Jeshi la Wananchi Tanzania(JWTZ) kutoa Tamko Maalumu 30 Novemba, 2021

FK21

JF-Expert Member
May 27, 2019
2,474
2,000
Nililiona hili tangazo mapema sana nikashindwa kulitima kwenye socal media maana aliyeliandika ameliandika kindezi sana
Embu andika lako uki assume wewe ni mkuu wa habari mawasiliano apo kwenu
 

yusufuj

JF-Expert Member
Sep 23, 2021
270
500
Jeshi la Ulinzi la Wananchi wa Tanzania (JWTZ) limetoa taarifa kwa vyombo vya habari kuwa kesho Novemba 30, 2021 litafanya mkutano na waandishi wa habari kutoa tamko maalum.

Mkutano huo utafanyika katika ukumbi wa mikutano ilipokuwa makao makuu ya jeshi, Upanga jijini Dar es Salaam saa nne asubuhi.

Vyombo vyote vya habari vinaalikwa.
View attachment 2027686
"Wakati tunaelekea kwenye Maadhimisho ya miaka 60 ya Uhuru wa tanganyika, jeshi limeandaa gwaride, maonesho ya ndege za kivita, n.k" wananchi mnakaribishwa wote kushiriki
 

Sandali Ali

JF-Expert Member
Apr 7, 2020
5,732
2,000
Ingekuwa west Africa leo Rais angetafuta hifadhi ila kwa Bongo ukisikia Jeshi wanatoa tamko basi mpaka katibu wa UVCCM anajua linahusu nini
 

Twilumba

JF-Expert Member
Dec 5, 2010
9,291
2,000
Binafsi sijawahi kuona wala kusikia jeshi likitoa taarifa kwa umma kwamba litatoa tamko maalum.
Wananchi wamepatwa na taharuki kubwa sana kufuatia tangazo hili.
Wananchi wa CCM ndo wanaongoza kwa kupatwa na taharuki. Pole kwa wananchi wa CCM na makada zake!!
 

Autodidacts

JF-Expert Member
Jun 9, 2021
1,016
2,000
Jeshi la Ulinzi la Wananchi wa Tanzania (JWTZ) limetoa taarifa kwa vyombo vya habari kuwa kesho Novemba 30, 2021 litafanya mkutano na waandishi wa habari kutoa tamko maalum.

Mkutano huo utafanyika katika ukumbi wa mikutano ilipokuwa makao makuu ya jeshi, Upanga jijini Dar es Salaam saa nne asubuhi.

Vyombo vyote vya habari vinaalikwa.
View attachment 2027686
Ugaidi fake,ruksa ujenzi wa Bagamoyo na matamko ya ovyo ya viongozi na kukosa control kwa dereva ndizo mada wanzoenda kutolea tamko rasmi.

Ingekuwa taarifa nyepesi wangetumia tu kitengo chao cha mawasiliano ya umma na wasingeenda makao yao makuu.

Hili ni tamko maalum kama walivyosema,JWTZ demands changes willingly or unwillingly!
 

Lwiva

JF-Expert Member
Apr 17, 2015
6,972
2,000
Amka ukojoe wewe, usije ukakojoa kitandani!
Chama cha mazuzu kikiwa byebye ..
Kama nawaona majangiri ,wauza ngada, mafisadi ,majambazi ,makahaba na waharifu wote walio kuwa nanatumia kadi ya chama cha sisiemu kufanikisha na kutekeleza uhalifu wa aina mbalimbali kwa kivuri cha ukada....wakizitupa jalalani
 

KUTATABHETAKULE

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
3,287
2,000
Nipo hapa kwenye TV yangu nasubiri Hilo tamko. Sasa ni saa nne na dakika sita. Hakuna kituo chochote ambacho kinaonesha kikao hicho mubashara.
 

Hakainde

JF-Expert Member
Jul 30, 2020
2,407
2,000
na ndo amiri jeshi mkuu wa majeshi yote ya TZ, anapigiwa salute na wakuu wote wa majeshi TZ na ndo mkuu wao, hata hilo tamko hawawezi toa bila ruhusa ya mama.
Kwani General Alsisi wa Misri alipata ruhusa ya Mursi kutoa tamko la kumpindua Mursi?

General Constantino alipata ruhusa ya Mugabe kutoa tamko ya kimshikilia Mugabe?

Acha kukariri
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom