Jf members wanao penda ku-flirt PM

Jf members wanao penda ku-flirt PM

Topic ya aina hii kuanzishwa na Super Moderator inaashiria kuwa moderetors kazi yao ni kusoma PM za watu.

hahah...Mwalimu...mimi nadhani tusisahau kuwa Mods nao nim watu (afterall naona kumbe na wewe tayari, so hapa napeta tu)

I mean inabidi waishi kama watu ili waweze kuwaelewa watu!
 
Mfano mngekua na uwezo huo, maneno gani mengine mazuri ungeandika ya kukubali, bila kutaathiri kisaikolojia?

Observe

Na mimi undercover mod nimeona nitoe tamko langu.
Ni kweli kabisa sisi mods hatuwezi kabisa kusoma PMs zenu endeleeni kutongozana tu, mkiwa na wasiwasi zaidi tongozaneni kwa kizaramo, mods wengi wanatoka Arusha
 
hahah...Mwalimu...mimi nadhani tusisahau kuwa Mods nao nim watu (afterall naona kumbe na wewe tayari, so hapa napeta tu)

I mean inabidi waishi kama watu ili waweze kuwaelewa watu!

He he he mimi sio Mod lile lilikuwa kosa la kiufundi tu......sijui walikuwa wanachungulia PM zangu wakakosea wakanipa u-mod! lol

Mie nimezungumzia binaadamu watakavyodhani, ambavyo ndivyo ilivyotokea. Watu wakiona Super Moderator kaweka habari ya PM wanajua "Hammaddi, keshanichora"
 
PMs are not accessible to Moderators. The fact that Russian Roulette has posted this thread is evidence enough. If Moderators had access as commonly assumed by most, Great Thinkers would realize Russian Roulette would not have dared post such a thread for fear of members response on disclosing the impeachment of the rights of privacy of each member. Rest assured.


JF Daima.
Labda nia ya kuipost ilikua kutupumbaza kama ulivyoanisha hapo juu (kwamba asingeweza kuandika aliyoandika kama ingekua kweli) au kutuonyesha kwamba mnaweza, either way mmefanya watu waanze kuwatazama tofauti. Kama ingekua lazima kulipia kuwepo JF ningeacha leo hii.
 
hahah...Mwalimu...mimi nadhani tusisahau kuwa Mods nao nim watu (afterall naona kumbe na wewe tayari, so hapa napeta tu)

I mean inabidi waishi kama watu ili waweze kuwaelewa watu!

Kamanda na mimi niliona mwalim Gaijin amekuwa supper moderator, wakati naandaa PM ya kujipendekeza kwake hafla nikaona karudi senior expert member, nimeidelete PM.
Sasa sjui panaendelea nini hapa? labda hakubaliani na masharti ya wafazili.
Gaijin funguka
 
masaa mawili yaliyopita

Duh! Nafikiri u-mod wangu ulikuwa umechakachuliwa. Manake Faiza Foxy alinambia niwapige ban Ivisible na Max kuona kama kweli mimi Mod na nilishindwa kabisa kabisa
 
Mi mwenyewe, mara ya mwisho kupata PM ni 2008 mwanzoni....hii kitu kwani ni nini? si tunamalizana hapa hapa

All in all walau nimepata knowledge.....naanza kumonitor PM zoote za babe AshaDii
Heshima yako my Big Shem,
Nakukaribisha upitie na zile zangu km utahitaji mafundisho ya kiroho.
 
Kamanda na mimi niliona mwalim Gaijin amekuwa supper moderator, wakati naandaa PM ya kujipendekeza kwake hafla nikaona karudi senior expert member, nimeidelete PM.
Sasa sjui panaendelea nini hapa? labda hakubaliani na masharti ya wafazili.
Gaijin funguka

Ningekuona PM ungekuwa wa kwanza kula Ban juu kwa juu 😛

Vigezo na Mashrti vimenishinda
 
Aliyekuambia mbunge hakamui ni nani?
Kwanu kuwa mbunge unatoa ubunadamu wako
Basi mie ungejua ni nani usingeamini
Ni Prezidaa hivi
Very femasi kijijini kwetu
Lakini hainiondolei hamu yangu ya flirting
Hii ID niya mbunge,msije kuniaibisha bandugu
 
hahahahaaa!!
kashamwambia Max aitoe ule utambulisho, anagali kwenye profile yake sasa hivi.
lol,halafu kuna mwingine naye ila jina lake sikukariri
 
Aliyekuambia mbunge hakamui ni nani?
Kwanu kuwa mbunge unatoa ubunadamu wako
Basi mie ungejua ni nani usingeamini
Ni Prezidaa hivi
Very femasi kijijini kwetu
Lakini hainiondolei hamu yangu ya flirting
lol!haya prezda wangu
 
kwahiyo pamoja nakuwa mwanasheria pia upo kwenye udokta

Mkuu mimi natisha! kuna kipindi nilikuwa botswana baada ya kugundua mashahada ninayomiliki walitaka kunipa uraia halaf nigombee Urais nchini kwao lakini mzalendo nikauchomoa.
Hata madada wa JF wangejua ile kitu namiliki nazani wangekuja kujipendekeza huku PM, yaani hata kupigwa kibuti na mimi basi ni ujiko tosha.
 
Back
Top Bottom