Jibu kwa The Boss (Nyumba ndogo)

Jibu kwa The Boss (Nyumba ndogo)

duuh The Boss ww ni kicheche khaaa! Sasa kama una perfect wife nje watafuta nini? Maradhi au? Duh nimekushindwa mkuu.

sijui wewe uko vipi na umesomea nini
but jaribu ku google baadhi ya vitu utaelewa...

mfano 'men with high tetestorene....au men with sex maniac disoder....
au men who are highly sexual active....na kadhalika...
 
wanaume wote wenye nyumba ndogo mwisho kabisa
hurudi kwa wake zao au kuoa hiyo nyumba ndogo na kurudi kuwa waaminifu
as times go......

mostly ni ujana na 'ujana una mambo yake'

sasa hata walevi sugu hawaambiwi waache kabisa mara moja...

hushauriwa kupunguza as days go....mpaka kuacha kabisa....


kwenye nyumba ndogo nashauri watu wajali 'mke zaidi'
while wanaendelea na nyumba zao ndogo so 'hasara' ni minimum....

baadae with age 'wanarudi tu home.....automatically....

samahani kidogo nipingane nawe the boss ...unaonekana kuwa mzee wa zamani ambaye kwa kiasi fulani huna taharifa sahii za mabadiliko ya dunia ya sasa...Amini as time goes utakachorudisha nyumban ni virusi,ambapo utamuambukiza mkeo na kama uliwahi kupiga beki tatu naye atawapa wanao...
 
sijui wewe uko vipi na umesomea nini
but jaribu ku google baadhi ya vitu utaelewa...

mfano 'men with high tetestorene....au men with sex maniac disoder....
au men who are highly sexual active....na kadhalika...

sijakataa mambo ya highly sexual active bt bado hatuwez kuhalisha muwasaliti na kuwaumiza moyo wake zenu.

Kama ni nyeg* unamaliza kwa mkeo tu zaidi ya yote tumia njia mbadala kupunguza matamanio mf. kupiga mazoez mazito n.k

Ni mtazamo tu.
 
samahani kidogo nipingane nawe the boss ...unaonekana kuwa mzee wa zamani ambaye kwa kiasi fulani huna taharifa sahii za mabadiliko ya dunia ya sasa...Amini as time goes utakachorudisha nyumban ni virusi,ambapo utamuambukiza mkeo na kama uliwahi kupiga beki tatu naye atawapa wanao...

kwa hiyo dawa ya ukimwi ikipatikana kesho rules zitabadilika?????
 
Mimi bila kujali nani ana msimamo gani, nitaomba kinamama wanijibu masuala yafuatayo, tena naomba wajibu kiufasaha kabisa na tuwaelewe adhawaizi nitahitaji kulipwa fidia kwa kutumia muda wa kiofisi kuuliza haya masuala:-

1) Idadi ya wanawake ni kubwa sana duniani ukilinganisha na wanaume. Je kuna kinamama wanatakiwa wafariki bila kuonja utamu wa ndoa? je kama wewe unayejibu utawekwa kwenye hiyo ignore list ya wanaume , utaweza kusurvive?

2) Mwanaume rijali anahitaji sex almost after every other day at least. Mwanamke akishuhulishwa kisawasawa siku moja tu basi wiki mbili havui kufuli tena. Ni ipi hukumu ya high demand ya sex ya mwanaume ukilinganisha na low sex demand ya mwanamke? Achilia mbali kipindi cha ujauzito, period na ile hujampa hela ya lipustiki yeye ananuna miezi miwili hakupi kiduku

3)Suala la kiimani nitaliepuka, jamaa wa jukwaa la dini wasje wakapandisha mashetani kwenye sred ya RR.

4) Mbona hili suala kwa mila za mababu lilikubalika? why JF why?

NB: Wengi wanaopinga polygamy wanaiga uzungu lakini eleweni kwamba wazungu walianzisha haya masheria ya mke mmoja mume mmoja baada ya kuishiwa na nguvu za kiume.


Nina masuala kibao lakini mengine nitauliza memba mmoja mmoja kupitia PM.

Hahah Shemeji............kwa maswali yako 1 na 2 nitakosea nikisema jibu ni Prostitution ?

(according to Functionalist perspective its there for this)!
Si lazima kujenga kibanda loh......... Na ndio maana nikauliza swali langu ambalo The Boss aliliona ni la kinafiki but mantiki yake ilikuwa kuja hapo!
 
sijakataa mambo ya highly sexual active bt bado hatuwez kuhalisha muwasaliti na kuwaumiza moyo wake zenu.

