Jibu kwa The Boss (Nyumba ndogo)

Jibu kwa The Boss (Nyumba ndogo)

usiwe na akili mtu akija humu kutetea pombe basi ni mlevi...
wapo wanaotetea 'mashoga waaachwe huru' kama kina Obama na Nyani Ngabu hapa jf
but ni marijali kamili....mimi kusema kuhusu nyumba ndogo usifikiri lazima niwe nayo...
jibu hoja kama huwezi nyamaza...

Hahahaaa Boss bana. Hivyo ujue mimi kusema mashoga na ushoga wao siumaindi tayari watu washakonkludi kuwa nami niko hivyo. Walahi tena kama maneno ya watu humu yangekuwa yanasababisha watu kubadilika mbona ingekuwa kasheshe.
 
Hahahaaa katibu mkuu, mi niliaga lakini wee na Boss mmenirudisha tena!
Lakini jamaa kafuja bana! kakutaja na mpinzani wako Obama aisee!
Bek to ze topik: Mimi nashangazwa na comment za kinamama hapa, yaani ukiwasoma utadhani hizo nyumba ndogo wanaume wanalala na mabulldog hawalali na wanawake kama wao. Dah! They r beyond innocence wallahi
 
swali lako limeonesha mlivyo SELFISH TU ' basi....
kwamba hakuna lazima kujenga kibanda,bali wanaume waende kwa 'machangudoa' warudi..
sasa sio wote wanaweza kwenda chagua 'changudoa'
wengine anapangisha nyumba na kuweka 'kifaa cha uhakika' by the side...
Sasa nyinyi hiko ndo hamkitaki...kinafiki lakini lol

The Boss bwana......... hebu jibu hoja usikimbilie name calling!
Nimejibu according to maswali ya Klorokwin so kama una swali liframe vizuri. Niulize why nikubali kushare kitu ambacho ninakiona ni muhimu sana kwangu na yeye ambaye ni Prostitute lakini sipendi kushare naye tuseme emotional bank account?? Pleasure sawa but not emotional bank account mydia Halafu unaposema sie tuko SELFISH how comes nanyi mkisheeshwa mnakuwa mbogo?! au ni uselfish wa aina gani unaouzungumzia??
 
The Boss aksante kwa kuniassure majibu. Ninajaribu kuwa mwanafunzi wako mzuri nikuelewe vema. Kwanza labda tukianzia hapo kwenye RESPONSIBLE mwanaume! ndio mwanaume wa aina gani huyo?? Responsible kuwa ukiwa na nyumba ndogo ndo unakuwa responsible au kwa kuwa ni responsible ni halali kuwa na nyumba ndogo??

MJ01 naona unaenda na kurudi nyuma...
hakuna sehemu niliyosema 'ni halali na ni sahihi'
kuwa responsible haina maana ya kuwa 'perfect' tofauti ya responsible man na irresponsible man
ni kuwa 'responsible man' atajitahidi 'makosa yake' kuyafanya with minimum risk au kwa siri sana
na yakigundulika,atajitahidi kuyarekebisha the right way.....
wakati irresponsible man yeye hatakubali kuna makosa na ataendelea kama kawaida na hatajali 'happiness' ya familia..




Hapo kwenye HAPPY hapo, anayehakikisha nyumba yake iko happy!! lakini anaamua kuingia kwenye risk - kwa kuamini kuwa 'atacheza salama' basi familia/mkewe kipenzi hatogundua but kama binadamu kuna kujisahau na pia kuna ile ya mwizi ni arubaini- wanagundua unarisk - Nashindwa kuelewa hapo

unashindwa kuelewa kipi?all men are risk taker...to take risk is fun...
halafu what is life if not a risk?????


Nafikiri tukiasema kuwa ni hulka ya wanaume kuwa 'Boys" tukubali pia kuwa ni hulka ya binadamu kutokuwa na utaratibu wa kufuata masharti au kuvunja miiko. Utanishauri niwe mwangalifu kwa kutumia kinga but tafiti inaonyesha kabisa continuity ya matumizi ya kinga kwa wapenzi ina shake. Sasa The Boss umetoa ushauri haukufuatwa, ndio si kosa lako but wont you feel guilty kuchangia kuharibu maisha ya client wako if something goes wrong?

mnazungumzia kinga na magonjwa kama sababu..nauliza hivi
dawa ya ukimwi ikipatikana kesho.....sheria zitabadilika????????
 
