Jf members wanao penda ku-flirt PM

Jf members wanao penda ku-flirt PM

Ladies..

The Shy one  First lady
The Classic one  Kingasti
The Childish one  twenty2
JF by night  Husnynyo
Fundi cherehani  Sweetlady
The executive - Lizzy
The naughty one  Smiles
Action woman  Kongosho
The fake lady  Cantalisia
The inquisitor  Nemo
Surprise  Eliza wa Tegeta
Unaleta kiburi vile ur swetie z around eeh? Umesahau nilikuwa mtetezi wako wakati hakuwepo?
 
@AshaDii, hivi kwani hii ni sred ya udaku?
Au mi nakosea? Am very shy no action kabisa
afu TF kakuhonga? Mbona kakosekana kwenye ligi wakati ndiye mfungaji bora?


PA (Finest) nina case nae na naogopa kumgusa....lol... ila yeye ni "The Aggressive one":eyebrows:
 
Sweetie apo unaweza kuhakikisha kama wote apo ni SHE? manake kuna wengine jinsia zao ni utata kabisa.....lol usishangae unapata PM ya tongozo kutoka kwa "Sweetlady"
Umeonae? Mwambie switie wako asiziamini sana hizi id na avatar za jf...lol.


Nje ya mada: kaka una kesi ya kujibu..
 
Sweetie apo unaweza kuhakikisha kama wote apo ni SHE? manake kuna wengine jinsia zao ni utata kabisa.....lol usishangae unapata PM ya tongozo kutoka kwa "Sweetlady"



hahaha.... Hapo Love tunachukulia kua ni kweli, other wise tutajipa pressure fathoming.... kama she ama He...

Don't take JF too seriously Source: Kaizer
 
Umeonae? Mwambie switie wako asiziamini sana hizi id na avatar za jf...lol.


Nje ya mada: kaka una kesi ya kujibu..



Hata wewe na Husny..... Mmeniboa ile mbaya... thou bado nawapenda! lol
 
Mkimsema sema anawakonfuzi akina mpolee

unajua jana ilinikost kiasi gani kurudisha mood yake baada ya mpolee?
Almanusura nikose cha jioni aisee

Relax dear... I could not resist... He was such a perfect fit! lol
 
Hata wewe na Husny..... Mmeniboa ile mbaya... thou bado nawapenda! lol
Khaaa! Wifi nambie unatania kabla sijaanguka kwa presha hapa niliposimama....sipendi/sijawahi kufikiria kumboa wifi angu kipenzi ashadii, ila kama kuna nilipoteleza hebu pitisha msamaha haraka kwa afya yangu jamani..... Mie nakupenda pia wifi angu tena zaidi ya sana.
 
Lol.....mie nakuchokoza tu lovely wifi...nakuona unavyotabasam kila sekunde vile my lovely kaka yupo around....


Wapi Bishanga tumchangie?



I know my sweet Wii.... We kid the ones we love..... Hata hivo kakako akiwepo hakuna cha kuharibu mood yangu aisee....lol


Bishanga ni "The Vulgar one"
 
Wifi, kesi ya kaka unamjibia siku hizi? Umekuwa kama kongosho banaa!
Mi najua nna kesi na ww ila hatudhuriani, najua I am abusing ur being understanding,bt I can't help it.
(Hii gun inabidi niitue nivae skintite, mbona watu waha-flirt na mie? Ama kakako kachimba mkwala humu?)
Hata wewe na Husny..... Mmeniboa ile mbaya... thou bado nawapenda! lol
 
Mkimsema sema anawakonfuzi akina mpolee

unajua jana ilinikost kiasi gani kurudisha mood yake baada ya mpolee?
Almanusura nikose cha jioni aisee



Kongosho hivi Boss hajawahi kukuhakikishia hajawahi/hana/hatarajii kunitamani kuhusina maeneo ya kati kushuka? I am more of a sister to him...

Haya naomba updates... Whats it to do with Mpoleee, nimeingia nikaangalia thread but nimepanga kuisoma badae... And The Boss never loses his cool...
 
Khaaa! Wifi nambie unatania kabla sijaanguka kwa presha hapa niliposimama....sipendi/sijawahi kufikiria kumboa wifi angu kipenzi ashadii, ila kama kuna nilipoteleza hebu pitisha msamaha haraka kwa afya yangu jamani..... Mie nakupenda pia wifi angu tena zaidi ya sana.



Dah! My wifie una sweet words wewe.... The way umesema unadhani case ipo tena?? Me love you sana wifi...:A S 465:
 
Wifi, kesi ya kaka unamjibia siku hizi? Umekuwa kama kongosho banaa!
Mi najua nna kesi na ww ila hatudhuriani, najua I am abusing ur being understanding,bt I can't help it.
(Hii gun inabidi niitue nivae skintite, mbona watu waha-flirt na mie? Ama kakako kachimba mkwala humu?)

King....hapo ulimaanisha nini dear?
 
Wifi, kesi ya kaka unamjibia siku hizi? Umekuwa kama kongosho banaa!
Mi najua nna kesi na ww ila hatudhuriani, najua I am abusing ur being understanding,bt I can't help it.
(Hii gun inabidi niitue nivae skintite, mbona watu waha-flirt na mie? Ama kakako kachimba mkwala humu?)

I don't give a damn about case mlizo naza na Mpenzi Kaizer (labda kama zinahusu viungo nyeti) Pale niliunganishia sababu nawao wana case na mimi....

Hapo blue kumbe Wifi wanyifanyie kusudi? I hate that I miss you, you do not deserve it thou you deserve the loving part....lol
 
Wifi, kesi ya kaka unamjibia siku hizi? Umekuwa kama kongosho banaa!
Mi najua nna kesi na ww ila hatudhuriani, najua I am abusing ur being understanding,bt I can't help it.
(Hii gun inabidi niitue nivae skintite, mbona watu waha-flirt na mie? Ama kakako kachimba mkwala humu?)
Asante mke mwenza....wifi ameanza manyanyaso siku hizi, au ameukwaa Ukurugenzi sehemu?
 
Back
Top Bottom