Kama ni nyeg* unamaliza kwa mkeo tu zaidi ya yote tumia njia mbadala kupunguza matamanio mf. kupiga mazoez mazito n.k

Ni mtazamo tu.

unaelewa nini mtu akisema 'COMMON SENSE IS NOT COMMON' ??????
Utaweza kushauri watu woote wafanye mazoezi ili wasitoke nje????
na hili 'la kuwasaliti wanawake' kasema nani????

king solomon alimsaliti nani??????
jacob zuma anamsaliti nani??? Chui 'akila lunch yake mbugani'
anawasiliti Twiga na Pundamilia??????
 
Mimi bila kujali nani ana msimamo gani, nitaomba kinamama wanijibu masuala yafuatayo, tena naomba wajibu kiufasaha kabisa na tuwaelewe adhawaizi nitahitaji kulipwa fidia kwa kutumia muda wa kiofisi kuuliza haya masuala:-

1) Idadi ya wanawake ni kubwa sana duniani ukilinganisha na wanaume. Je kuna kinamama wanatakiwa wafariki bila kuonja utamu wa ndoa? je kama wewe unayejibu utawekwa kwenye hiyo ignore list ya wanaume , utaweza kusurvive?

2) Mwanaume rijali anahitaji sex almost after every other day at least. Mwanamke akishuhulishwa kisawasawa siku moja tu basi wiki mbili havui kufuli tena. Ni ipi hukumu ya high demand ya sex ya mwanaume ukilinganisha na low sex demand ya mwanamke? Achilia mbali kipindi cha ujauzito, period na ile hujampa hela ya lipustiki yeye ananuna miezi miwili hakupi kiduku

3)Suala la kiimani nitaliepuka, jamaa wa jukwaa la dini wasje wakapandisha mashetani kwenye sred ya RR.

4) Mbona hili suala kwa mila za mababu lilikubalika? why JF why?

NB: Wengi wanaopinga polygamy wanaiga uzungu lakini eleweni kwamba wazungu walianzisha haya masheria ya mke mmoja mume mmoja baada ya kuishiwa na nguvu za kiume.



Mkuu hapo kwenye red umenifurahisha sana kwani kuna muvi moja niliwahi ona sasa kukawa na ugomvi kati ya bf na gf wake kisa hapewi unyumba...jamaa akasema kwanini hunipi wakati ex wako wanne (4) wote uliwapa? dada wa watu akasema nimedate watu watatu(3) tuu...jamaa akamalizia kwa kusema black man anasimama badala ya watu wawili....sasa hiyo point yako napata koneksheni...
 
Hahah Shemeji............kwa maswali yako 1 na 2 nitakosea nikisema jibu ni Prostitution ?

(according to Functionalist perspective its there for this)!
Si lazima kujenga kibanda loh......... Na ndio maana nikauliza swali langu ambalo The Boss aliliona ni la kinafiki but mantiki yake ilikuwa kuja hapo!

swali lako limeonesha mlivyo SELFISH TU ' basi....
kwamba hakuna lazima kujenga kibanda,bali wanaume waende kwa 'machangudoa' warudi..
sasa sio wote wanaweza kwenda chagua 'changudoa'
wengine anapangisha nyumba na kuweka 'kifaa cha uhakika' by the side...
Sasa nyinyi hiko ndo hamkitaki...kinafiki lakini lol
 
unaelewa nini mtu akisema 'COMMON SENSE IS NOT COMMON' ??????
Utaweza kushauri watu woote wafanye mazoezi ili wasitoke nje????
na hili 'la kuwasaliti wanawake' kasema nani????

king solomon alimsaliti nani??????
jacob zuma anamsaliti nani??? Chui 'akila lunch yake mbugani'
anawasiliti Twiga na Pundamilia??????

haah haah haah The Boss mkuu nimekushindwa.

Ila hao wanaotoka nje ya ndoa wanawasaliti wake zao.

Labda niseme tu nawait nipate chaguo sahihi nioe then nione ndoa ina nn hasa mpaka watu wacheat?!

Bado naamini mke akitimiza wajibu wake mume hutoki.
 
kwa hiyo dawa ya ukimwi ikipatikana kesho rules zitabadilika?????

unaelewa nini mtu akisema 'COMMON SENSE IS NOT COMMON' ??????
Utaweza kushauri watu woote wafanye mazoezi ili wasitoke nje????
na hili 'la kuwasaliti wanawake' kasema nani????

king solomon alimsaliti nani??????
jacob zuma anamsaliti nani??? Chui 'akila lunch yake mbugani'
anawasiliti Twiga na Pundamilia??????
Hahaha!!! Kamanda taratibu mbavu zangu banaa ngoja niendelee kusoma teh teh teh
 
Hahah Shemeji............kwa maswali yako 1 na 2 nitakosea nikisema jibu ni Prostitution ?

