Boss hizo justification za kusema do it this way or that way unazibase kwenye stands zipi? Maana ninavyohis ni kuwa kwa wewe kuweza kumweleza mtu cheza hivi au vile ni lazima ujue motive yake! Kampenda X anataka awe nyumba ndogo boss nifanyeje! Ushapata sababu! Na akikwambia anataka nyumba ndogo kwa kuwa mkewe hamjali unawezaamshauri aongee na mkewe waweke mambo sawa kabla hayajaharibika kabisa!
Nway kilaza mie nsizidi kukukera kwa maswali yangu ya kipuuzi.
kwanza be free na mimi...huwa sikereki kabisa na maswali trust me...
sasa nikujibu wapi nili base kwa ushauri.....
ni hivi kwa mimi ninavoamini na wanaume wengi responsible wanavyoamini......iko hivi....
mwanaume wewe ndio kiongozi wa familia,mimi siamini kwenye usawa wa jinsia...
naamini mwanaume ni baba na kiongozi wa nyumba na familia..
ana lead na kuhakikisha familia iko 'happy na salama'.....
however kwa mwanaume boys will be boys.....sometimes 'bila kujali ni haki au halali 'kutoka nje
hujikuta wanatoka nje au kutaka kumiliki 'mwanamke mwingine'....
sasa kwangu mimi ni lichokifanya ni kutoa ushauri utakao linda familia yake zaidi......
kama ni halali au sio halali sio ishu yangu hapa....
sio halali kuvuta sigara na still wanavuta mpaka madaktari...kila mtu na maisha yake na maamuzi yake....
but kwa faida ya familia.including watoto unaweza kumshauri mtu,how to avoid baadhi ya vitu...
na hapa ndio role ya mwanaume as a leader wa familia...