Jibu kwa The Boss (Nyumba ndogo)

Jibu kwa The Boss (Nyumba ndogo)

hapo chacha! heheheh unaskia shehe anapinga zinaa halaf sku ya pili anaonekana kabaka jogoo, au mara unaskia mchungaji kafumaniwa na sister kwenye chumba cha kuungama zambi. Dah! balaa!


Kazi kweli kweli.... Ukitaka kujua hii kitu iko hot observe yafuatayo.... walochangia ni wengine... idadi ya wafuatiliaji hapo chini usiseme... acha wale wanaotoa like but ha comment....lol... Na kama umemiss members hapa JF wee rusha tu this topic... walopotea lazima waripot.... Wanaotetea Nyumba ndogo sidhani hata kama wanafika 10 nikiwa orodhesha... Kwa hio kwamba nyie 10 or below ndiio cheters?? Inaleta walakini...
 
....lol.........eti!?.....
bite-lick-lips-love-lust-Favim.com-120394_thumb.jpg

mmmh! Dah! wanaume tunanyanyasika wajameni! khaaa! midomo sita tu imenifanya nisahau sredi nzima inaongelea nini.
ama kweli Samtaimu vipofu wana bahati pia.
 
Kazi kweli kweli.... Ukitaka kujua hii kitu iko hot observe yafuatayo.... walochangia ni wengine... idadi ya wafuatiliaji hapo chini usiseme... acha wale wanaotoa like but ha comment....lol... Na kama umemiss members hapa JF wee rusha tu this topic... walopotea lazima waripot.... Wanaotetea Nyumba ndogo sidhani hata kama wanafika 10 nikiwa orodhesha... Kwa hio kwamba nyie 10 or below ndiio cheters?? Inaleta walakini...
Na kamanda Kaizer kapotelea wapi? Afazali Mbu tayari amejitokeza na camera yake ili kuuwa soo!
 
Roulette nimeona niweke na post uloni quote.... Swala sio kwamba ni Msimamo wangu.... Bali ndio the reality... Sijasema na support but sincerely believe in looking into facts and facing the facts... Na hilo naona ndipo ninapo wachanganya baadhi ya Members kama akina Ngabu na Masaki... Hawaelewi. Kumbuka kwamba tunapozungumza nyumba ndogo tunazungumzia mwanaume kumhalalaisha kimada awe na haki zoote kwake with an exception in most cases ya kujulikana (yaani siri) hapo mimi nipo na wewe kua sio lazima na kwamba ina epukika kabisa!!!

However linapokuja swala la infidelity hapo sasa kweli kabisa siwezi sema inaepukika hali nikijua kabisa kua pamoja na kusema twataka saaana iwe hivo na morals ina support hilo basi tu niseme inaepukika (huku wishing kua kweli itokee).... Kumbuka kua Infidelity yaweza kua in different forms... Hizo different forms nashauri uzi observe and then useme ile frankly kabisa iikitoka deep within you kua yaepukika.....

FORMS OF INFIDELITY

A]. "Hit and Run"
  1. Kuna hit and Run ambayo mwanaume hufanya once/once in a while... inaweza kua months... year (s); in short after some time.... Hio mara nyingi husababishwa na environment ama circumtances... yaani hutokea pale ambapo hata mwanaume alofanya hivo hakutegemea kua atafanya hivo... i.e pombe... mazingira... situations (labda kakaa mda mrefu mbali na mkewe/mumewe) and the Like... Such a man akijikuta kafanya hivo basi harudi tena hapo mahala...
  2. Kuna Hit and Run ambayo mwanaume huyo hufanya frequently.... kwamba hii ni tabia yake na haridhiki na mwanamke mmoja whether anampenda mkewe ama lah! Huyu mwanaume ni hodari wa kutongoza.. this type kalala na secretary wake... mtoto wa jirani.... Binamu yakea.. Rafikiyo.. bar maids... house gal wako... n.k
B]. Nyumba ndogo
  1. Kuna yule ambae ni hatari kwa afya ya familia yenu wee na mumeo... Huyu ni mwaribufu..... Kama mumeo ni weak waweza mpoteza kirahisi.... Kama mumeo ni mwerevu ndo wale ambao humpa kabisa maelekezo kwa MSISITIZO kua "don't ever touch my wife" Sasa this type of Man ndo hufuata Ule mwongozo ambao alitoa The BOSS....
  2. Kuna yule ambae ni numba ndogo wa kudimba... kua mumeo ndio anahudumia... lakini anahudumia kama vile kushikilia pasiponyoke na kua ni kipozeo hasa ikitokea kua wife hatakua availble... au tu labda uko karibu na kazini kwake hivo akishikwa na ngunge anakuja kwakko... ama tu sababu kajisikia... au labda kweli kuna forces zimemsukuma...
C]. Hawara... Huyu ni mke wa mtu... akitumika siku moja basi katumika kama "Hit and Run" (na hizi ni maarufu saana).... Na kama watakua wanajivinjari kila wakikutana then sasa anaqualify kuitwa hawara....

