Je, wanawake wana uwezo wa akili sawa na wanaume?

Je, wanawake wana uwezo wa akili sawa na wanaume?

Ningependa kuwakaribisha members wote [wa kike kwa wa kiume] katika hili swali;

SWALI
Je, wanawake wana uwezo wa kiakili sawa na wanaume?

Karibuni wadau wote kwa majibu yenu na maelezo yenu.
inategemea na akili katika nini, mfano katika masuala ya kulea mtoto mwanamke ana akili nyingi ya kumsoma mtoto na kumuelewa kuliko mwanaume ila katika mambo mengine mfano ya utafutaji na kuhudumia familia mwanaume yupo vizuri zaidi sababu sio selfish in nature ingawa exceptional pia kwa pande zote zipo.
 
inategemea na akili katika nini, mfano katika masuala ya kulea mtoto mwanamke ana akili nyingi ya kumsoma mtoto na kumuelewa kuliko mwanaume ila katika mambo mengine mfano ya utafutaji na kuhudumia familia mwanaume yupo vizuri zaidi sababu sio selfish in nature ingawa exceptional pia kwa pande zote zipo.
Sawa
 
Sasa kama wana shindwa ku delivery matokeo bora ya kimaamuzi tofauti na wanaume ki vipi sasa unasema wana akili sawa na wanaume?

Tukizingatia maana ya neno akili.
Utafiti unasema mtoto wa binadamu akiwa kati ya siku moja mpaka miaka minne amezidiwa akili na mtoto wa kuku (kifaranga).

Sasa mwisho wa siku ni nani anakuwa na akili kubwa kati ya kuku na binadamu haki wakiwa wadogo wanazidiana akili?
 
Utafiti unasema mtoto wa binadamu akiwa kati ya siku moja mpaka miaka minne amezidiwa akili na mtoto wa kuku (kifaranga).

Sasa mwisho wa siku ni nani anakuwa na akili kubwa kati ya kuku na binadamu haki wakiwa wadogo wanazidiana akili?
Kwa hiyo akili zao wanawake hazikui ? Sawa.
 
Ningependa kuwakaribisha members wote [wa kike kwa wa kiume] katika hili swali;

SWALI
Je, wanawake wana uwezo wa kiakili sawa na wanaume?

Karibuni wadau wote kwa majibu yenu na maelezo yenu.
Na usikutee kuna wanaume wanazidiwa akili na vitoto vya kike vya STD 1
 
Kamwe huwezi kulinganisha akili ya mwanaume na ile ya mwanamke kwa sababu wameumbwa kwa namna tofauti.

Sehemu ya ubongo wa mwanamke ambayo inafanya kazi ni tofauti na ya mwanaume. Kwa mfano, mwanamke ana uwezo wa kufanya mambo kadhaa kwa wakati mmoja. Kwa mfano, anaweza kuwa anasuka sweta akiwa amembeba mtoto na hapo hapo anazungumza na mtu kwenye simu bila kukosea matundu ya kusuka ambayo anayahesabu. Pia, anaweza kuhisi jambo ambalo sio zuri litakalotokea (sixth sense). Mwanaume hana hayo.
 
Wanaume Wana akili kuliko wanawake bahati mbaya wanawake wanaweza kutumia akili zao vizuri kuliko waanaume
uongo kusingekuwa na wanawake wengi omba omba kitendo cha kuwepo wanaume wengi wenye uelewa kipato na jambo lolte linathibitisha wanaume wapo juu angalia kuanzia elimu viongozi matajiri wanamuziki je jinsia gani wapo wengi utapata jibu watu gani wana akili
 
Kamwe huwezi kulinganisha akili ya mwanaume na ile ya mwanamke kwa sababu wameumbwa kwa namna tofauti.

Sehemu ya ubongo wa mwanamke ambayo inafanya kazi ni tofauti na ya mwanaume. Kwa mfano, mwanamke ana uwezo wa kufanya mambo kadhaa kwa wakati mmoja. Kwa mfano, anaweza kuwa anasuka sweta akiwa amembeba mtoto na hapo hapo anazungumza na mtu kwenye simu bila kukosea matundu ya kusuka ambayo anayahesabu. Pia, anaweza kuhisi jambo ambalo sio zuri litakalotokea (sixth sense). Mwanaume hana hayo.
Kwako short and straight answer ni ipi kuhusu hili swali ukiachana na hayo maelezo uliyo toa ?
 
Katika hivyo vyeo walivyo shikilia wana fanya nini vya akili vilivyo bora ili tuzione hizo akili zao au ndio wanapeleka nchi mlama.
Na mimi nimeshangaa tena vyeo vyenyewe vya kupewa kwa kuonewa huruma
 
Naamini mazingira pia yanaweza kushape akili ya mtu bila kujali jinsia yake,
Mazingira ya mtu aliyekulia maeneo yenye vigodoro kila siku kwa mfano hawezi kuwa na akili sawa na mtu aliyekulia mashambani huku , natolea mfano kwa Tanzania
 
Kwa uzoefu wangu wa maisha nafikiri mwanaume ana akili zaidi ya mwanamke.. kwa sababu shule nilizopita class walikua wanaongoza wanaume unakuta top 10 mwanamke mmoja tu hata maisha ya nyumbani tu majukumu akiachiwa mwanamke yatasuasua tofauti na akiachiwa mwanaume kila kitu kitakamilika kwa wakati.
 
Wapo wanawake wenye akili kuliko wanaume na Wapo wanaume wenye akili kuliko wanawake
Tupe mfano wa mwanamke mwenye akili kubwa kuliko mwanaume, tumia tu watu wanaojulikana, achana na macelebrities tuje kwenye sayansi na Teknolojia.
 
Me naona ni fifty fifty haina cha kwamba imebase wapi. Maana kwa mfano tuangalie kwenye matokeo ya shule maybe ya darasa la 7 au kidato cha 4 au hata chuo.. unaweza kuta wanawake wamewaburuza vibaya sana wanaume.

Ila pia mimi nawajua wanaume ambao ni empty set kichwani adi unajiuliza..

Lakini pia wapo wanawake wana akili ndogo adi aibu..

Nadhani hapa issue ya kua na akili inategemea na kurithi maybe kwa wazazi!!
 
Mwanaume ameumbwa kumuongoza mwanamke karibia ktk mambo yote. Mwanamke ni msaidizi tu kwa mwanamume. Sasa kwa maantiki hiyo ya muongoza na muongojwaji anayetakiwa kuwa na akili zaidi ni muongozaji
 
Back
Top Bottom