Erickb52
JF-Expert Member
- Oct 31, 2010
- 18,559
- 11,496
Jamani naandaa timu ya JF ila sijajua ni akina nani watacheza namba ngapi....
Ila najua ladies wote watakuwa jukwaani kuhakikisha wanasema "Usiniumizieeeeeeeeee"
Mi ntakuwa nakanyaga namba 9 kuhakikisha ushindi...
Match ya mazoezi Chit-Chat itacheza na jukwaa la Siasa...hebu tusaidiane kupanga kikosi...



Hapo ni vijana wa Chit-Chat wakijiandaa na katikati uwanja utakaochezea na Kulia ni Wanachit-Chat wakiwa na Vuvuzela..sijui ni nani ila nahisi ni naniii
Ila najua ladies wote watakuwa jukwaani kuhakikisha wanasema "Usiniumizieeeeeeeeee"
Mi ntakuwa nakanyaga namba 9 kuhakikisha ushindi...
Match ya mazoezi Chit-Chat itacheza na jukwaa la Siasa...hebu tusaidiane kupanga kikosi...



Hapo ni vijana wa Chit-Chat wakijiandaa na katikati uwanja utakaochezea na Kulia ni Wanachit-Chat wakiwa na Vuvuzela..sijui ni nani ila nahisi ni naniii