Kwa Mktadha huo hapo juu Roulette... Cheating is a bad thing... MY BELIEF drawing from the reality is... Nyumba ndogo inaepukika BUT infidelity twaweza sema yaepukika kwa vigezo hivi hapa chini....
  1. Pale tu ambapo Wewe unaesema upo katika ndoa na atleast umeolewa ama Kuoa kwa mda ambao atlteast not less than twenty years.. na uwe kweli una hakika kua mwenzio hajawahi toka (which is almost impossible to know)
  2. Pale tu ambapo una hakika uwezi toka nje ya ndoa na hujawahi na kwamba your partner is sexually dysfuntional....
  3. Pale tu ambapo tutaweza pata jibu ni kwanini wanandoa ambao huonekana wanapendana na ni watu wa kufuata morals na misingi ya dini ukakuta mmoja wao kafariki kwa Ukimwi akimuacha mwenzie kaathirika...
  4. Pale tu ambapo nature ya mahitaji ya mwili kwa ambae yupo sexually active... Hio hali yake iwe inazima kila inapotokea mumewe ama mkewe hayupo.....
NAOMBA Usinisome Vibaya nimeona niipaint the reality at least niionavo mimi.....
Asante sana Dii kwa kudefine infidelitu ipi tunaongea hapa. Hapo nyekungu nadhani hatuja kua na mtazamo mmoja. Kama nilivo sema, na heshim maoni ya kila mtu hata kama siyaungi mkono.
1. naamini kabisa (maybe wrongly but I don't think) kua infidelity ya aina YOYOTE inahepukika kwa nguvu ya imani yako mwenyewe.
2. hapo unapotaja circumstance (unaanza na "pale tu...") sijaelewa vizuri, naomba unifafanulie dear.
 
mmmh! Dah! wanaume tunanyanyasika wajameni! khaaa! midomo sita tu imenifanya nisahau sredi nzima inaongelea nini.
ama kweli Samtaimu vipofu wana bahati pia.

...lol...commercial break tu hiyo....hapo sijaweka mwanya wa soulmate....aiseee!
anyway....mie nishayamaliza yangu, kwani nikiendelea nitakuwa siitendei haki sredi ya
russianroulette....

nimalizie tu kwa kusema....cheating is about opportunity "
inayomkalia mtu sawa"...
---ni sawa na anayedokoa nyama kwenye chungu kinachonukia vizuri-...
'kusudio ni kuonja tu'....

lakini sio wote tunaodokoa kwenye 'vyungu!' ...sie wengine tulikuzwa na kufunzwa vyema 😉
 

...lol...commercial break tu hiyo....hapo sijaweka mwanya wa soulmate....aiseee!
anyway....mie nishayamaliza yangu, kwani nikiendelea nitakuwa siitendei haki sredi ya
russianroulette....

nimalizie tu kwa kusema....cheating is about opportunity "
inayomkalia mtu sawa"...
---ni sawa na anayedokoa nyama kwenye chungu kinachonukia vizuri-...
'kusudio ni kuonja tu'....

lakini sio wote tunaodokoa kwenye 'vyungu!' ...sie wengine tulikuzwa na kufunzwa vyema 😉
Naona hadi mwisho hujaelewa nilikotaka tujadiliane: hivi unaweza kuwapa watu wazima ushauri kuhusu kudokoa kwenye vyungu bila mama kujua? au ushauri ni namna gani kuhepuka tamaa ya kudokoa? mi sijasema watu hawacheat. nimesema hatutakiwi kuwasaidia (kwa maada au shahuri) ili wajue namna gani watacheat better.
 
Naona hadi mwisho hujaelewa nilikotaka tujadiliane: hivi unaweza kuwapa watu wazima ushauri kuhusu kudokoa kwenye vyungu bila mama kujua? au ushauri ni namna gani kuhepuka tamaa ya kudokoa? mi sijasema watu hawacheat. nimesema hatutakiwi kuwasaidia (kwa maada au shahuri) ili wajue namna gani watacheat better.

...lol...hapa mbona nawewe unapingana na maneno yako haya...

....Kwa kumalizia nataka kukumbusha kama kila mtu ana mtazamo wake wa haya mambo na nina heshimu mtazamo wa kila mtu. Huu hapa ni mtazamo wangu na naomba uheshimiwe pia. Sijakataza kutoa maoni yenye kupinga mtazamo, nimeomba tu tuchangie kwa heshima.
Asanteni.

...kwenye post yangu # 393 nilishaweka bayana mawazo, maoni na mtazamo wangu nami naji quote...


