 
wavumilie.....umesahau mimi ndie chanzo cha mjadala huu???

Najua The Boss... sorry nilikuwa sijaelewa...

Lakini pia, wajue kwamba nyumba ndogos are not there to harm or hurt their marriage
Labda hiyo nyumba ndogo isingekuwepo huyo bwana angekuwa amefanya worse...

Nyumba ndogos are there to stay (Source.... Asprin)... Babu knows better
 
Hii ngoma The Boss hainaga kitchen party; inahitaji experiencial learning; si nadharia.

Nilikuwa nawaona wamama wanaosamehe waume zao waki wacheat kuwa akili zao zina walakini.

To my supprise nilipo experience hii kitu hata nilioshare nao hili tatizo including my very strict sister hakutia neno na mpaka leo ni best ya mume wangu. Nilijua atasema mdogo wangu you can live without him; considering that she has a perfect marriage I can say.

mnahitaji kuwapa kitchen party wenzenu kwa kweli...
 
Asha Dii the fact kwamba you always do haina maana kuwa wengine wanafanya hivyo. Suala la women don't feel for their fellow women ni la kimaumbile zaidi and it will take hard efforts kubadilika. In other words, that is a fact we have to live with.

Most of us to, ndio maana tunawasaidia kulinda ndoa zao....

Lakini hapo kwenye Blue, umenifurahisha...
"If you can't fight them, join them"
 
Naanza na sentensi yako ya mwisho... Muwe na huruma na muwe waelewa pia... Naona Bishanga, Klorokwin, EMT mnajaribu kui-rub ina... na NAKEREKWA SAANA na mtu ananiuliza then anaishingia njiani kunijibu.... Mfano Bishanga ambae yupo full soga hapa na kufurahia the Likes of Sarafina na Darling tone....

Naona umenisoma... ila nahisi kabisa umenisoma vibaya kwa sababu zifuatazo....

  1. Niliachana na mume wangu kwa sababu ya infedility.... na nikagundua kwa mpigo kua na mtaalam wa "hit and run" lakini sio nyumba ndogo...
  2. Nina hasira na wababa ambao wanajenga nyumba ndogo... sina hasira na mwanamke mwenyewe... However hasira inakuja pale tu ambapo anakuja brag mbele yangu kua yeye ni nyumba ndogo... otherwise asiponifuata; sina shida nae...
  3. Nasema nyie watu hamjui qualifications za nyumba ndogo mnabisha.... Ni uzi mrefu nitaanda speacial kabisa kwa ajili ya akina Darling tone na sarafina naona nawee umeongezeka katika list....
  4. Mimi sio mjinga wala sio naivu... mwanaume wangu ni lijali hasa... For instance niko nae mbali kitambo saana... Hivo the way namjua kua anapenda sex... I know kua lazima kisha lala na mwanamke mwingine huko... for ipo katika nature kua naweza vumilia hawezi... Ila aikiwepo hapa na afanye hivo aone mziki wake.
  5. Nimesema almost perfect... ulitaka niseme ni perfect kwako au katika macho ya jamii?? Ananiridhisha kwa sex... Ananisimamia kwa kila jambo... He is there for me... Ni good dad hata kwa watoto ambao sijazaa nao kwake... He is almost perfect.... I REPEAT Almost perfect... Kama ananicheat na kanicheat kwa brains sijaona... then be it... siwezi sema he is not perfect sababu tu najua aweza toka... kwanini nijiweke pressure juu niache kujipa raha???
  6. Mume wangu wa kwanza alichokua anataka nje ya ndoa yetu ni a lay with varieties... ni moja wa wale wanaume daima hataridhika na mwanamke mmoja... Na naamini sio kwamba nilikua na tatizo mim (for asingekua anataka turudiane wala kunisumbua anavonisumbua as much as i am married again....
Hakikisha umenielewa ndo unijibu...

kwanza nikuombe radhi kama nimekukwaza,
pili nikwambie kwamba nimekuelewa sana,
tatu nakuweka kiporo kuna siku nitakueleza kitu maana kimeniuma.
 
Nyumba ndogo the boss haivumiliki; kwani ni sawa na kukubali uke wenza; Kinachoweza kusamehewa (si kuvumilia) ni one two night stand basi. Kuvumilia nyumba ndogo ni ushenzi.
Unless uwe low self esteem wife.

Kuna tofauti kati ya KUSAMEHE na KUVUMILIA. Hakuna cha uvumilivu, ila unasamehe kama mtu ametubu na kukusudia kuacha.
wavumilie.....umesahau mimi ndie chanzo cha mjadala huu???
 
Back
Top Bottom