JF Football team

JF Football team

Hahaaaa ngoja nimwombe Canta atusaidie kukuangalia km una kiwango
Khaaaaaaaaaaa,
Shem hebu fafanua hapa kabla sijakupatia kata funua za kikorea!!!!!
Mie kweli shem,yaaani yaaaaaaaaani,mie mke wa papa Rejao kweli yaaaani,mimi hapa kweli shemu kwa mchezaji huyo anayecheza position hizo mie ndio nimpime viwango kwelii!!!!
 
nipo swahiba.
Mishemise tu mjini hapa, huyo mke wa kuleta kesi ametoka wapi tena? Wifi yenu G. Mpolee tangu atokomee mazima ndo sijapata mbadala wake tena...
Nafurahi kukuona swaiba,tangu pasaka sijakuona atiii,

Pole kwa G.mpoleee kukuacha kwenye mataa,ww km kuna unayemzimia tangaza tu nia wapambe tupo tutakupa sapoti ya kutosha swaiba!!
 
Naombeni waandaaji wa mechi mnipe dili la kuuza maji ya kunywa kwa mashabiki,wachezaji watakunywa bure.Pia nitauza mavuvuzela na vibendera vya timu zote mbili vitapatikana.
 
Chezeiya Canta!!!
Hakujui eeeeeh
Mwambie hapo hapakammatiki..
Nimekupa kazi ya kukagua kiwango cha mwanasoka mmoja...naomba uhakikishe unamkagua vema ili kama hana kiwango tumteme kwenye match
 
Naombeni waandaaji wa mechi mnipe dili la kuuza maji ya kunywa kwa mashabiki,wachezaji watakunywa bure.Pia nitauza mavuvuzela na vibendera vya timu zote mbili vitapatikana.
Smiling Saint alijiteua kuwa mtunza hazina ya timu ingawa hatuiamini sana taaluma yake kwa kuwa ni wa kuleeee Old Moshi so waweza check nae mjue mtafanyaje maana sisi twahitaji maji na juice pia na Glucose
 
Pole sana,
Ivo tunaviweza wakubwa,nyie vijana wa siku hizi chips mayai mtaacha kuchoka!
Hahahahaahahaaaaa hata kama ni mayai ila ile kitu jua kali noma labda niwe nimeopoa Housegirl wa jirani lol
 
Jamani naandaa timu ya JF ila sijajua ni akina nani watacheza namba ngapi....
Ila najua ladies wote watakuwa jukwaani kuhakikisha wanasema "Usiniumizieeeeeeeeee"
Mi ntakuwa nakanyaga namba 9 kuhakikisha ushindi...
Match ya mazoezi Chit-Chat itacheza na jukwaa la Siasa...hebu tusaidiane kupanga kikosi...
View attachment 51807View attachment 51808View attachment 51809
Hapo ni vijana wa Chit-Chat wakijiandaa na katikati uwanja utakaochezea na Kulia ni Wanachit-Chat wakiwa na Vuvuzela..sijui ni nani ila nahisi ni naniii
Ntapiga 7 ila ntaanzia bench mkuu!
 
Hakujui eeeeeh
Mwambie hapo hapakammatiki..
Nimekupa kazi ya kukagua kiwango cha mwanasoka mmoja...naomba uhakikishe unamkagua vema ili kama hana kiwango tumteme kwenye match
Kuhusu hilo tafuta kuna mahali nimekujibu,
Maana ukiendelea kuliongelea unaweza pokea makonde dabali dabali!
 
Back
Top Bottom