........the boss----kama nilivyokwambia...
usipoweza jizuia "onja onjaring nje"....jitahidi usinogewe!

...ukitazama hapo kuna lolote nililowasaidia wa cheat better?
ahhh, haya bana...ngoja nikalale mie...!
 
...lol...hapa mbona nawewe unapingana na maneno yako haya...



...kwenye post yangu # 393 nilishaweka bayana mawazo, maoni na mtazamo wangu nami naji quote...



...ukitazama hapo kuna lolote nililowasaidia wa cheat better?
ahhh, haya bana...ngoja nikalale mie...!
Ni kweli naheshim maoni ya kila mtu, kama vile nimeona wachangiaji wanaheshimu maoni yangu (asante BTW), na nimeona position yako pia kuhusu cheating (onja onjaring nje, sikuelewa visuri hapo). asante Mbu, usiku mwena.
 
mmmh! Mmhh!
Kubadilisha mboga? Kwani K ya mke na ya nyumba ndogo zinatofauti gani,
kwa kweli dada zetu mnajishusha thamani wenyewe na hata mtu akitaka kuwatete anashindwa.
Why unakua na mawazo kwamba mume akitoka nje ni kwamba amechoka kula nyama so amekwenda kula mchicha?!

Dah wadada mnasikitisha kwa kweli.
MJ1 au ww ni nyumba ndogo nn?!

Natamani ungenisoma unielewe. Mimi si nyumba ndogo kwa ufahamu wangu na sitokaa niwe kwa ufahamu wangu.


....lol.........eti!?.....
bite-lick-lips-love-lust-Favim.com-120394_thumb.jpg

Loh we Mbu unatafuta ugomvi.................haijalishi pishi limepikwa kwka nazi, rojo au kweme......mradi shibe ni ile ile lol.
 
Natamani ungenisoma unielewe. Mimi si nyumba ndogo kwa ufahamu wangu na sitokaa niwe kwa ufahamu wangu.

MJ1 Ungerudia kusoma post yako niliyo quote ndio ungejua why nimepata mashaka, anyway we r together mamito.
 
Kagoma kabisa kuchangia hapa... Nimetumia teknik zoote ambazo hua natumia kupata nitakacho kwake na daima hufanikiwa but nimetoka holla!!
lol, nimecheka kweli! with this, i close my day. Usiku mwema...
 
binafsi naheshimu mitazamo yenu wote mliochangia, lakini kitu ambacho siku zote nikiwa na wanaume wenzangu katika mazungumzo ya kawaida wengi wanaonekana wakiamini kama vile hakutakuwa na maisha ya faraja bila nyumba ndogo.
sipendi ongea kwa ushabiki eti kisa wanawake wameonekana kuto penda so ni watetee wanaume hata kama nafsi yangu ipo tofauti na kinachotetewa.
ni matumaini yangu kuwa kama wanaume tutaondoa alternative ya nyumba ndogo tutaishi vizuri bila ya kuwa na tamaa moyoni ambayo ndio chanzo cha dhambi hii ambayo mwisho huleta matatizo mengi kwenye familia zetu i.e family disintegration na gheto children.
back to the point, kwa upande wangu kiukweli halinikalii vizuri kutafuta jinsi ya kuepuka risk hizi wakati tunaelewa kabisa wanaume ni wadhaifu kwa wanawake, utajipanga kwenda na tahadhari zote lakini mwisho wa siku unazamia huko huko.
kwa sababu ni dhahiri kule unaibiwa lazima udhaifu wako utafute kwa hudi na uvumba ndo unaanza kuisoma namba. tukiondoa mfumo dume vichwani tuaamuua kuishi kwa upendo, 'maisha bila nyumba ndogo yanawezekana'. tukanza tembea bila sense ya tamaa unless we do not real love our wives yani tumejikuta tumeoa bila kutarajia. ni mtazamo wangu naomba uheshimiwe pia.
 
i wished to stay out of this thread na ile ya boss... but its sooo tempting

Guys, in life we are all tempted in soo many ways

more important is that we have constant conflict within our very own selves especially between heart and mind which always produce knee jerk reflect whenever we see and appreciate beauty of the world and most important appreciate the good work of our Lord.

haiwezekani kupita siku bila kuona chenye mvuto kwa macho... and if your heart is a curious one... rest assured that it will jump up and down wishing for a magic moment with a beauty. when it comes to mind, its all about mazoea, dependency, appreciation and the feel of possession of everything that seem important and shiny to many... we wish to be on top

the challenge comes when morals pump up and make sense... we tend to condemn, deny, fight etc.


all i can say, there no good or bad way to judge/condemn/discuss/praise or do whatever with infidelity.... unless you are part of the game, then you know exactly what happened and why

women are better in finding excuses when they cheat, coz God made them that way, but men dont

i read Russian R and AshaDii and confirmed that ladies are blessed when defending their cases as for me.... its gonna be, oops i did it again and sorry it wont happen again, the following day... ooops... again

cest la vie
 

....haya sasa,....mbu nimetulizana mnaanza ***** *****....
mimi msimamo wangu haubadiliki....the boss----kama nilivyokwambia...
usipoweza jizuia "onja onjaring nje"....jitahidi usinogewe!