Hahah Shemeji............kwa maswali yako 1 na 2 nitakosea nikisema jibu ni Prostitution ?

(according to Functionalist perspective its there for this)!
Si lazima kujenga kibanda loh......... Na ndio maana nikauliza swali langu ambalo The Boss aliliona ni la kinafiki but mantiki yake ilikuwa kuja hapo!
Dah! shem unisamehe aisee hapo red skuona nilikuwa. hebu fafanua vizuri kidogo ili twende sambamba, una maana gani?
Tangu Lizzy apotee potee jamvini nimekuwa naloose memory kizembe kweli aisee.
 
Akiwa mke wa mtu huyo ni hawara.... Take note: Kuna infidelity na nyumba ndogo... Nyumba ndogo ina epukika... Infidelity in most cases ni inevitable....

Huo ni mtazamo wako dada yangu ila mimi bado nasisitiza kua infidelity is not a must. Mtu unauwezo wakuchagua at any time na sababu Mungu anasema hato mruhusu shetani atujaribie kuliko nguvu zetu naamini kabisa kua tunaweza kushinda temptation ya kwenda nje ya ndoa na in fact kuna watu wanaweza!


Roulette nimeona niweke na post uloni quote.... Swala sio kwamba ni Msimamo wangu.... Bali ndio the reality... Sijasema na support but sincerely believe in looking into facts and facing the facts... Na hilo naona ndipo ninapo wachanganya baadhi ya Members kama akina Ngabu na Masaki... Hawaelewi. Kumbuka kwamba tunapozungumza nyumba ndogo tunazungumzia mwanaume kumhalalaisha kimada awe na haki zoote kwake with an exception in most cases ya kujulikana (yaani siri) hapo mimi nipo na wewe kua sio lazima na kwamba ina epukika kabisa!!!

However linapokuja swala la infidelity hapo sasa kweli kabisa siwezi sema inaepukika hali nikijua kabisa kua pamoja na kusema twataka saaana iwe hivo na morals ina support hilo basi tu niseme inaepukika (huku wishing kua kweli itokee).... Kumbuka kua Infidelity yaweza kua in different forms... Hizo different forms nashauri uzi observe and then useme ile frankly kabisa iikitoka deep within you kua yaepukika.....

FORMS OF INFIDELITY

A]. "Hit and Run"

  1. Kuna hit and Run ambayo mwanaume hufanya once/once in a while... inaweza kua months... year (s); in short after some time.... Hio mara nyingi husababishwa na environment ama circumtances... yaani hutokea pale ambapo hata mwanaume alofanya hivo hakutegemea kua atafanya hivo... i.e pombe... mazingira... situations (labda kakaa mda mrefu mbali na mkewe/mumewe) and the Like... Such a man akijikuta kafanya hivo basi harudi tena hapo mahala...
  2. Kuna Hit and Run ambayo mwanaume huyo hufanya frequently.... kwamba hii ni tabia yake na haridhiki na mwanamke mmoja whether anampenda mkewe ama lah! Huyu mwanaume ni hodari wa kutongoza.. this type kalala na secretary wake... mtoto wa jirani.... Binamu yakea.. Rafikiyo.. bar maids... house gal wako... n.k
B]. Nyumba ndogo
  1. Kuna yule ambae ni hatari kwa afya ya familia yenu wee na mumeo... Huyu ni mwaribufu..... Kama mumeo ni weak waweza mpoteza kirahisi.... Kama mumeo ni mwerevu ndo wale ambao humpa kabisa maelekezo kwa MSISITIZO kua "don't ever touch my wife" Sasa this type of Man ndo hufuata Ule mwongozo ambao alitoa The BOSS....
  2. Kuna yule ambae ni numba ndogo wa kudimba... kua mumeo ndio anahudumia... lakini anahudumia kama vile kushikilia pasiponyoke na kua ni kipozeo hasa ikitokea kua wife hatakua availble... au tu labda uko karibu na kazini kwake hivo akishikwa na ngunge anakuja kwakko... ama tu sababu kajisikia... au labda kweli kuna forces zimemsukuma...
C]. Hawara... Huyu ni mke wa mtu... akitumika siku moja basi katumika kama "Hit and Run" (na hizi ni maarufu saana).... Na kama watakua wanajivinjari kila wakikutana then sasa anaqualify kuitwa hawara....