(according to Functionalist perspective its there for this)!
Si lazima kujenga kibanda loh......... Na ndio maana nikauliza swali langu ambalo The Boss aliliona ni la kinafiki but mantiki yake ilikuwa kuja hapo!

Shem! You r one in a million. Usiniulize kwanini pliz! kuna sred yako moja ilinifanya nikuheshim sana kwenye haya masuala ya saikolojia na maumbile. Na The Boss alifanya papara tu kukurukia pale kwenye post yako ya kwanza.
 
kwa hiyo dawa ya ukimwi ikipatikana kesho rules zitabadilika?????[/QUOTE

we endelea kuchakachua nje kama vp kwanza familia yako me hainihusu

usiwe na akili mtu akija humu kutetea pombe basi ni mlevi...
wapo wanaotetea 'mashoga waaachwe huru' kama kina Obama na Nyani Ngabu hapa jf
but ni marijali kamili....mimi kusema kuhusu nyumba ndogo usifikiri lazima niwe nayo...
jibu hoja kama huwezi nyamaza...
 
kwanza be free na mimi...huwa sikereki kabisa na maswali trust me...

sasa nikujibu wapi nili base kwa ushauri.....

ni hivi kwa mimi ninavoamini na wanaume wengi responsible wanavyoamini......iko hivi....

mwanaume wewe ndio kiongozi wa familia,mimi siamini kwenye usawa wa jinsia...
naamini mwanaume ni baba na kiongozi wa nyumba na familia..
ana lead na kuhakikisha familia iko 'happy na salama'.....

The Boss aksante kwa kuniassure majibu. Ninajaribu kuwa mwanafunzi wako mzuri nikuelewe vema. Kwanza labda tukianzia hapo kwenye RESPONSIBLE mwanaume! ndio mwanaume wa aina gani huyo?? Responsible kuwa ukiwa na nyumba ndogo ndo unakuwa responsible au kwa kuwa ni responsible ni halali kuwa na nyumba ndogo??

Hapo kwenye HAPPY hapo, anayehakikisha nyumba yake iko happy!! lakini anaamua kuingia kwenye risk - kwa kuamini kuwa 'atacheza salama' basi familia/mkewe kipenzi hatogundua but kama binadamu kuna kujisahau na pia kuna ile ya mwizi ni arubaini- wanagundua unarisk - Nashindwa kuelewa hapo

however kwa mwanaume boys will be boys.....sometimes 'bila kujali ni haki au halali 'kutoka nje
hujikuta wanatoka nje au kutaka kumiliki 'mwanamke mwingine'....

sasa kwangu mimi ni lichokifanya ni kutoa ushauri utakao linda familia yake zaidi......
kama ni halali au sio halali sio ishu yangu hapa....
sio halali kuvuta sigara na still wanavuta mpaka madaktari...kila mtu na maisha yake na maamuzi yake....

but kwa faida ya familia.including watoto unaweza kumshauri mtu,how to avoid baadhi ya vitu...
na hapa ndio role ya mwanaume as a leader wa familia...

Nafikiri tukiasema kuwa ni hulka ya wanaume kuwa 'Boys" tukubali pia kuwa ni hulka ya binadamu kutokuwa na utaratibu wa kufuata masharti au kuvunja miiko. Utanishauri niwe mwangalifu kwa kutumia kinga but tafiti inaonyesha kabisa continuity ya matumizi ya kinga kwa wapenzi ina shake. Sasa The Boss umetoa ushauri haukufuatwa, ndio si kosa lako but wont you feel guilty kuchangia kuharibu maisha ya client wako if something goes wrong?
 
usiwe na akili mtu akija humu kutetea pombe basi ni mlevi...
wapo wanaotetea 'mashoga waaachwe huru' kama kina Obama na Nyani Ngabu hapa jf
but ni marijali kamili....mimi kusema kuhusu nyumba ndogo usifikiri lazima niwe nayo...
jibu hoja kama huwezi nyamaza...
Dah! afazali na rais wa wabeba maboksi ametajwa kwenye hii sredi.
enhee tuendeleeni.
 
Back
Top Bottom