Mmh..na ukionja onja sana mwishowe utanogewa..what's next?
 
duuh ww hv huoni aibu?!!
Aiseeee!
Ww kweli hasara looh.

Aibu ya nini? kwani hao wanaume wanaosemwa kuwa na nyumba ndogo hao nyumba ndogo/hawara ni wanaume wenzao? si wanawake. Watu tunawona huku makazini wana waume zao na ni mahawara ije kuwa mie nisie na mume?

Nimeona hapo chini umesema bado hujaoa, nyie msiooa ndio nuksi kabisa na hovyo wasumbufu hamna mfano utasikia mwingine anajinadi kabisa wanaume ambao hatujaoa tuko wachache inabidi tunyenyekewe. Nani anataka kusumbuliwa? kazini nisumbuliwe na mikazi bado nije kwako na wewe unisumbue halafu wabahili kama nini wanaume wasiooa kazi yao kutaka kulelewa tu.

Shida gani nitaendelea kuwa nyumba ndogo wala sioni aibu, mradi nina kazi yangu naweza endesha maisha mwenyewe sina mpango wa kusumbuliwa na kidume kisa nataka anioe.
 
Aibu ya nini? kwani hao wanaume wanaosemwa kuwa na nyumba ndogo hao nyumba ndogo/hawara ni wanaume wenzao? si wanawake. Watu tunawona huku makazini wana waume zao na ni mahawara ije kuwa mie nisie na mume?

Nimeona hapo chini umesema bado hujaoa, nyie msiooa ndio nuksi kabisa na hovyo wasumbufu hamna mfano utasikia mwingine anajinadi kabisa wanaume ambao hatujaoa tuko wachache inabidi tunyenyekewe. Nani anataka kusumbuliwa? kazini nisumbuliwe na mikazi bado nije kwako na wewe unisumbue halafu wabahili kama nini wanaume wasiooa kazi yao kutaka kulelewa tu.

Shida gani nitaendelea kuwa nyumba ndogo wala sioni aibu, mradi nina kazi yangu naweza endesha maisha mwenyewe sina mpango wa kusumbuliwa na kidume kisa nataka anioe.
sema semaaaaaaaaaaaaaaaa kureni viporo mutoe siri zenuuuuu,

wera wera... kande zimeanza kufurmua tumbo za reo reo za reo reoooooooo

mwaga mwaga dataz, aroooooooooo
 
Asante sana Dii kwa kudefine infidelitu ipi tunaongea hapa. Hapo nyekungu nadhani hatuja kua na mtazamo mmoja. Kama nilivo sema, na heshim maoni ya kila mtu hata kama siyaungi mkono.
1. naamini kabisa (maybe wrongly but I don't think) kua infidelity ya aina YOYOTE inahepukika kwa nguvu ya imani yako mwenyewe.
2. hapo unapotaja circumstance (unaanza na "pale tu...") sijaelewa vizuri, naomba unifafanulie dear.


Roulette.... tunapishana sehemu ndogo saana. IMO hilo jibu linafaa kama unaliongelea as an individual - which naweza sema na-support... Lakini nikiongelea kwa kuangalia jamii na wanadamu walotuzunguka hasa wanandoa ndo hapo ninaposema ni inevitable form i know nikisema inaepukika ni kama vile wishful thinking... ingawa to rest the case.. kama ulivo suggest every body is allowed to have one's own opinion...
 
Well, naona mmetoa mapovu lakini ukweli umebakia palepale......

Nyumba ndogo/cheating/infidelity....whatever whatsoever kinachohusisha mahusiano ya kingono yasiyo halali hayatokaa yaishe....... Yalikuwapo tangu zamani, yapo hivi sasa na yatakuwepo sikiu zote. Cha msingi tuendelee kupeana mbinu ya jinsi ya kuyafanya haya madude bila kuleta athari kwenye mahusiano yetu halali.

Baada ya kusema haya napenda kuwatangazia rasmi kuwa hii sredi imefungwa.

Kwaniaba ya wachezaji, wanachama na wapenzi wote wa Simba Sports Club na Liverpool FC, tunampongeza Chicharito kwa kubahatika kuwaondolea Mashetani wekundu kipigo cha mbwa mwizi.

Karibuni makange ya kuku hapa Port View. Kuna jamaa anatumbuiza miziki ya kigogo. Ukimkatia buku tano unapewa bonus tracks mbili.

Ahsanteni kwa kunisikiliza.
 
Back
Top Bottom