Kwa Mktadha huo hapo juu Roulette... Cheating is a bad thing... MY BELIEF drawing from the reality is... Nyumba ndogo inaepukika BUT infidelity twaweza sema yaepukika kwa vigezo hivi hapa chini....

  1. Pale tu ambapo Wewe unaesema upo katika ndoa na atleast umeolewa ama Kuoa kwa mda ambao atlteast not less than twenty years.. na uwe kweli una hakika kua mwenzio hajawahi toka (which is almost impossible to know)
  2. Pale tu ambapo una hakika uwezi toka nje ya ndoa na hujawahi na kwamba your partner is sexually dysfuntional....
  3. Pale tu ambapo tutaweza pata jibu ni kwanini wanandoa ambao huonekana wanapendana na ni watu wa kufuata morals na misingi ya dini ukakuta mmoja wao kafariki kwa Ukimwi akimuacha mwenzie kaathirika...
  4. Pale tu ambapo nature ya mahitaji ya mwili kwa ambae yupo sexually active... Hio hali yake iwe inazima kila inapotokea mumewe ama mkewe hayupo.....
NAOMBA Usinisome Vibaya nimeona niipaint the reality at least niionavo mimi.....
 
Sasa hao mabinti ambao hawajaolewa/ hawana wapenzi mnataka wahudumiwe na kina nani wakati mnajua fika kabisa kuwa wanawake ni wengi kuliko wanaume?
Siku yule binti yako akikua na kuanza kutamaniwa.. ikatokea akawa nyumba ndogo ya mtu fulani.. ndio utajua maana ya haya maneno unayoongea hapa! lol..( Samahani babu kama nimekosea kutoa mfano wa bintiyo.)
 
Hahahaaa Boss bana. Hivyo ujue mimi kusema mashoga na ushoga wao siumaindi tayari watu washakonkludi kuwa nami niko hivyo. Walahi tena kama maneno ya watu humu yangekuwa yanasababisha watu kubadilika mbona ingekuwa kasheshe.

pole aisee na kuna watu humu wame conclude na mimi nina nyumba ndogo kila mtaa...
watu hao wanao kuweka huko,wewe waambie Obama na chama chake ni watetezi wa mashoga 'uone reaction yao' lol
 
Aksante The Boss nimekuelewa. Ninaomba nikuache kwanza ili nipate muda wa kusoma hizo page za nyuma maana nitajikuta ninarudia mengi ambayo yalishasemwa.
Thank you Bro.
 
pole aisee na kuna watu humu wame conclude na mimi nina nyumba ndogo kila mtaa...
watu hao wanao kuweka huko,wewe waambie Obama na chama chake ni watetezi wa mashoga 'uone reaction yao' lol

Halafu watu hao hao ndo wako mstari wa mbele kumshobokea huyo Obama.....lol...
 
The Boss bwana......... hebu jibu hoja usikimbilie name calling!
Nimejibu according to maswali ya Klorokwin so kama una swali liframe vizuri. Niulize why nikubali kushare kitu ambacho ninakiona ni muhimu sana kwangu na yeye ambaye ni Prostitute lakini sipendi kushare naye tuseme emotional bank account?? Pleasure sawa but not emotional bank account mydia Halafu unaposema sie tuko SELFISH how comes nanyi mkisheeshwa mnakuwa mbogo?! au ni uselfish wa aina gani unaouzungumzia??

nafikiri jibu sahihi kwako ni hili.....kama wewe hutaki na huwezi basi kataaa
but wapo wanawake wenzio ambao kwao sio tatizo na wewe huna 'uhalali wa kuwaponda'
na kuwapa mawazo yako kuwa ndo sahihi......
 
nyumba ndogo hoyeeee, mie ni mama nimeolewa, ila nilivyobize nahisi kama si nyumba ndogo iko siku ingefikia mume akatembea huku jamaa kasimama, angalau wananisaidia kumpunguzia mzigo wa mawazo na uzito wa between two legs!!! sio mimi ni mtazamo wangu tu jamani msinishambulie tafadhali..... true story... to be continued.... stay tuned
 
Halafu watu hao hao ndo wako mstari wa mbele kumshobokea huyo Obama.....lol...

mkuu unanikumbusha wanawake wanaompenda Oprah na kuponda mashoga....
wakimuona Oprah anavyowatetea.....nilipata tabu mno kumuelewesha mama yangu..lol
 
nafikiri jibu sahihi kwako ni hili.....kama wewe hutaki na huwezi basi kataaa
but wapo wanawake wenzio ambao kwao sio tatizo na wewe huna 'uhalali wa kuwaponda'
na kuwapa mawazo yako kuwa ndo sahihi......

Nafikiri tunaongea lugha tofauti The Boss....nimemponda nani kwa mfano hapa??

Na wapi nimesema mawazo yangu ni sahihi? Wote hapa tunajaribu kujenga hoja mydia but ukisema unachokitaka kiwe sawa Boss basi wote tukikubali pasipo kuweka mitazamo yetu mezani tuijadili na wewe utuconvince why do you think tunatakiwa tukubali kuwa ni sahihi au si sahihi kutoa ushauri namna ya kuhandle nyumba ndogo, itakuwa tunakosea. Mada inawekwa ijadiliwe na kujadiliwa hakugombwi.

Kwa taarifa tu zaidi wa MJ1 juu ya hili tafadhali tafuta thread isemayo Are we Fighting an Empty Battle?
 
Nafikiri tunaongea lugha tofauti The Boss....nimemponda nani kwa mfano hapa??

Na wapi nimesema mawazo yangu ni sahihi? Wote hapa tunajaribu kujenga hoja mydia but ukisema unachokitaka kiwe sawa Boss basi wote tukikubali pasipo kuweka mitazamo yetu mezani tuijadili na wewe utuconvince why do you think tunatakiwa tukubali kuwa ni sahihi au si sahihi kutoa ushauri namna ya kuhandle nyumba ndogo, itakuwa tunakosea. Mada inawekwa ijadiliwe na kujadiliwa hakugombwi.

Kwa taarifa tu zaidi wa MJ1 juu ya hili tafadhali tafuta thread isemayo Are we Fighting an Empty Battle?

wewe hujanielewa....sisemi umewaponda kwa maana ya kuwaponda.....

ninachosema 'mitazamo yako' ya 'kutokukubali ku share mfano....na ya wanawake wengine

isitafsiriwe kuwa ni mitazamo sahihi..mfano 'wanaosema tunawasaliti' wanawake as if wanawazungumzia
wanawake wote kwa niaba yao....
 
Nafikiri tunaongea lugha tofauti The Boss....nimemponda nani kwa mfano hapa??

Na wapi nimesema mawazo yangu ni sahihi? Wote hapa tunajaribu kujenga hoja mydia but ukisema unachokitaka kiwe sawa Boss basi wote tukikubali pasipo kuweka mitazamo yetu mezani tuijadili na wewe utuconvince why do you think tunatakiwa tukubali kuwa ni sahihi au si sahihi kutoa ushauri namna ya kuhandle nyumba ndogo, itakuwa tunakosea. Mada inawekwa ijadiliwe na kujadiliwa hakugombwi.

Kwa taarifa tu zaidi wa MJ1 juu ya hili tafadhali tafuta thread isemayo Are we Fighting an Empty Battle?
There u are! nadhani hiyo thread hapo ilisomeka "Are we fighting an endless battle?". Was one of ur platinum.
Halaf shem leo mbona unamjibu The Boss tu? nitakasirika nilog out ujue?
 
nawasoma...mkimaliza tu mniambie natoa mshindi
 
Taking notes:

Mke wa Mtu = Hawara

Sio Mke wa Mtu = Nyumba Ndogo...

Naomba mnijulishe kipindi (duration of relationship) ambapo mtu ana-qualify kuitwa small house, medium house, big house au concubine..


Darlingtone... Sorry nilitoka naomba refer to post # 346 utapata jibu...
 
Back
Top Bottom